[2009] Hội An: The Nam Hải Resort, một trong những khu nghỉ đắt nhất Việt Nam

chauchau

Xe điện
Còn cái ghế nằm ườn ra phơi nắng thì ở bể bơi nào chả có, cái mà em muốn nói đến là ghế phơi nắng ở ngay hiên nhà của mỗi villa cơ, hai bên có 2 cái to uỵch. Đấy là cái mà thậm chí villa của Sun Spa (khu 300$) cũng không có. Còn khu 800$ thì em chưa vào xem kỹ nên không biết.
tự nhiên vớ được bài này hay phết.

Cái ghế phơi nắng hiên nhà thì em tưởng resort nào chả có nhể, em nghịch mấy cái quèn ở Phan thiết cũng có mờ?

Tối tụi em tuyền ra hiên đan quạt (trong phòng hút thuốc không ổn) có 2 cái ghế kê sát nhau, rất tiện

lemnguyen

Xe tải
cảnh quá đẹp cụ ạ...nhưng mà giá chat quá:77:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
tự nhiên vớ được bài này hay phết.

Cái ghế phơi nắng hiên nhà thì em tưởng resort nào chả có nhể, em nghịch mấy cái quèn ở Phan thiết cũng có mờ?

Tối tụi em tuyền ra hiên đan quạt (trong phòng hút thuốc không ổn) có 2 cái ghế kê sát nhau, rất tiện
Ghế phơi nắng nó hoành tráng 1 tý như thế này này.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com

Nhưng không có gạt tàn thuốc, em toàn gạt vào cái nâu nâu bên trái ảnh cụ kìa, không biết có đúng không vì nó không giống cái gạt tàn lắm :21:

bes

Xe lăn
Nhưng không có gạt tàn thuốc, em toàn gạt vào cái nâu nâu bên trái ảnh cụ kìa, không biết có đúng không vì nó không giống cái gạt tàn lắm :21:
À, bác Giaothong chụp lúc nó đang dọn dở đấy ạ, bình thường ở cái nâu nâu đó có cắm cái biển : Không hút thuốc lá tại đây :)):)):))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nam Hải ghét nhất là từ phía biển đi vào (cái cửa có 2 cái ghế đằng trước) không có cái biển nào đánh số villa. Thế là nếu mà đi ra biển bơi, đến khi quay trở về cứ phải đi từng villa để tìm, cực nhục.

bes

Xe lăn
Nam Hải ghét nhất là từ phía biển đi vào (cái cửa có 2 cái ghế đằng trước) không có cái biển nào đánh số villa. Thế là nếu mà đi ra biển bơi, đến khi quay trở về cứ phải đi từng villa để tìm, cực nhục.
Có khi nào bị vào nhầm phòng từ phía biển không ạ ?
Em nghĩ thế cũng thích đấy chứ
Phòng mình dặn vợ cứ khóa chặt cửa:21::21::21:

GTS

Xe tăng
Có gì đâu, cụ phơi cái quần bơi lên trước cửa, kiểu gì cũng tìm ra. :21: :21: :21:

Cu Sut

Xe buýt

Phòng bên trong rất đẹp các cụ ạ, trang bị đến tận răng. Rất thích hợp cho honeymoon vì thiết kế rất khéo, đảm bảo tính riêng tư gần như tuyệt đối. Hôm trước bên em ra ngoài đó họp, thằng đồng nghiệp kể lại: sau khi check in phòng xong, cậu ấy lẩm bẩm "f*ck, I need a girl". Thế cho nên không gì dở hơn ra đó mà lại ở một mình. Em chia sẻ thế để các cụ có ý định ra thì đi đầy đủ cho đỡ phí tiền phòng. Có trai có gái nó mới nên xuân.

lychau

[Tịch thu bằng lái]
Thế giá đó nó không bao gồm 1 em chân dài à ? không có thì vào đó lài cái gì? bắn nhện hay bắn muỗi cả đêm à:)):)):))
Phòng bên trong rất đẹp các cụ ạ, trang bị đến tận răng. Rất thích hợp cho honeymoon vì thiết kế rất khéo, đảm bảo tính riêng tư gần như tuyệt đối. Hôm trước bên em ra ngoài đó họp, thằng đồng nghiệp kể lại: sau khi check in phòng xong, cậu ấy lẩm bẩm "f*ck, I need a girl". Thế cho nên không gì dở hơn ra đó mà lại ở một mình. Em chia sẻ thế để các cụ có ý định ra thì đi đầy đủ cho đỡ phí tiền phòng. Có trai có gái nó mới nên xuân.

Hết nhớt

Xe hơi
Em vừa ở Hội An cuối tuần vừa rồi. Cập nhật các bác tí ti hình ảnh biển Cửa Đại sau trận bão tháng trước.

Em đến hôm thứ 5 thì đường còn ngập cát, chỉ có xe to mới đi được thôi. Sáng hôm sau thì họ cũng dọn thêm được chút nữa rồi.

Em chả dám Nam Hải hay Golden Sand gì sất. Chuyến này em lại ở đây :)

Bãi biển thì trông tã dư lày

Và cuối cùng là gan gà :21:

Cu Sut

Xe buýt
Thế giá đó nó không bao gồm 1 em chân dài à ? không có thì vào đó lài cái gì? bắn nhện hay bắn muỗi cả đêm à:)):)):))
Cũng chẳng có nhện với muỗi mà bắn nữa. Hai đêm ở đó, em uống bia về rồi ngủ thôi, phí tiền phòng.:'(

hantruong

Xe đạp
Xin cảm ơn bác Giaothong đã cho biết về Nam Hải resort. Em chưa có dịp đi, mà được xem ké của bác là tốt rồi.
Bài học "Đi offroad phải biết lái xe bằng đầu, chơi với hội nhiếp ảnh phải biết chụp bằng mồm", em thú thực chưa hiểu hết cao ý !

Gemmie

Xe đạp
Đẹp nhưng nhà cháu vẫn thích Furama hay Hideaway hơn (l)

hotels

Xe máy
Tại các cụ đặt phòng thẳng qua đó nên đắt là phải, Cứ thử đi qua chỗ em xem. Mỗi tội là Nam Hải thì hơi bùn một tí và hợp với tuần trăng mật, đám cưới vàng, đám cưới bạc hơn.... Bác Giao Thong cho em mượn ảnh Bác đặt lên trang web của em nhá. (b)

hotels

Xe máy
Bổ sung thêm cái Furama, là năm ngoái em vào thấy có nhiều thứ xuống cấp so với lần em vào 2004. Kông biết có phải chăm sóc khác sạn không tốt lắm, hay là về nguyên tắc cái nào cũng phải xuống cấp theo thời gian? Ma nghe nói cách đây 2 năm bán sang tay chủ Việt thì phải.
Sang năm chắc gia đình em mò vào Mũi Né, nhưng nghĩ cảnh ngồi xe 200km từ Sài gòn ra đó cũng ngại!
Vâng. chủ người Việt cũng là đân Vịt Kìu Nga về nước. Cùng hội cùng thuyền vớí bác Vượng xây dựng Vinpearlland đấy ạ. Chủ toà nhà Oriflame to đùng ở đường Hồang Hà. Giờ Furama đang tiến hành xây dựng villas ven biển cho thuê rùi ạ. hịhhiị.

Từ 11/02 - 17/2 The Nam Hai đang có khuyến mại đấy.

Chỉnh sửa cuối: