[Thảo luận] 30/11/2011 - Tẹo nữa em xơi 1 em 2B trên phố Trung Kính.

ndkhoivtv

Xe tăng
Chả có vị gì. Đi 2b thì gặp chuyện thế này có mà ngày dăm chục phát.

Ờ ờ, mình về mình làm cái ce mờ rờ mình treo lên ghi đông rồi mình phi ra đường mình đánh võng thì chắc cũng sớm hóa... dị nhân!

Hơ hơ, chết chửa, khéo quả này lại ăn thêm cái thẻ! =))

cwise

Xe container
Chả có vị gì. Đi 2b thì gặp chuyện thế này có mà ngày dăm chục phát.

Ờ ờ, mình về mình làm cái ce mờ rờ mình treo lên ghi đông rồi mình phi ra đường mình đánh võng thì chắc cũng sớm hóa... dị nhân!

Hơ hơ, chết chửa, khéo quả này lại ăn thêm cái thẻ! =))
Em xin lỗi có gì k phải, Chứ nói như bác thì còn gì là oto Fun nữa, Vì chả có vị gì mà. ngày nào cũng dăm chục phát mà đưa lên cho anh em xem làm gì nhỉ, mà cái diễn đàn cũng nên xóa luôn nhỉ?

35N1169

Xe điện
Nó tạt cụ 2 nhát liền mà cụ không để cái tiếng lại cho tăng độ bức xúc.

sontung2402

Xe buýt
2b đi liều quá tạt đầu 4b thể hiện đẳng cấp ah.

ndkhoivtv

Xe tăng
Em xin lỗi có gì k phải, Chứ nói như bác thì còn gì là oto Fun nữa, Vì chả có vị gì mà. ngày nào cũng dăm chục phát mà đưa lên cho anh em xem làm gì nhỉ, mà cái diễn đàn cũng nên xóa luôn nhỉ?
Hớ hớ, nhà cháu mà fun thì e là cụ chả lại đâu. Vả lại, cũng đang "cay cú" cụ Bụp... vớ được cái theard "thường thường" là nhà cháu nhảy vào thôi!

Thiển ý của nhà cháu, ở VN, 2b tạt đầu 4b mới đáng "giật gân" chứ 2b với nhau thì đã quá tầm phào.

Ko, em nhỡ tay xóa mấy thớt của cụ ndkhoivtv3 thôi.:D
Ơ, ngoảnh đi ngoảnh lại vừa ngồi hạch sách mấy vị cộng tác viên vụ việc về vụ soạn thảo hợp đồng bằng... văn nói. Quay vào OF, log nick tự dưng thấy bị một phát "tiền sự" vì tội... đả kích, chống phá bằng ngôn từ rất "ương ương"! :D

Khà khà, cái sự này là nhà cháu không có phục đâu đấy nhá. :))

Thắng_Mềm

Xe điện
Em đồ vụ này chắc có ân oán gì đây , chắc cụ hôm qua phạt cụ 2b máy thẻ nên hôm nay mới oánh võng tạt đầu cụ rồi , nhưng mà em nhì cái video của cụ emcũng đến ạ^:)^ cụ đi 2b , mừng cụ qua được hạn tai bay vạ gió

Papai207

Xe hơi
E dự là ông 2B kia mải ngây dò đường nên k để ý xe kụ rồi phải vòng lại vì chắc là nhầm đường đấy ạ :-s

huyengau

Xe buýt
anh Luyện đi vắng bọn này làm càn ngay

ndkhoivtv

Xe tăng
Nhìn cu 2b ngoặt nghoẹo vui đáo để... nhưng 2b với nhau thì thế vẫn thường thôi, nhàn nhạt!

Cụ ko phục chỗ nào? Viết lại em xem.:D
Há há, cụ đừng có ép nhà cháu phải bê nguyên cái nghề biên tập ngoài đời vào OF. Bắt bẻ câu chữ với dân chuyên "nói láo" là rất khó, cụ ạ! :D

Trong khi một số thằng tởm kinh cứ nghênh ngang chạy trước thì công an chỉ rình bắt thằng đi sau thôi, cụ nhờ. :))

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Cụ cwise không phải lo đâu, các cụ ấy nói ẩn ý với nhau đấy, cụ Bụp và cụ ndkhoivtv3 chả lạ gì nhau đâu

cwise

Xe container
Cụ cwise không phải lo đâu, các cụ ấy nói ẩn ý với nhau đấy, cụ Bụp và cụ ndkhoivtv3 chả lạ gì nhau đâu
Bác yên tâm ạ, em đọc là biết liền hai bác này có yêu nhau k ạ. Là iem muốn thể hiện tí để bảo zệ bác BỤp đấy, lỡ bác ấy tự ái k vào OF thì mục AN toàn giao thông kém zui ạ. :P:Dem vẫn cay vì bị phạt hai thẻ vàng, lỗi khá buồn cười, :Dk biết hậu quả hai thẻ này thế nào.

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Cty em ngay cạnh trường tiểu học Yên Hòa (sát chỗ cụ suýt đâm) Lần sau cụ cứ đâm đi em ra hộ trỡ :D

dongkijote

Xe điện
Bác yên tâm ạ, em đọc là biết liền hai bác này có yêu nhau k ạ. Là iem muốn thể hiện tí để bảo zệ bác BỤp đấy, lỡ bác ấy tự ái k vào OF thì mục AN toàn giao thông kém zui ạ. :P:Dem vẫn cay vì bị phạt hai thẻ vàng, lỗi khá buồn cười, :Dk biết hậu quả hai thẻ này thế nào.
Em còn bị xóa mấy thớt chẳng rõ lý do, gửi mật thư hỏi cũng ứ được trả lời?

cwise

Xe container
Em còn bị xóa mấy thớt chẳng rõ lý do, gửi mật thư hỏi cũng ứ được trả lời?
Chính vì thế nên những người phận mỏng như anh em mình lại càng phải bảo vệ giai cấp thống trị. Mong có ngày được ân sủng ạ. [-O<;))

bố_songhye

Xe buýt
Thế bác lắp cái camera ghi hình hành trình hết nhiêu vây? Lắp ở đâu rậy?

money_talk

Xe tăng
Báo cáo các cụ.

Em bán 4B rồi nên lại chế cái giá để gẵn Xdriven lên 2 B. Nhiều trường hợp vui phết.:D

Trưa hôm qua em phải đi khách ở mạn Nguyễn Phong Sắc kéo dài, Xong việc thì chạy về Láng theo lối Trung Kính. Qua ngã tư chỗ Viện Huyết học thì bắt đầu vào đoạn đường đôi Trung Kính, Trưa vắng nhưng tốc độ của em nhõn 25,9km/h, theo như GPS báo.

vào đầu đường đôi em đã quan sát thấy bên trái có 1 em 2B đang rẽ phải mà chả xi nhan gì nên em tiếp tục đi thẳng. Tưởng cậu em rẽ phải vào đường đôi, ai dè cậu em tạt qua mặt em oánh vèo 1 nhát rồi vòng ngược lại đi sang phía đường ngược chiều.b-(b-(b-(

May mà em đi chậm nên phanh kịp. Có đoạn video mời các cụ xem, e phải xóa tiếng đi vì nhỡ mồm văng mấy câu.=))=)) 2b biển 98K9-4272.:77:

P/S: Giây thứ 17 đến 21 là em dừng hình để nhìn biển số cho rõ.:D

================================================================
May mắn cho cụ chủ thớt đới vì ko xảy ra tại nạn. Theo quan điểm cá nhân em hiểu thì cụ chủ thớt sai lòi tĩ ra rồi ạ.
Theo luật: Đến ngã 3- ngã 4 ko có biển báo rằng đường của cụ là đường chính,
phía bên kia ko có biển biển tam giác hoặc stop thì bắt buộc cụ phải nhường đường cho người ở bên tay phải của cụ.
Nếu các cụ thấy có biển báo nào thì coi như em sai, còn ko thì các cụ xem lại khái niệm về qui tắc bàn tay phải của chính mình.............vì đại đa số em thấy các cụ coment cho là chú 2b kia sai.
Kính các cụ