2013: cơm hộp bùng:OF-FUNS đã bắt được thằng lừa đảo, ăn bẩn. Cám ơn đội Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Báo cáo các cụ. Nhà cháu đã thu được đủ tiền và số Hộp cơm. Nhân viên nhà cháu đã tới chở về. Chân thành cảm ơn các cụ :)

Trong ảnh là Đối tượng (áo đỏ) và 1 đồng chí tòng phạm. Đối tượng dù rất lỳ đòn nhưng thái độ cũng đã biết điều hơn. Đây cũng là lời cảnh báo cho những kẻ thích lừa đảo và kiếm ăn trên công sức của người khác

Chỉnh sửa cuối:

firefox4

Xe điện
Chúc mừng cụ chủ và đội FUNS TEAM. Thằng này cùng Thái Bình với em mới đau. Cơ mà đề nghị các cụ OF không được bổ sung TB vào danh sách bị tẩy chay nhá. :D

ConDuongBlue

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đề nghị anh em đồng hương Thanh Hóa không tranh cãi trên này nữa nhé. Về nhà đóng cửa bảo nhau.

Gửi cụ có vợ là người Thanh Hóa: nó quỵt cụ, vợ cụ có quỵt cụ không? Sao lôi một nửa quê hương của con cụ vào chuyện này thế! nếu cụ nghĩ những chuyện này có liên quan thì vô phúc cho cụ và rất vô phúc cho vợ cụ cũng như gia đình vợ cụ..

Gửi cụ làm cái thống kê gì đó: Tôi mà gặp cụ nói ở ngoài đời là cụ vỡ alo ngay lập tức.

Ai nói gì tôi cũng được nếu tôi sai. Còn đụng đến quê hương là chửi cả cha mẹ, tổ tiên tôi. Không được đâu.

Từng hơi thở, tôi luôn tự hào là mình là người con của Thanh Hóa, nơi là trung tâm văn hóa, chính trị của nước Việt này trong suốt hàng ngàn năm.
Cụ này đúng chất anh hùng nhỉ ....
Mà các cụ có bức xúc gì thì đấm bao cát, đập lọ đập chai ... chứ lôi lên đây động chạm vùng miền thành ra mâu thuẫn, em nghĩ cái mâu thuẫn vùng miền là cái mâu thuẫn rất trẻ con. Quê tôi với quê ông, thật vớ vẩn hết sức.
Chúc mừng cụ chủ đã tìm đc tóm đc "lừa thủ" dù xử thế nào thì cũng giúp cụ đỡ nọng trong người. Em thấy cụ dính những vụ thế này nhiều nhỉ, có lẽ phải đào tạo lại nhân viên chăng !?

xaunhatxahoi

Xe điện
Thế nó hôm nay có được cụ nào vuốt ve không thế ạ ?

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn

Đối tượng đang gọi điện thoại xin lỗi Funs Team. Thôi thì các cụ dơ cao đánh khẽ cho thằng ku chót dại dột làm liều, chắc sau vụ này nó cũng ngộ ra được nhiều điều.

Vào nhà trọ của nó nhìn quanh chẳng có cái gì, chỉ có cái nồi cơm điện cũ, chăn đệm, đống quần áo và 1 cái ba lô của thằng con trai đang học mẫu giáo. Nhìn em cũng ngán ngẩm, nó thuê trọ kiểu này bất kể giờ nào, phút nào cũng có thể bay ngay lập tức.

Quay đầu lại là bờ, hi vọng nó nhận thức ra được

Chỉnh sửa cuối:

bskiemnguyenhn

[Tịch thu bằng lái]
hay quá ,thế bây giờ nó đã trả tiền chưa?

Bung To

Xe điện

Đối tượng đang gọi điện thoại xin lỗi Funs Team. Thôi thì các cụ dơ cao đánh khẽ cho thằng ku chót dại dột làm liều, chắc sau vụ này nó cũng ngộ ra được nhiều điều.

Vào nhà trọ của nó nhìn quanh chẳng có cái gì, chỉ có cái nồi cơm điện cũ, chăn đệm, đống quần áo và 1 cái ba lô của thằng con trai đang học mẫu giáo. Nhìn em cũng ngán ngẩm, nó thuê trọ kiểu này bất kể giờ nào, phút nào cũng có thể bay ngay lập tức.

Quay đầu lại là bờ, hi vọng nó nhận thức ra được
Chúc mừng cụ chủ và đội Funs!

MrSpy

Xe điện
Báo cáo các cụ. Nhà cháu đã thu được đủ tiền và số Hộp cơm. Nhân viên nhà cháu đã tới chở về. Chân thành cảm ơn các cụ :)

Trong ảnh là Đối tượng (áo đỏ) và 1 đồng chí tòng phạm. Đối tượng dù rất lỳ đòn nhưng thái độ cũng đã biết điều hơn. Đây cũng là lời cảnh báo cho những kẻ thích lừa đảo và kiếm ăn trên công sức của người khác

Mợ bật mí thành viên fun team này được ko nhể

Okane

Xe container
E mà như cụ kiểu j cũng xin 1 cái răng của nó về làm lưu niệm :-$

Tuanphim

Xe điện
Tình hình là bọn em đã giao trả giấy tờ cho đối tượng tại đường Bưởi ( bọn em đang ăn trưa ở đó mà), sau khi khổ chủ điện thoại là đã nhận đủ số tiền cần thu, cũng có "tâm sự" để đối tượng hướng thiện, tiếc là khổ chủ không có mặt...
Có tí ảnh lúc hoàn thành nhiệm vụ thì chút nữa có thể ae sẽ post sau ah.

LÝ TRƯỞNG

Xe tăng
Thôi lấy đc sèng rồi cảnh cáo thế cho nó biết thôi.
các cụ để cho nó con đường sống ..........

Phạm Văn Vinh

Xe tải
chúc mừng cụ chủ. bài học đáng đời cho nhưng kẻ tham lam. các cụ cũng đừng cãi nhau làm mất hòa khi mất hết tinh thần OF

Meczin

Xe tăng
Em vote cho tinh thần funs team. Bravo các cụ O phờ

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Ông thích thì về nhà ông mà chửi, cứ ông ổng thoải mái cho nhà ông nghe. Ông tài giỏi đã chẳng ngồi đây vỗ ngực xưng hùng xưng bá. Thất học nửa mùa lại còn cứ ta đây.
Thôi thôi cháo xin hai cụ. MM close hết bi giừ.

Trạng thái
Thớt đang đóng