3 Vì, chủ nhật, 20-5, kỷ niệm 122 năm sinh nhật bác Hồ

Sói nhỏ

Chã!
Vưỡn đương chờ cụ Fiác trần thuật lượt Hạ Sơn ạ...
Trèo lên thì lâu, hạ sơn thì nhanh quá bác ah. Không hiểu sao bao giờ cái sướng cũng chỉ được một chốc, một nhát thế chứ? Cụ cứ tưởng tượng 12km chỉ có bóp, nhả, bóp, nhả, lại bóp.... rồi lại nhả... với vận tốc 35, 45kph ( là em nói chung thế, chứ nhà Khôi Phệ thì vận tốc gần gấp đôi thế ah) Cảm giác vừa thích thú vừa thót tim mỗi lần ôm cua, em có hai lần cua cả ra vệ cỏ, may không xòe. Xuống đến nơi tê hết cả tay vì bóp, nhả các cụ nhỉ :D
Nếu nhà Khọm đi chuyến này, thế nào cũng có camera hầu các cụ, đảm bảo chỉ xem cũng chóng cả mặt ah :D

Chỉnh sửa cuối:

Duatretoxac

Xe buýt
Lên đỉnh xong rồi, còn đoạn trèo xuống rồi nằm thở thì ai chả giống ai, có gì mà trần với thuật cụ ơi :78:

Fiat_ELX

Xe điện
Đơn giản lắm cụ ạ, em chỉ nhớ mỗi đoạn bắt đầu đổ cùng 1 CRV, bác ấy đổ chậm quá, em phải hét tướng lên là CHO ĐI NHỜ 1 CÁI :)) bác ấy lănhs sáng để em đổ dốc, em xuống chân dốc khoảng 15p sau thì bác ấy cũng xuống đến nơi, đổ nhanh nhất là nhà KP, áp dụng kinh nghiệm PKL, thuật ngữ CHỬA CUA gì đó, em chả hiểu :))

NTH

Xe điện
Bọn em bò 4 bánh từ H1000 xuống H400 mất gần 15p. Nhìn Công của muadem lên đến 59km/h e chả hiểu giề sất. Chắc các cụ thả dốc hết khoảng 10p !?

NTH

Xe điện
Trèo lên thì lâu, hạ sơn thì nhanh quá bác ah. Không hiểu sao bao giờ cái sướng cũng chỉ được một chốc, một nhát thế chứ? Cụ cứ tưởng tượng 12km chỉ có bóp, nhả, bóp, nhả, lại bóp.... rồi lại nhả... với vận tốc 35, 45kph ( là em nói chung thế, chứ nhà Khôi Phệ thì vận tốc gần gấp đôi thế ah) Cảm giác vừa thích thú vừa thót tim mỗi lần ôm cua, em có hai lần cua cả ra vệ cỏ, may không xòe. Xuống đến nơi tê hết cả tay vì bóp, nhả các cụ nhỉ :D
Nếu nhà Khọm đi chuyến này, thế nào cũng có camera hầu các cụ, đảm bảo chỉ xem cũng chóng cả mặt ah :D
Tưởng mợ "lên đỉnh" tại cốt 400 ! Hóa ra cốt 1000, đã được lên đỉnh cao nhất mà rã tay vì bóp thì sướng rồi...=))
Nhiều chuyến phượt của các cụ hay quá, dưng mà e đương dành tiền phục hồi lại 1 em "Lốp gai" để đú cùng các cụ. Nhìn chú X5 quất onroad lên h1000 nể quá ! Đúng là "khỏe không đến già".

Chỉnh sửa cuối:

Duatretoxac

Xe buýt
Bọn em bò 4 bánh từ H1000 xuống H400 mất gần 15p. Nhìn Công của muadem lên đến 59km/h e chả hiểu giề sất. Chắc các cụ thả dốc hết khoảng 10p !?
Đổ đèo kiểu 3V với 3 đảo thì xe độp xuống nhanh hơn ato, đơn giản là xe độp vào cua dễ hơn ato.

NTH

Xe điện
Lên đỉnh xong rồi, còn đoạn trèo xuống rồi nằm thở thì ai chả giống ai, có gì mà trần với thuật cụ ơi :78:
Đấy ! em đương muốn xem 1 cách trung thực nhất tình trạng thể lực của các cụ cơ. Đoạn đứng, ngồi, nằm la liệt ý...... #:-s
Chứ cứ nghe các cụ tả bằng mồm chỉ thấy " đơn giản + sướng"....Mai tý tởn đu theo để mà toạch giữa đường à !?

Blackfish

Xe tăng
Đấy ! em đương muốn xem 1 cách trung thực nhất tình trạng thể lực của các cụ cơ. Đoạn đứng, ngồi, nằm la liệt ý...... #:-s
Chứ cứ nghe các cụ tả bằng mồm chỉ thấy " đơn giản + sướng"....Mai tý tởn đu theo để mà toạch giữa đường à !?
Hôm qua là chuyến thứ 2 em leo đỉnh nhưng khác xa so với chuyến trước. Chuyến 3 Đ cứ hùng hục như dùi đục lên chưa đến chợ đã hết nước. Thô tí nhưng rất trung thực .
Chuyến hôm sếp Fi ác thấy thành tâm mật ngữ truyền âm cho bí kíp lên đỉnh: Thí chủ leo đỉnh cũng như phàm trần chinh phục người con gái đẹp.Cứ phải nhẹ nhàng và dịu dàng thì mới fang đc.
Các cụ nhìn lại ảnh muadam chụp em và đũa tre đang leo đỉnh.Xe nào cũng đang đi ngang. Hehe, sao đường thẳng không đi cho gần mà nhanh lên đỉnh. Zik zak mơn man thế kia thèm chảy nước nên ko mất nước. =))
Chính vậy em mới nói hqua chất lượng chuyên môn cao. Đổ đèo cơm xong chém gió tơi bời rồi 3h lên xe về HN. Ko có chuyện lê lết hay la liệt đâu cụ.
Lần tới cụ cứ mạnh dạn tham gia và chứng kiến những gì em nói là hoàn toàn sụe thật, không gì ngoài sự thât. Thề !

nab2195

Xe tăng
cụ Trắm đen hm nào cho e ngồi thử con xe đỏ đỏ cụ chụp bờ Hồ phát nhỉ :D, nhìn đẹp quá :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Chuyến sau leo cung nào em phải cố theo các cụ để cảm giác ĐỈNH nó thế nào :D

Fiat_ELX

Xe điện

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

NTH

Xe điện
X5 nó chén được 3 v bằng onroad, thề và hứa là tua sau yếu em cũng ra gió cùng các cụ... E sẽ sắm 1 bộ QA chuẩn cho đúng cảnh, đúng kiểu. Nhìn cụ nào mặc áo phông thường mà off róad trông chuối chuối thế lào ý nhề (nhìn Chã H thì rõ) ! Em bình chọn Noza là người mẫu Phong Thái cua rơ OF. Không phải vì Min or Mod giề sất. Thường thì em gét Noza chỉ sau mỗi Dicham....

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em cứ nghĩ tới dốc là rùng mình. Đạp dốc, nhất là dốc dài, nó cứ miên man và cảm giác thật là oải. Chắc em phải quyết tâm hơn nữa để leo một cái dốc nào đó cao như mấy dốc các cụ đã từng đạp.

Chuyến đi phê thật, rất tiếc là không tham gia được cùng với các cụ.

NTH

Xe điện
Đấy. bài này pot lên e thấy nhiều VIP nhảy vào ý kiến. Mà toàn "tiếc""đi họp phụ huynh"...
Thôi cụ giao thông ơi. hôm nào ae mình máu 1 phát để "sống là ko hối tiếc" nhá ! :ar!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Đấy. bài này pot lên e thấy nhiều VIP nhảy vào ý kiến. Mà toàn "tiếc""đi họp phụ huynh"...
Thôi cụ giao thông ơi. hôm nào ae mình máu 1 phát để "sống là ko hối tiếc" nhá ! :ar!
Tháng này em hết quota rồi cụ ạ, cuối tuần em phải đi nghỉ cùng gia đình, sau đó lại có chuyến đi xa 2 tuần. Em để dành tới cuối tháng 6 sẽ cố gắng tham gia một chương trình. Sếp Fiat cứ đào tạo anh em thế này chả mấy chốc các cung buổi sáng Hồ Tây, Đông Anh lại được thay bằng Đền Gióng, Ba Vì, Tam Đảo.

Fiat_ELX

Xe điện
Leo dốc cho ta 1 cảm giác rất khác so với đường bằng, em tạm gọi là chinh phục (kể cả bản thân), ví dụ hôm trước em leo cùng Thu, vì tối vừa xem đá bóng + chạy chân dài Yến Vi nên rất mệt, lên đến km4 em bảo nghỉ Thu nghỉ tý, nhưng cậu này pin khỏe, không nghỉ nên em lại cố theo, thế là 1 mạch lên đỉnh, như chạy 1 mình thì em nghỉ lâu rồi.

Sếp GT: em đang cố gắng hạ mấy cái thớt HT, ĐA, T1, ĐLTL xuống đấy ạ :)) sẽ chỉ còn đền Gióng, 3 Vì, 3 Đảo và century.

muadem

Xe cút kít
T7 thì em đi làm, CN thì vừa nhận tráp họp PH tối qua, không chén được cung đền Sóc rồi :(