2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

anchibui

Xe điện
Hoàng Su Phì cũng toàn người thẳng tính lắm, họ chửi thẳng vào mặt cho mấy cái *** thích sủa "văn hóa" phân biệt vùng miền câm lại.
Ông chịu khó tìm hiểu Lý thuyết xác suất thống kê đi nhé, nếu có tìm hiểu bằng GG đừng có gõ Xác Xuất nó không hiểu đâu, nó khinh cho đấy, đúng là chẳng khác gì cụ "mom sác xuất".
Chú ơi, anh thôi rồi chú cứ bới ra làm gì.
Anh nghĩ, 90% Anh em ở đây ko thích dân quê chú, nhưng họ ko thích nói ra, anh thẳng tính, anh chia sẻ cảm xúc...
Đúng là anh ko thích TH, anh ko thích thì anh sai, anh có lỗi à, A ko thích sao bắt anh phải thích.
Anh gặp nhiều người TH bựa quá nên anh rút ra kinh nghiệm cho AE, việc đấy có thể làm chú bức xúc, nhưng tốt cho AE thì anh chia sẻ thôi.
Còn chú cú xoái vài xác suất, xác xuất... Ừ anh có thể dốt hơn chú, nhưng anh ko văng lung tung như chú...
Anh đã lịch sự xin lỗi anh em và xin stop, nhưng chú bới ra... Nói thẳng ra anh chẳng sợ đe dọa nào chú ạ. Có Chú gì định cho anh vỡ mồm, nhưng anh biết anh sai anh đã xin rùi.
Nhưng khi đã hết lịch sự thì anh ko sợ.

Còn về người Thanh Hóa, Anh ko thích đừng bắt anh phải thích.

Chuyện vui của đội Funs em xin lỗi, đa spam ảnh hưởng đến Thớt.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

6789P8

Xe hơi
Thôi e xin các cụ lên đay để ae gắn kết theo đúng tinh thần OF fun là chính mà.

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
@ll các cụ tranh luận vùng miền : Theo em các cụ nên dừng tranh luận vùng miền ở đây, cụ chủ quán cũng ko nhầm là TH vì bọn nó có 3 thằng, mỗi thằng 1 vùng các cụ nhóe, còn hôm qua bắt thằng chủ mưu to nhất là người Thái Bình còn 2 thằng kia nữa hiện giờ coi như là tha, còn bọn nó ko trả tiền thì em nghĩ ko để yên hoặc tùy cụ chủ quyết định ae Funs ko ý kiến nữa. Các cụ tranh luận vùng miền nên stop tránh mất tinh thần đoàn kết của ae OF - thân ái (b)
Chuyện Vùng miền đã thôi rồi mà cứ thi thoảng lại có ông bới lên làm mất đoàn kết nội bộ từ bên trong. Chán quá :(

Em update tình hình:

Em gọi điện cho thằng ăn quỵt hỏi thế tềnh hềnh ông định thế nào? Đối tượng trả lời là hẹn khoảng 3h00 chiều nay trả Tiền cơm và Hộp cơm ở KeangNam (cổng sau).
EM cũng chả hẹp hòi gì 1 vài tiếng, cho đối tượng tới 3h, khi đó em ra xem đối tượng thái độ như nào có muốn sửa sai không?

Đối tượng còn ba lăng nhăng em lại phải phiền đến Đội đặc nhiệm Funs xử lý

LoveFun

Xe điện
Các cụ cứ phân biệt vùng miền là thằng X nó tủi thân, nó lại quyết định mở rộng Hà Nội vào tận đèo Hải Vân giờ :))

minhvtv3

Xe tăng
Lại chờ đến 3h chiều hả cụ, k cho nó delay thêm nhá!

fernbank

Xe tải
Chắc chiều nay em chạy qua cổng sau Keangnam đấm đá vài phát cái đã, cứ để nó trả cho mợ chủ xong rồi em mới chơi. Mị.a lâu ngày không đấm đá thấy cứ mỏi mỏi thế nào.

tcthegioioto

Xe điện
Chú ơi, anh thôi rồi chú cứ bới ra làm gì.
Anh nghĩ, 90% Anh em ở đây ko thích dân quê chú, nhưng họ ko thích nói ra, anh thẳng tính, anh chia sẻ cảm xúc...
Đúng là anh ko thích TH, anh ko thích thì anh sai, anh có lỗi à, A ko thích sao bắt anh phải thích.
Anh gặp nhiều người TH bựa quá nên anh rút ra kinh nghiệm cho AE, việc đấy có thể làm chú bức xúc, nhưng tốt cho AE thì anh chia sẻ thôi.
Còn chú cú xoái vài xác suất, xác xuất... Ừ anh có thể dốt hơn chú, nhưng anh ko văng lung tung như chú...
Anh đã lịch sự xin lỗi anh em và xin stop, nhưng chú bới ra... Nói thẳng ra anh chẳng sợ đe dọa nào chú ạ. Có Chú gì định cho anh vỡ mồm, nhưng anh biết anh sai anh đã xin rùi.
Nhưng khi đã hết lịch sự thì anh ko sợ.

Còn về người Thanh Hóa, Anh ko thích đừng bắt anh phải thích.

Chuyện vui của đội Funs em xin lỗi, đa spam ảnh hưởng đến Thớt.

Thật, em cũng ko thích chả ai bắt em phải thích cả.
Cách đây gần 3 năm chắc một số cụ biết, em mất cái máy ảnh + 1 ĐT khi đi Du Lịch 36, Gần 3 tháng sau em tình cờ gặp dc tại Thành Công, mà em tí bị đi tù, Mất mấy chục củ tiếc đến tận bây giờ :(

tcthegioioto

Xe điện
Chuyện Vùng miền đã thôi rồi mà cứ thi thoảng lại có ông bới lên làm mất đoàn kết nội bộ từ bên trong. Chán quá :(

Em update tình hình:

Em gọi điện cho thằng ăn quỵt hỏi thế tềnh hềnh ông định thế nào? Đối tượng trả lời là hẹn khoảng 3h00 chiều nay trả Tiền cơm và Hộp cơm ở KeangNam (cổng sau).
EM cũng chả hẹp hòi gì 1 vài tiếng, cho đối tượng tới 3h, khi đó em ra xem đối tượng thái độ như nào có muốn sửa sai không?

Anh em vừa bia xong, đang cafe. Tí anh em mang máy quay qua chơi cụ yên tâm ;))

zero4803

Xe buýt
mẹ cái thắng chủ mưu là xấu mặt dân Vũ Thư, Thái Bình quê ta quá:-L

Thần Đao

Xe hơi

Em update tình hình:

Em thấy là như này, ae funs không phải cứ khi nào cụ có việc cần là tới đâu. Nghe như là đòi nợ thuê vậy. Em nghe cụ nói cũng thấy vướng vướng sao ý...

hoanglamhung71

Xe hơi
Website
www.viethamvui.com
OK bác!
Bài em bị các bác quote rùi ko sửa được.
Em sẽ ko nhắc lại cái đó nữa.
Em là Thanh Hóa đây, nhưng em chẳng nói gì khi các Kụ trên off nói về nơi em sống.
Cứ c,,,,,hươi nữa đi ah.

Trạng thái
Thớt đang đóng