[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

Đậu xe ngay phía đầu bãi gửi xe, hôm nay ngày lễ nên thấy thông báo miễn phí gửi xe, hai anh em bắt đầu vác máy ảnh đi săm soi cảnh đẹp khu vực này dù thời tiết không hề ủng hộ.

Em cứ băn khoăn không hiểu sao mới sáng bảnh mắt ra đã có nhiều người ra đây tụ tập thế, về sau mới nghĩ ra có thể hôm nay là ngày 4-7, họ ra sớm chiếm chỗ để có vị trí đẹp, đêm còn xem bắn pháo hoa. Vả lại, hôm nay cũng là một ngày quốc lễ, nên họ tụy tập nhau ăn chơi sớm để được hưởng cả ngày cũng là một điều dễ hiểu.

bachxa

Xe tải
khiếp bác! toàn chụp cái................

thì mở màn đã thế thì không ai khác em ko........ bác ạ!!!!
nhăm mờ đoạn sau thích thế, .......
như kiểu dữ dội - rồi bình yên ý
À bài này nó có cao trào dạng hình Sin, Dữ dội - Bình Yên - Dữ dội - Bình Yên... nhá. :P

Càng đi càng thấy nhiều người xuất hiện, sự chuẩn bị chu đáo của họ cho buổi tối khiến bọn em cũng thòm thèm, chỉ muốn dừng lại và enjoy cuộc sống thế này. Nhưng cuộc đời không là mơ, phía trước còn bao kế hoạch.

bachxa

Xe tải
À bài này nó có cao trào dạng hình Sin, Dữ dội - Bình Yên - Dữ dội - Bình Yên... nhá. :P
nói chung là đáng ngưỡng mộ người nào đã đi và được đi đây, đi đó đi khám phá nhiều thứ để tận hưởng cs, chứ ai biết được ngày mai là ngày........
sống được theo ý mình là những người đáng được ngưỡng mộ nhất!

xuanha_ng

Xe điện
Thật sự nhiều lúc nghĩ cầy cả năm sau đó liều mình làm cái đi như cụ, nhưng gánh nặng cơm gạo áo tiền chó 2 thằng cu nên đắn đo. Ao ước quá, cứ nuốt nước bọt ừng ực

Xe Tap Lai

Xe tăng
Bọn em làm gì có trình để Drift, nhưng nói thật là đi phê lòi, tốc độ bốc so với các dòng xe bình thường thì hơn hẳn. Tuy nhiên phía sau ngồi hơi chật, anh T càm ràm hoài. Nhưng quan trọng hơn là phía trước lại rộng rãi quá, nhỏ người như em ngồi hơi vất vả. :P
Dòng thể thao chỉ bổ ông lái thôi, ngồi sau khổ lắm. Mẽo đạp ga không đc lút ván như autobann của Đức a nhể, hơi bị tiếc :D

thanhgamo

Xe container
1 bộ đồ cắm trại đầy đủ phụ kiện, kèm theo cả cờ nữa mới ghê. Thế này tối nay bắn nhiều loại pháo hoa đẹp lắm đây. :P
Cảnh đẹp và bình yên quá cụ Mai Cồ ơi, em xem mà mê mẩn, chẳng biết khi nào mới có điều kiện bay nhảy như cụ.
Con Mustang đẹp từ trong ra ngoài cụ ạ, em hỏi cụ tí là đề pa có sướng không ạ?.
Con Chevy trước cũng đẹp, không biết là xe Chevy Mẽo có ngon hơn Chevy lai Hàn không cụ.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
michaeljo;Chúc mừng mợ. Mợ nói thế này em sẽ cố đẩy nhanh lịch viết lên để mợ có thêm tư liệu.[/QUOTE nói:
Vâng, được thế thì còn gì bằng nữa Cụ.;))

dmdviet

Xe cút kít
Cá nhân em- và em nghĩ rằng rất nhiều cu/mợ ngưỡng mộ cụ Mai cồ lắm lắm.