[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Báo nó viết dài nhưng nó lấy số liệu ở đâu nó chả nói :))
Thật ra ông nào chả muốn xơi của lạ, nhất là như em chung thuỷ, em chỉ mê gái 18@@
Ấy là em nói thế, chứ nhiều cách xử lý khi lóng trong người lắm, ông thì chảy máo mũi, ông thì đấm tay vào tường, ông thì quaitai, ông thì thôi nhắm mắt đưa tờ rim trừ ông nào không có hooc môn thì chắc chả làm gì :))
Ở cái thớt này đang bàn về 2 ông coi như là người nổi tiếng, đi du hí TBN, trong đấy có 1 ông vợ con đi cùng, thế là rơi vào trường hợp cuối cùng, nhắm mắt đưa tờ rim, ai dè bị tố đi hấp diêm gái 18. Cái tội của 2 ông này là kiếm tiền từ sự nổi tiếng, từ việc nhiều biết đến hai ông, thế thành ra là của thiên trả địa, chính sự nổi tiếng nó lại đè sao quả tạ vào 2 ông @@ Chứ ẩn danh như các cụ nhà ta, chém gió vợ chả biết, léng phéng vợ bắt được thì cùng lắm anh em họ hàng biết, chứ làm gì cả nước biết và nhớ lâu.
Ấy là em chém thế :)) cụ đừng hỏi em đã từng léng phéng chưa nhá, em hổng giả nhời đâu @@
Chiêu này xưa lắm rồi, bắn tiếng với gấu là với anh mấy mợ >18 không nằm trong tầm ngắm chứ gì? :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chiêu này xưa lắm rồi, bắn tiếng với gấu là với anh mấy mợ >18 không nằm trong tầm ngắm chứ gì? :))
Nên thuê luật sư nữ, bằng chứng tay cướp biển Cà Ri vừa cãi thắng vợ cũ nhờ 1 nữ luật sư nhá :))

New car 2023

Xe container
Báo nó viết dài nhưng nó lấy số liệu ở đâu nó chả nói :))
Thật ra ông nào chả muốn xơi của lạ, nhất là như em chung thuỷ, em chỉ mê gái 18@@
Ấy là em nói thế, chứ nhiều cách xử lý khi lóng trong người lắm, ông thì chảy máo mũi, ông thì đấm tay vào tường, ông thì quaitai, ông thì thôi nhắm mắt đưa tờ rim trừ ông nào không có hooc môn thì chắc chả làm gì :))
Ở cái thớt này đang bàn về 2 ông coi như là người nổi tiếng, đi du hí TBN, trong đấy có 1 ông vợ con đi cùng, thế là rơi vào trường hợp cuối cùng, nhắm mắt đưa tờ rim, ai dè bị tố đi hấp diêm gái 18. Cái tội của 2 ông này là kiếm tiền từ sự nổi tiếng, từ việc nhiều biết đến hai ông, thế thành ra là của thiên trả địa, chính sự nổi tiếng nó lại đè sao quả tạ vào 2 ông @@ Chứ ẩn danh như các cụ nhà ta, chém gió vợ chả biết, léng phéng vợ bắt được thì cùng lắm anh em họ hàng biết, chứ làm gì cả nước biết và nhớ lâu.
Ấy là em chém thế :)) cụ đừng hỏi em đã từng léng phéng chưa nhá, em hổng giả nhời đâu @@
Hây da.
Tôi bày tỏ tin tưởng là bác chưa bao giờ léng phéng

Mà để vợ biết.

bảo châu

Xe điện

Ở VN có cái v
Bây giờ nếu có một scandal khác dân tình lại quên ngay đấy mà.Bây giờ chỉ cần thể hiện thái độ hợp tác, người đại diện và người thân đừng lên tiếng với thái độ bố thiên hạ thì sự việc sẽ chìm vào quên lãng.
Quên ngay, chả ai quan tâm đâu. Có điều cứ lên hình là dân tình lại nhắc lại giống như vụ cô BTV thó đồ thôi.

xedieu

Xe cút kít
E nghĩ hai chú này là vật tế thần cho cái câu phát biểu nhỡ mồm hôm rồi. Ae đang bàn chính trị sôi nổi chạy sạch sang đây hóng ảnh rồi
Ke ke
Cụ nhầm rồi, không lỡ mồm gì cả nhé, hôm nay có cụ Phó Thanh tra CP (?) nói còn rõ bài hơn! (Xin lỗi ngoài lề tý vì thuyết âm mưu hơi… 😅 )

mmxhung

Xe điện
Nhìn hai ông nghệ sỹ yếu xìu thế này thì làm sao cưỡng bức được đứa thanh niên tuổi 17 bẻ gãy sừng trâu. Vớ vẩn nó táng cho phát thì vỡ alo luôn. Nhưng đúng là đen cho các ông nghệ sỹ dính vào băng nhóm chuyên gài bẫy tống tiền. Nên nhớ, miếng pho mát miễn phí chỉ có trong cái bẫy chuột.

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Gớm, các ông cứ thích còm kiểu: tôi chả biết thằng này là thằng nào, có nổi tiếng gì đâu, chả bao giờ thèm xem phim Việt (chỉ xem phim tây...)
Còm thế nâng tầm các ông lên à? Hay làm các ông sang chảnh lên? Hay thể hiện các ông đức cao vọng trọng, trên tầm mấy thằng gì gì kia?
Tôi chả ưa gì 2 ông nghệ sĩ này nhưng mà thấy các ông còm kiểu đấy ngứa mắt lắm, chỉ thể hiện các ông ngu về mấy cái xu hướng nghệ thuật đang thinh hành này nọ, và hợm đời lắm. Nhìn qua mà mắc ói
Thì chính cụ comment thế này là thể hiện cụ trên tầm còn gì hehe

otoormoto

Xe tải
công nhận, mấy thằng này lên sóng nhiều thật. đúng là nổi tiếng. còn tài thế nào thì tùy.
Cũng tuỳ người cụ ạ, như em chả xem ti vi bao giờ, báo chí thì không hứng thú với mục văn nghệ sỹ nên thú thực nghe tên HHA thì chỉ thấy quen quen chứ không biết là ca sỹ hay diễn viên hay nhạc sỹ... HĐ thì tên cũng lạ hoắc luôn.

Vietcuong1902

Xe tăng
D'Capitale or Nam AK or Vinhomes Smart City
Cụ lưu ý đoạn "according to reports today in various Vietnamese publications" ... "dựa theo các thông tin từ báo VN". Em chưa thấy nguồn gốc nước ngoài nào đưa tin như trên.
Đồng ý với cụ, phải nghe ngóng thêm thôi

tuannguyen77

Xe tải
Thế chùi mép được thì lại thành đạo mạo à??? Em tạm gọi mấy thằng ăn vụng sau lưng vợ, dù chùi được hay không, là chó hết (cụ nào là chó cũng đừng giật mình) 😉
Em nghĩ mợ cay nghiệt quá. Theo cách của mợ thì các cụ ngày xưa khéo cũng bị mợ mắng cho phải ngồi dậy mất.
Nhân tiện ăn vụng sau lưng chồng mợ gọi là gì vì đa số các cụ ăn vụng su lưng vợ đều ăn 2 người chứ không ăn 1 mình :)

Susu77

Xe tăng
Em góp vui tí với cccm. Hơn chục năm trước em ung chứng nên có lần phải làm tour gude bất đắc dĩ.
Dẫn hơn chục người của 2 gđ quan chức y tế Cà Mau hay Bến Tre gì đó đi 1 tuần mấy tỉnh miền Bắc.
Trước mặt em là nữ, họ xin lỗi có lệ rồi thẳng thừng đề nghị cậu hdv trên tàu Hạ Long kiếm cho họ vài em sinh viên tiêu chí trẻ đẹp, ngoan😀. Cậu kia bảo: “ các anh yên tâm, các em đều đeo thẻ sv cho các anh check”.
Thật sự lúc đó em suýt nôn miếng cá trong mồm vì vợ con bố mẹ họ đang ngồi cách vài mét.

danghoang1988

Xe hơi
E nghĩ sau vụ này, dù HHA và HĐ có thoát thì cũng mệt với miệng đời, có khi ko thoát ở bên đấy chục năm rồi trở về có khi mọi chuyện đi vào lãng quên, có chăn. Thời gian này, đau khổ nhất có lẽ là gia đình của HHA và HĐ. "Cam làm, quýt cũng ảnh hưởng". Tội đời...

giradeo

Xe tải
Nghề nào cũng có người đạt mức virtuoso (tinh xảo, điêu luyện) chưa ai dám khẳng định là đã đạt mức tinh hoa (Elite) và được coi hay gọi là nghệ nhân.

Còn Elite (tinh hoa) thì không có cửa nhé! [-X
Xét về nghề nghiệp, một người là đồng nghiệp của Mozart, Beethoven, thấp hơn là Bob Dylan Nobel Văn học 2016, còn người kia là đồng nghiệp của Charlie Chaplin, Tom Hanks.
Bác không coi những người đó là tinh hoa là quyền của bác.

danghoang1988

Xe hơi
Em góp vui tí với cccm. Hơn chục năm trước em ung chứng nên có lần phải làm tour gude bất đắc dĩ.
Dẫn hơn chục người của 2 gđ quan chức y tế Cà Mau hay Bến Tre gì đó đi 1 tuần mấy tỉnh miền Bắc.
Trước mặt em là nữ, họ xin lỗi có lệ rồi thẳng thừng đề nghị cậu hdv trên tàu Hạ Long kiếm cho họ vài em sinh viên tiêu chí trẻ đẹp, ngoan😀. Cậu kia bảo: “ các anh yên tâm, các em đều đeo thẻ sv cho các anh check”.
Thật sự lúc đó em suýt nôn miếng cá trong mồm vì vợ con bố mẹ họ đang ngồi cách vài mét.
Đây gọi là sa đọa cụ nhỉ 🙄

koala2020

[Tịch thu bằng lái]
Xét về nghề nghiệp, một người là đồng nghiệp của Mozart, Beethoven, thấp hơn là Bob Dylan Nobel Văn học 2016, còn người kia là đồng nghiệp của Charlie Chaplin, Tom Hanks.
Bác không coi những người đó là tinh hoa là quyền của bác.
Khiếp, cụ nói thế này em bỗng nhận ra em là đồng nghiệp của Edison, Tesla, v..v...

alecom

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ sau vụ này, dù HHA và HĐ có thoát thì cũng mệt với miệng đời, có khi ko thoát ở bên đấy chục năm rồi trở về có khi mọi chuyện đi vào lãng quên, có chăn. Thời gian này, đau khổ nhất có lẽ là gia đình của HHA và HĐ. "Cam làm, quýt cũng ảnh hưởng". Tội đời...
ở chục năm thì cỏ lại cho hàng xóm dọn hộ rồi kkk

Susu77

Xe tăng
Đây gọi là sa đọa cụ nhỉ 🙄
Vâng cụ, cho nên vụ này em ủng hộ hai ông kia đi vài năm dù oan hay không. Đi cùng vk con mà chăn đứa mặt trẻ ranh chứng tỏ đầu óc cũng bẩn bệnh và quen thói hành xử ở VN.

Trạng thái
Thớt đang đóng