[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

Em rình mãi mới chụp được cái ảnh có 2 cái áo đỏ cân đồi chỗ bức tượng này để chụp ảnh.

Nhìn từ trên xuống cái đập này to lắm, khác thuỷ điện Hoà Bình một chút. :P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Viking Vodka

Xe buýt
Cụ chủ sướng thật, hồi trước em dự kiến tầm nào đó tự lái xe xuyên việt chuyến du lịch vùng miền. Chắc bây h phải đặt mục tiêu lớn hơn như cụ chủ. ;))

XYZ000

Xe hơi
ngon quá! ước gì được như 3 mình!

Thăm thú xong xuôi cũng là lúc bụng đói cồn cào. Trên đường về mấy anh em quyết định ăn một bữa ăn MỸ cho nó ra dáng. Ghé vào quán Taco Bell, em nghĩ chắc chắn là chuỗi cửa hàng ăn nhanh. Rất tiện lợi.

Chỗ để xe rộng rãi. Ở Mỹ trừ downtown các thành phố lớn chứ còn ở đâu cũng đậu xe hoành tráng.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Đẹp quá anh Jo! Em nghĩ cái nắng của vùng này chỉ làm cho những bức ảnh đẹp hơn thoai!
Hài... bao giờ mình mới đươc như anh ấy!!!
Bên này nắng lên làm mọi vật đẹp hơn lên rất nhiều, mấy ngày đầu xầm xì chả được cái ảnh nào nên hồi.

[/URL]

Dân Mẽo văn minh thật!
Cảm ơn cụ đã cho xem ảnh đệp! :)
Cảm ơn cụ đã ủng hộ.

Đoạn này CN quá ;)), bác phải cho chút thông tin về cái đập này chớ, nó có gì đặc biệt mà đến đó, ngồi xó nhà như em làm sao mà biết :(
Em sẽ cố gắng để diễn tả chi tiết thêm nữa cụ nhé. ;)

Chuyện của cụ hấp dẫn quá, em hóng mãi mới hết. Thật kính phục cụ.
Hihi cảm ơn cụ nhé.

Làm cái đánh dấu, mỗi ngày ghé thớt cụ xem mấy trang, thấy thú vị quá. nhưng đọc hết cũng dài dài đấy cụ nhỉ.
Hết bài này em cũng dự vài trăm trang, hơi mệt cụ cố gắng nhé.

Sáng ra đã vào thớt cụ Jo hóng hớt roài! Chúc cụ chủ ngày mới tốt lành và mời cụ chén rượu nhạt nhá!
Cảm ơn cụ vẫn đồng hành với em.

Em thèm cái cảm giác đc lái xe dọc ngang nước Mĩ của Cụ quá, cụ đúng là idol của cuộc đời em ^^
:P

Súng ống, đạn dược đầy đủ. Các bác chuẩn bị cho chuyến đi kỹ quá nên OF nhà mềnh được trải nghiệm rất chân thực và sinh động nữa. Chúc bác Jo có sức khỏe và có nhiều chuyến đi thú vị nữa nhé. Cho nhà cháu hỏi nhỏ tẹo thóc lúa trọn gọi cho chuyến đi của một người như bác là nhiu vây? :D
Vâng em cũng nói ngay từ đầu là chuyến đi này của em mạn phép không công bố chi phí vì chuyến đi này bọn em làm nhiều chuyện crazy nên chi phí hơi cao.

Đây, như đã hứa.:) Em đã có cuốn này trong tay, chỉ tiếc là thiếu chữ ký của Cụ Chủ Thread nữa mà thôi. Giờ em chờ cuốn 15 ngày nước Mỹ của Cụ đấy!;))
Hehe cảm ơn mợ thật nhiều.

Cụ chủ sướng thật, hồi trước em dự kiến tầm nào đó tự lái xe xuyên việt chuyến du lịch vùng miền. Chắc bây h phải đặt mục tiêu lớn hơn như cụ chủ. ;))
Làm mục tiêu nhỏ trước mục tiêu lớn sau cụ nhé.

tuananhcpls

Xe tải
Website
www.facebook.com
Xem ảnh khu vực Nevada thấy quen quen cụ Jo ơi, màn đầu tiên em đua trong game Asphalt 8 Airborne :))

La Pulga

Xe buýt
Hấp dẫn quá, em oánh dấu để xem dần :D

thanhgamo

Xe container
Thớt của cụ nhiều ảnh đẹp và thông tin bổ ích quá, em kết nhất là đoạn bắn súng, ở Tây Ninh cũng có dịch vụ này nhưng rẻ và quê hơn nhiều ạ.
Rất hâm mộ cụ