[Funland] 29 tuổi và lênh đênh trong tình cảm

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Kụ muốn lấy vk thật thời phải giảm tiêu chuẩn dần xuống. Như kiểu mình deal đơn hàng ý... Cho đến khi cung gặp cầu là khớp lệnh. Kụ cứ chốt chắc 1 đối tượng mà ló cành cao quá thời toi!

safenoodles

Xe cút kít
Em chào các cụ
Em năm 29 tuổi, giới tính nam bình thường.
Sơ qua về hoàn cảnh thì hiện tại e đang làm Marketing ở Hà Nội, lương trên 20 triệu. Đã mua được nhà CC, ngoại hình không tệ, nếu không muốn nói là cũng rất ưa nhìn.

Về chuyện tình cảm của bản thân, đã gần 2 năm nay e không yêu ai, chính xác hơn là bắt đầu bị lười hẹn hò, gặp gỡ phụ nữ. Có nhiều người bạn cũng mai mối người này người kia, nhưng e cảm nhận là em bị khó tính và luôn nhìn vào những điều chưa được của họ để gạt đi và không tiến tới xa hơn. Cũng có nhiều người phụ nữ ngỏ ý và bật đèn xanh nhưng em cũng đều bỏ lỡ, họ không thấy mình có động thái gì nên đều tìm mối khác để cưới hết.
Bây giờ em không biết mình bị thế nào dù nhiều lúc thấy rất các cô đơn các cụ ạ, nhất là vào các dịp lễ tết, đều về nhà tự mua bia rồi uống một mình.
Có ai cho em xin phương hướng về chuyện tình cảm hay kinh nghiệm gì với hoàn cảnh như hiện tại không, chứ bố mẹ ở quê giục phết rồi ạ. Hay có mợ nào chung hoàn cảnh có thể gặp gỡ xem biết đâu lại nên duyên.
Em xin cảm ơn.
29t, ngoại hình ưa nhìn, có nhà riêng, công việc thu nhập ổn mà lại chưa chốt được ai thì chắc là cụ chi tiêu cũng chặt chẽ đúng không?

Với các em xinh và trẻ, kinh tế tương đương thì lại thích đại gia kể cả già.
Còn các em xinh và nghèo thì cụ có ưng ko?
Nói chung cụ xem lại các tiêu chí của cụ là ổn thôi.

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
29t, ngoại hình ưa nhìn, có nhà riêng, công việc thu nhập ổn mà lại chưa chốt được ai thì chắc là cụ chi tiêu cũng chặt chẽ đúng không?

Với các em xinh và trẻ, kinh tế tương đương thì lại thích đại gia kể cả già.
Còn các em xinh và nghèo thì cụ có ưng ko?
Nói chung cụ xem lại các tiêu chí của cụ là ổn thôi.
Vầng càng có tuổi lại càng thấy khó tính cụ ơi :(

Meomeo0808

Xe đạp
Anh ở đâu để em phi trâu đến đón? :))

binhnq2

Xe tăng
Ngày xưa có chung cu, e kéo gái về dập nát mấy cái dát giường, chứ lo yêu đương làm j cho nhọc!!!

Lilac

Xe hơi
Không biết có liên quan j ko mà gái giờ kiêu lắm . Xấu òm ra vẫn yêu tha hồ chọn lựa Yêu năm bảy cuộc tình liền … vẫn õng ẹo Trong khi trai đẹp Ế ĐẦY RA
DO ẢNH HƯỞNG CỦA MẤT CÂN BẰNG GIỚI TÍNH CHĂNG?

PhongTranYb

Xe hơi
Website
sidehustlemmo.com
Không biết có liên quan j ko mà gái giờ kiêu lắm . Xấu òm ra vẫn yêu tha hồ chọn lựa Yêu năm bảy cuộc tình liền … vẫn õng ẹo Trong khi trai đẹp Ế ĐẦY RA
DO ẢNH HƯỞNG CỦA MẤT CÂN BẰNG GIỚI TÍNH CHĂNG?
Pn kiêu vậy chứ chỉ cần công khai phát là toang hết cụ ạ, xã hội nó vốn thế mà :))