3 Vì, chủ nhật, 20-5, kỷ niệm 122 năm sinh nhật bác Hồ

nguoi_qua_duong

Xe đạp
tiếc quá em bỏ nỡ mất cơ hội này rồi...hiện tại em đang đi công tác, bữa nào các bác thu xếp cho em đi phụ nhé

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Leo dốc cho ta 1 cảm giác rất khác so với đường bằng, em tạm gọi là chinh phục (kể cả bản thân), ví dụ hôm trước em leo cùng Thu, vì tối vừa xem đá bóng + chạy chân dài Yến Vi nên rất mệt, lên đến km4 em bảo nghỉ Thu nghỉ tý, nhưng cậu này pin khỏe, không nghỉ nên em lại cố theo, thế là 1 mạch lên đỉnh, như chạy 1 mình thì em nghỉ lâu rồi.

Sếp GT: em đang cố gắng hạ mấy cái thớt HT, ĐA, T1, ĐLTL xuống đấy ạ :)) sẽ chỉ còn đền Gióng, 3 Vì, 3 Đảo và century.
Đội OFXD cũng tương đối đông rồi, sếp xem cân nhắc lập đội tuyển già và bóng bàn các nội dung sau được không?

1. Logo của đội
2. Làm việc với đội KP, CC để thêu hoặc đính logo OFXD vào một số vật dụng cá nhân cần thiết cho các chuyến đi ví dụ như balo, bình nước, trang phục, túi... ==> thành viên OF có thể được giá đặc biệt khi trang bị các thiết bị có logo của đội.
3. Đưa ra chương trình và lộ trình đào tạo đội tuyển theo các cung bậc A, B, C, D.. để những người mới chơi cũng có thể bắt nhịp và học được kinh nghiệm của người đi trước mà người chơi lâu cũng có thể tiếp tục nâng được level chứ không cảm thấy quá nhàm chán khi chơi kiểu dễ quá.

Website
www.facebook.com

Fiat_ELX

Xe điện
Đội OFXD cũng tương đối đông rồi, sếp xem cân nhắc lập đội tuyển già và bóng bàn các nội dung sau được không?
1. Logo của đội
2. Làm việc với đội KP, CC để thêu hoặc đính logo OFXD vào một số vật dụng cá nhân cần thiết cho các chuyến đi ví dụ như balo, bình nước, trang phục, túi... ==> thành viên OF có thể được giá đặc biệt khi trang bị các thiết bị có logo của đội.
3. Đưa ra chương trình và lộ trình đào tạo đội tuyển theo các cung bậc A, B, C, D.. để những người mới chơi cũng có thể bắt nhịp và học được kinh nghiệm của người đi trước mà người chơi lâu cũng có thể tiếp tục nâng được level chứ không cảm thấy quá nhàm chán khi chơi kiểu dễ quá.
OK, em sẽ bàn với các cụ ấy, dạo này ngoài thời gian làm, còn lại toàn đi chơi, bận quá cụ ạ :))

nab2195

Xe tăng
mấy tuần nay đi chơi nhiều quá , sắp bão hòa rồi :))

Hung Ngo

Xe buýt
Cuối tuần này quay lại tour BN dạo mát đi :D

Hung Ngo

Xe buýt
Cuối tuần này trời vẫn mưa to, leo dốc gặp trời mưa dễ đứt lắm. Mốc Fiac mấy tuần vừa rồi toàn đi chơi cả ngày, sợ giàn mướp nhà mốc đổ, ae mất nhờ :))

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Em xin chúc mừng các bác đã chinh phục 3V.
Dạo này em bận nên đọc ko hết các tôpic nên ko biết có vụ này, Tối nay ko đạp em ngồi đọc một mạch hết 30 trang. Tiêc qua! Tham gia box này em mới được gặp các bác mỗi lần bên Lâm Gia Trang hôm lập box. Chắc hôm nào em cũng thử sức xem thế nào.
Ko biết còn bác nào muốn đi 3V ko? Em cũng ko còn trẻ nữa nên chắc sẽ khó lên đỉnh như các bác(!)
Hay là chủ nhật này nhỉ?

Sói nhỏ

Chã!
Dạo này em bận nên đọc ko hết các tôpic nên ko biết có vụ này, Tối nay ko đạp em ngồi đọc một mạch hết 30 trang. Tiêc qua! Tham gia box này em mới được gặp các bác mỗi lần bên Lâm Gia Trang hôm lập box. Chắc hôm nào em cũng thử sức xem thế nào.
Ko biết còn bác nào muốn đi 3V ko? Em cũng ko còn trẻ nữa nên chắc sẽ khó lên đỉnh như các bác(!)
Hay là chủ nhật này nhỉ?
Đội Cali đang tổ chức lại tuor này vào ngày 16.6 đấy cụ. Cụ xem chi tiết trong thớt ”Cảm xúc chuyến khám phá thủy điện Hòa Bình” của cụ Hanoian2402 nhá.

Chỉnh sửa cuối:

Fiat_ELX

Xe điện
Hay là chủ nhật này nhỉ?
Chủ nhật này nếu thời tiết ổn mời bác leo đền Gióng với anh em nhé.