3 Vì, chủ nhật, 20-5, kỷ niệm 122 năm sinh nhật bác Hồ

Blackfish

Xe tăng
cụ Trắm cậy xe nhẹ ất tách kinh quá về 1 mình nhé , mà hm nay em mới biết ngoài bác XCH còn có người rất muôn GIẾT em :( b-) ;))
XCH nó dại mới thi đấu với chú đường onroad.Anh tưởng mình khôn nên mới định choén chú đường đèo.
Anh choén đc chú coi như anh choén đc XCH.Choén đc XCH coi như anh choén đc cả đội Linh Đàm.Thế mà xịt mới đau.
Thịt chú thơm thế, ai chả ham =))

Alexmazzz

Xe buýt
Chúc mừng các cụ chiến thắng trở về.

cucaihn

Xe buýt
Tưởng Ba Vì thế lào
Em về nhà rồi
Đúng 7h20 do thủng săm
May có mấy cụ bên Emong trợ giúp xong em lại lượn típ
Cảm ơn các cụ bên Emong nhá

buituananh_as

Xe điện
em đề nghị ko chụp bằng mồm..đọc tưởng tượng cứ tưng tức #-o

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
chúc mừng các cụ đã lên đc đỉnh :D , e hôm nay xui xẻo , đi họp phụ huynh xong về còn bị gấu mắng cho 1 trận vì tội thằng con học dốt :))

muadem

Xe cút kít
Bình tĩnh nào, mệt thấy ông nội nên phải chờ hồi pin :P

Do em chạy tracklog nên không choạch được nhiều, có vài kiểu gọi là:
Tập trung nạp pin ở Sơn tây trước khi chia tay đoàn tiễn, nhà hàng bán xong cho đội xế độp cũng là lúc đóng cửa luôn, vì chả còn gì mà bán nữa :))

Kiểm tra quân số và mua vé trước khi leo đèo:

Vào leo đèo phát là phân hạng rõ rệt, chia làm 3 tốp: tốp 1 gồm cụ Fiat, thethu, nabb, X5; tốp 2 cá đen, muadem, đũa tre; tốp 2,5 có KP, cá chọi; tốp cuối jim, sói, ...
Chỗ này là cốt 400m từ chỗ mua vé lên khoảng 4km được cả nhóm vượt qua khá dễ dàng:

Bắt đầu từ chỗ này lên là cả một câu chuyện dài kỳ ...
Continue ...

Chỉnh sửa cuối:

Blackfish

Xe tăng
Chờ tí, chưa cơm cháo gì, đang úp ảnh chụp = ip4 bản quốc tế mua Nhật Cường lên đấy
chúc mừng các cụ đã lên đc đỉnh :D , e hôm nay xui xẻo , đi họp phụ huynh xong về còn bị gấu mắng cho 1 trận vì tội thằng con học dốt :))
Ân hận quá vì trước khi đi toàn rìm hàng ông bạn muadam mà không để ý đến lão Khọm này.

tankisstank

Xe máy
Thấy các cụ về an toàn và thành công mà vui lây, hàng tháng 1 buổi dư này đi các cụ ơi :)

NTH

Xe điện
Các bố hôm nay chiến quả khủng quá ! Lên đến H1000 là siêu thể lực.
Nhưng đương chờ xem các cụ Hạ sơn kiểu giề !? :o)

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Em chặy ngắn hơn cụ 8km, cảm ơn cụ Chamhoc va Nakio cho em núp gió suốt quãng đường, còn khoảng 15km cuối thì hụt hơi không theo nổi các cụ. Lần sau em lại xin đi tiễn tiếp b-)
Em phải nghỉ thêm lần nữa chỗ Bảo Sơn mới về đến nhà, hôm nay mới thấy các cụ chạy dẻo thật.

NTH

Xe điện
Hôm nay hơi bị nhiều cụ có lý do "Đi họp phụ huynh".
Riêng em thì ngồi Hiếu béo cùng KCC cổ vũ cho các cụ từ xa...

Cụ Fíac ơi ! Chiến xong cung này cụ có tét thử xem trọng lượng cua-rơ giảm mấy KG ko ạ ?!!? Em dự giảm khoảng 5kg.

Sói nhỏ

Chã!
Em voi đũa tre chắc nhà gần nhất. Em đã về đến nhà an toàn mạnh khẻo.
Cảm ơn các cụ hôm nay đi tiễn. Nể nhất chăm học, nakio, lazyboy, muc đích của tôi đạp lên tận sơn tây ăn bát phở rùi bề luôn.
Chuyến đi hôm nay ăn chơi nhạt nhẽo vì ko có hạt giống hội địa chủ. Nhưng chất lượng chuyên môn rất cao.
Tổng thu 13 suất lên 3v, có 9 cụ đạp lên đỉnh, 2 cụ ô tô đưa lên đỉnh và 2 cụ , mợ nghỉ lại đỉnh 400m
Báo cáo hết. Hình ảnh sếp về cập nhật sau.
Cụ mải cầu xin trúng đề nên chẳng updte thông tin đầy đủ, em và Jim leo được đến km 6.5 thì tèo. Biết là cố tý nữa là lên đỉnh nhưng lực bất tòng tâm. Em cũng được đổ đèo 6 cây rưỡi, cũng phê lòi, ù hết cả tai, tý xòe 1 phát do ôm cua không chuẩn :). Sau hôm nay em phải tập thể lực kỹ hơn để phục thù cho lần sau.

Chỉnh sửa cuối:

Sói nhỏ

Chã!
@Jim bác úp giúp em ảnh bác và cucai đang kéo co tại cốt 400 vào đây với Em up trên facebook rồi đấy.
Cảm ơn cụ Fiat đã bố trí chuyến đi rất hợp lý, khiến em và các mem mới tham gia phù hợp với sức lực và cảm nhận được rất rõ sự quan tâm của mọi người với những kẻ chưa lên đỉnh như em và Jim. Nhất là chặng về, may mà cụ, Thethu và Nab thay nhau áp tải hội sức yếu như em về an toàn đến tận HN.

Blackfish

Xe tăng
Thưa các cụ
Dư âm của chuyến 3 Đ chưa hết.Không khí phấn khởi của chuyến Cen địa chủ chưa tan.Phấn đấu rèn luyện theo gương các cụ B2B hôm nay em lại đánh đu theo các cụ lụ khụ chinh phục đỉnh 3V.Chuyến này đi trung nguyên võ lâm thiếu 2 cao thủ XCH và Hưng Ngô nhưng chất lượng chuyên môn không hề sa sút.Với riêng em thì oách hơn 3 Đ nhiều.

Hôm 3 Đ em lê lết bằng tất cả những gì còn sót trong cơ thể mới lên đc đến chỗ này.

Hôm đấy em bị ác nhân to béo này hành hạ: nước rót tận mồm, sô cô la bưng tận miệng nên giờ em thù ló lắm .
Quay lại chuyến 3 V lần này .Mặc dù cũng có tí tập luyện chuẩn bị nhưng mà vẫn run.Run vì lại sợ bị bỏ rơi như chuyến 3 Đ thì nhục lắm .Nên em rắp tâm xúi giục càng nhiều người nhẩy xuống hố vôi cùng mình càn tốt, cho nó có hội.

Và đây là đội trưởng đội tiễn đưa nhưng bị em lừa lên tận đỉnh .

Lên đến cốt 400 ló tưởng ah, đỉnh đây rồi nhưng sao qua bát quái trận đồ của nhà Khôi Phệ .(Tiếc là em ko có ảnh lão Phệ)Ló cứ định choén là Phệ lại dòm nên đành bỏ miếng mồi ngon .

Đường lên đỉnh quoanh co chứa đựng nhiều rủi ro ?

Cuối cùng thì muadam cũng lên đỉnh , viết lên một trang sử mới cho SL 1

Đũa tre công lực cũng rất thâm hậu .Tiếc rằng XTC 750 chưa đủ hạng cân so bì với Canondale SL 1 nên chịu thúc thủ muadam sau 5p

Xe nặng thế mà cũng sách đc một tay

Xe nhẹ sách thế này chỉ sợ nó bay =))
Tổng kết chuyến đi :
Xuất phát từ chân cầu vượt Mai Dịch có 18 choáng sỹ , Đũa tre đến muôn 10 nên đuổi theo đoàn đến Trôi thì kịp
Noza và Dũng Khọm tiễn đoàn đến Phùng thì quay đầu mà chả kịp mời nhau miếng nước.
Nakio, cham_hoc, Lazyboyz, Mục đích của tôi lên Sơn Tây ăn sắng rồi đi đường Hòa Lạc chạy cung Đại Lộ TL
13 suất nộp tiền leo 3V tất cả hoàn thành ở bài thi cốt 400 .
2 Bác mới chạy lần đầu từ cốt 400 lên đỉnh bằng công cụ hỗ trợ
1 boy & lady khám phá bí mật đỉnh 400
9 choáng sỹ hoàn thành suất sắc bài thi cốt 1100 với thời gian kỷ lục .Tất cả chinh phục đỉnh trước ngọ.
Chuyến đi hôm nay rất đông vui, thành phần phong phú.Có cụ mới mua xe chưa đạp lần nào.Có cụ lần đầu ọp chai cùng hải dóng .Lại có mợ chưa một lần biết đỉnh ra răng đến những cụ ông ham vui lên rồi vẫn muốn nữa.
Sau chuyến đi có chất lượng chuyên môn rất cao này, phong trào xế độp OF đc nâng lên một tầm cao mới.
Và để kết thúc, xin đc mượn lời cụ Nakio sáng nay :xe độp là phải biết bắt đúng sóng.Đây là cơ hội rất tốt để các cụ dập dòm vào hàng.

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
cụ trắm đen lên đỉnh mà bê xe thế kia là sai sách rồi :)) , yêu cầu leo lại chụp lại đê , hehe

Blackfish

Xe tăng
cụ trắm đen lên đỉnh mà bê xe thế kia là sai sách rồi :)) , yêu cầu leo lại chụp lại đê , hehe
Xe nhẹ quá cũng có cái khổ.Trên đỉnh gió to lắm , sách 1 tay sợ nó bay mất :))
Hay hôm nào Khọm vác máy hịn lên đây chụp lại cái nhề