[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

toi_la_toi95

Xe tải

Giao thông, đường xá vừa rộng rãi lại rất tuân thủ pháp luật. Em chả được chứng kiến những màn Drift này nọ như trong phim Mỹ. Nhưng có 1 lần được chứng kiến cảnh sát giao thông bắt người vi phạm, thì đúng y như trong phim luôn.
nhìn đèn giao thông đâu ra đáy,đg quá đẹp và rọng ,6 LÀN ĐG cho mỗi chiều,bảo sao các bac mẽ sang vn đi cứ luống cuống là phải rồi

toi_la_toi95

Xe tải

Tập đoàn vô gia cư.

Sự mệt mỏi của những du khách dưới cái nóng bức ngột ngạt của vùng sa mạc.
nhìn ngồi lê lết nhưng e tháy chả có chỗ nào bẩn cả,nhìn giày dép là biết bác nhỉ,ngồi ở đg vn mà ntn ko khác chui từ LÒ THAN ra cũng nên

toi_la_toi95

Xe tải

Ekip chụp ảnh bên họ thì rất đơn giản, mấy ông ô phở bên mình đi thì rầm rộ thôi rồi. 1 mẫu tới 18 nháy, vãi cả lựu đạn. :))
hỏi thật bác e quàn tráng nhìn trắng và thích phết,bác có ý nguyện rì trong đầu ko thế,da dẻ căng dét mà cao cáo thế nhỉ

toi_la_toi95

Xe tải

Gì chứ cứ cảnh đẹp cho em oánh dấu phát.. keke.

bác JO HỢP với e MU TĂNG này đáy,bác về làm con màu vàng đi cho nó máu.bác chạy con này bên đó xăng cọ thế nào có tốn kém lám ko ,cứ tháy bác bảo đổ đày bình đi ,con này của nó hình như ko dưới 3.0 sao ấy

toi_la_toi95

Xe tải

Một công dụng khác của ghế đá là trở thành nơi bán hàng rong. Cờ Mỹ mà Made in China ở đây bán nhan nhản.

Lại làm tí chân dài cho đỡ nóng nực giữa trưa hè Hà Nội.
nhìn hàng thì sướng quá cớ BÁC JO À,nhưng nghĩ khủng quá nhỉ.

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Đẹp đó cụ chủ thớt!! Có điều thời gian ngắn nên cụ có vẻ đi hơi vội, bỏ qua quá nhiều địa điểm hay ho. Ví dụ: Grand Canyon ngay cạnh Las Vegas, Silicon Valley ở cạnh San Francisco, Microsoft/Starbucks ở Seattle, Key West ở dưới Miami, etc.

Ở Mỹ những khu giàu có thường ở ngoại ô mà thấy cụ chỉ tập trung vào downtown thôi cũng là một cái hơi phí. Ra ngoại ô thì cụ sẽ thấy một bộ mặt khác hoàn toàn của nước Mỹ. (em hơi khác người chút là đi đến đâu em phải đi xem ngay xem cái bọn nhà giàu nó sống, nó hưởng thụ ra sao để em phấn đấu :P)

tranquang83

Xe điện
Tranh thủ chủ thớt nghỉ giải lao, em chém... tý

Lại còn đen hơn... nữa chứ
Và tái xỉn chứ chả bóng tẹo nào 8->
Các cụ / mợ đừng có dìm hàng cụ chủ nhé! Chẳng qua là em chụp không bị ngược sáng, đèn chiếu sáng (màu vàng) trong phòng nổi hơn... chứ đúng ra cái chuông này xấu và bẩn như cụ chủ chụp là chính xác đấy!

Em khoe mấy cái hình chụp ở đây:

Toàn cảnh công viên lịch sử quốc gia (Independence National Historical Park)

tranquang83

Xe điện
Tòa nhà Independence Hall hôm em đến có cả xe bọc thép đậu...

Chả biết có chuyện gì, song em cứ zoom lại xem cái Humvee hầm hố thế nào

... có cả lính đứng bên. Tốt nhất là tránh xa vụ này...

toi_la_toi95

Xe tải

Capt Bouncer có gốc Nam Mỹ, sang bên này định cư cũng đã mấy chục năm, riêng về kinh nghiệm đi Câu cá trên biển thì cũng hơn ba mươi năm có lẻ. Con tàu này có giá trị khoảng 60.000 usd, trên tàu trang bị đầy đủ máy tầm ngư và các loại cần khủng nhất, có thể câu được những con cá trên trăm ký là chuyện hết sức bình thường.

Đầu tiên lên tàu là màn giới thiệu, ba anh em cùng giới thiệu tên tuổi, sau đó Capt Boucer nhớ mỗi tên em, hehe, công nhận nick michael với họ dễ đọc hơn rất nhiều, đọc tiếng Việt với họ cứ méo hết cả mồm mà vẫn không chuẩn.
nhnf cái lưng cụ này đúng lã vãi mông cụ nhỉ,chác 3ta chứ it

toi_la_toi95

Xe tải

Con này câu bằng phương pháp mồi giả nên chưa phải là con cá to.

Cuối cùng con cá ngừ nho nhỏ đã lên tàu. Cảm giác câu được con cá đầu tiên cũng cảm thấy tương đối phấn khởi, hứa hẹn mùa màng bội thu đây.
ối giời,thế hình ảnh trên là bác pro à,vãi bác,nhìn anh phụ cầm móc có vẻ to,nhưng dù sao cũng chúc mừng các bác có phần để chia

Chaukga

Xe container
OF hét lộn xộn rồi. Lão Jo bố trí cảm xúc để post tiếp đê ;-?

sayxeoto

Xe máy
Chỉnh sửa cuối:

sayxeoto

Xe máy
quá đã nhỉ bác,nhin bác mà sướng quá
Hehee,em xin tiếp lời cụ, các cụ cho em hỏi cái: sao con cá này nó không giãy giụa nhỉ, hay bị bác Big Phil kia cho 1 móc trước khi lên thuyền rồi ợ.

Chỉnh sửa cuối: