[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

burjkhalifa

Xe hơi
Đọc cái thớt này mới thấy nhiều thành viên trong cái cộng đồng này lởm đời thật. Muốn chửi mắng người khác thì cũng nên hiểu biết chút, còn cứ a dua kiểu người ta chửi mình cũng chửi, không có chút kiến thức hay kinh nghiệm, trải nghiệm thực tế ở TBN hay quốc tế nào vẫn hội đồng mắng nhiếc người ta thì thật là...

Ở bển có cái hội chuyên đi tống tiền tình dục là thật. Chúng nó thấy thằng nào giàu hay có chút nổi tiếng, có cơ hội là vào tầm ngắm. Chúng nó đưa gái xinh, trẻ, super hot ra dụ dỗ. Mịa chứ đàn ông chưa có kinh nghiệm (lại kiểu có chút nổi tiếng hay đẹp trai...) thì cứ nghĩ em nó khoái mình vì mình nổi tiếng hay đẹp trai (ở VN vẫn đong & chén suốt mà). Mà tụi gái kia chúng nó vừa xinh, vừa trẻ, hot, kinh nghiệm đong giai & làm cho các chú 'turn-on' là thượng thừa. Đưa các chú vào tròng hay gợi ý thác loạn some siếc này kia là trong một nốt nhạc. Đi với vợ con cũng thế thôi, máu gái là đứt hết!

Nên cứ bình tĩnh, hai chú nhà ta sẽ được thả. Bị xấu mặt ở Việt Nam tí thôi. Vụ này không giống vụ Minh Béo.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Ầy, cụ so thế nó khập khễnh...vụ Cựu TT Bill dan díu với thư ký thì nó đơn thuần là quan hệ ngoài luồng giữa 2 người Nam và Nữ đã luống tuổi. Hai người đồng thuận.
Vụ này chưa biết đúng sai thế nào, nhưng nó là 2 người đàn ông ( 2 nghệ sỹ VN) , như bài báo mô tả, được cho là - theo lời khai của bị hại- quan hệ ép buộc 1 nữ vị thành niên. Nó khác nhiều về bản chất.
Thế còn 1 người quyền lực nhất tg với hai ông tầm vị trí hơn 1 tỷ thì sao cụ :D

acacac

Xe buýt
Qua bọn Tây Ban Nha em mới biết Hồ Hoài Anh và Hồng Đăng là nhạc sỹ nổi tiếng chứ từ trước đến nay em cứ nghĩ họ là những người bình thường, kém tiếng tăm.
Em chưa thấy tác phẩm nào của Hồ Hoài Anh mà có tên tuổi hoặc được mọi người biết đến và được đánh giá cao.
Hồng Đăng thì em có đóng trong một vài phim. Em thấy chú này diễn xuất cứng đơ đơ, chất lượng diễn chỉ cỡ diễn viên đóng vai phụ.
Chuẩn cụ! Dc mã đẹp trai. Còn diễn xuất e thấy thua mấy diễn viên FAP TV. :D

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Đa số đàn ông ăn vụng. Nhưng đây nó chơi tập thể mới tởm.
Chơi tập thể thì cũng là sở thích mỗi người (có sự đồng thuận vs các đối tác tham gia, đương nhiên) , cái chính chịch dạo trong khi đang trong chuyến đi với vk con thì hơi bị mất dạy thôi,

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Cái đảo đó ăn chơi hợp với tụi trẻ chứ tụi trung niên ít ra đó vì nó xô bồ. Gái ngành hay gái xách tay...đầy đường. Chưa tính call girl địa phương nữa, cho nên 2 ông Việt dính ca này cũng hơi ngạc nhiên, nhất là tách đoàn gia đình để đi làm nhiệm vụ. Đợi kết luận của cơ quan điều tra!
Chuyện bố của mấy đứa trẻ chơi gái, bị tống tiền, hay phạm tội rape thì có pháp luật với xã hội xử lý các ông bố, còn bọn trẻ con không bị bất cứ điều tiếng gì hoặc ko cần phải để ý điều tiếng của người nhiều chuyện. Em nghĩ cụ không nên lái sang trẻ con khi đang nói chuyện của các ông bố.
Ở VN có cái v
Ai làm người đó chịu mà, họ có đọc được suy nghĩ và kè kè 24/24h được đâu.
Bây giờ nếu có một scandal khác dân tình lại quên ngay đấy mà.Bây giờ chỉ cần thể hiện thái độ hợp tác, người đại diện và người thân đừng lên tiếng với thái độ bố thiên hạ thì sự việc sẽ chìm vào quên lãng.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Đọc cái thớt này mới thấy nhiều thành viên trong cái cộng đồng này lởm đời thật. Muốn chửi mắng người khác thì cũng nên hiểu biết chút, còn cứ a dua kiểu người ta chửi mình cũng chửi, không có chút kiến thức hay kinh nghiệm, trải nghiệm thực tế ở TBN hay quốc tế nào vẫn hội đồng mắng nhiếc người ta thì thật là...

Ở bển có cái hội chuyên đi tống tiền tình dục là thật. Chúng nó thấy thằng nào giàu hay có chút nổi tiếng, có cơ hội là vào tầm ngắm. Chúng nó đưa gái xinh, trẻ, super hot ra dụ dỗ. Mịa chứ đàn ông chưa có kinh nghiệm (lại kiểu có chút nổi tiếng hay đẹp trai...) thì cứ nghĩ em nó khoái mình vì mình nổi tiếng hay đẹp trai (ở VN vẫn đong & chén suốt mà). Mà tụi gái kia chúng nó vừa xinh, vừa trẻ, hot, kinh nghiệm đong giai & làm cho các chú 'turn-on' là thượng thừa. Đưa các chú vào tròng hay gợi ý thác loạn some siếc này kia là trong một nốt nhạc. Đi với vợ con cũng thế thôi, máu gái là đứt hết!

Nên cứ bình tĩnh, hai chú nhà ta sẽ được thả. Bị xấu mặt ở Việt Nam tí thôi. Vụ này không giống vụ Minh Béo.
Em thì thấy vụ này còn nhẹ hơn vụ Minh béo.Vụ MinhBéo thì công an Mỹ bắt quả tang.
Còn vụ này em nghĩ là không có án tích vì bằng chứng mơ hồ.Chỉ là ảnh hưởng đến công việc và gia đình.

Craftman

Xe buýt
Gớm, các ông cứ thích còm kiểu: tôi chả biết thằng này là thằng nào, có nổi tiếng gì đâu, chả bao giờ thèm xem phim Việt (chỉ xem phim tây...)
Còm thế nâng tầm các ông lên à? Hay làm các ông sang chảnh lên? Hay thể hiện các ông đức cao vọng trọng, trên tầm mấy thằng gì gì kia?
Tôi chả ưa gì 2 ông nghệ sĩ này nhưng mà thấy các ông còm kiểu đấy ngứa mắt lắm, chỉ thể hiện các ông ngu về mấy cái xu hướng nghệ thuật đang thinh hành này nọ, và hợm đời lắm. Nhìn qua mà mắc ói

duytrong

Xe lăn
Dự là cô gái kia là gái ngành, sau khi vào giải khuây cho 2 anh zai Việt xong, thu đủ tiền xong....định giở thêm trò để cho vui vì 2 anh zai Việt trót khoe với em gái ngành là Nhạc sỹ, Nghệ sỹ. =))
Chứ em thật, có thách kẹo 2 anh zai Việt và 2 anh zai Việt có đang phê đá, từ phương trời xa tới cũng không đủ gan để bắt 1 cô bé vào khách sạn để...hấp diêm đâu.
Từ hôm có thông tin vụ này em cũng nghĩ theo chiều hướng của cụ, gái ngành muốn đào thêm tý thóc khi biết các anh có điều kiện, sau khi không thương lượng được em ấy làm căng theo hướng khác giờ ra nông nỗi này, mà thấy nói cái luật của đảo đấy nó rất khù khoằm, nhiều nước đã cảnh báo công dân đi du lịch ở đấy hết sức cẩn thận củi lửa cụ ạ. Đen. Cho 2 chú gà trống choai rồi.

rongnho

Xe tăng
Hi vọng hai đồng chí sẽ ko làm sao, cũng xót xa phết đấy.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Thế chùi mép được thì lại thành đạo mạo à??? Em tạm gọi mấy thằng ăn vụng sau lưng vợ, dù chùi được hay không, là chó hết (cụ nào là chó cũng đừng giật mình) 😉
Theo bào báo dưới đây thì đàn ông đều gâu gâu vào 1 lúc nào đó trong cuộc đời, kể cả bố cụ (mợ) :)). Tất nhiện trừ 1% liệt dương hay quá nghèo quá xấu zai...
99% đàn ông đều ngoại tình, phụ nữ có tin không? (cuasotinhyeu.vn)

aitymo

Xe điện
Thế chùi mép được thì lại thành đạo mạo à??? Em tạm gọi mấy thằng ăn vụng sau lưng vợ, dù chùi được hay không, là chó hết (cụ nào là chó cũng đừng giật mình) 😉
Cho em đây là Cụ hay Mợ đấy ạ?

ubisapro

Xe trâu

Càng lùm xùm, càng mất nhiều xèng. E dự vậy :D

burjkhalifa

Xe hơi
Chơi tập thể thì cũng là sở thích mỗi người (có sự đồng thuận vs các đối tác tham gia, đương nhiên) , cái chính chịch dạo trong khi đang trong chuyến đi với vk con thì hơi bị mất dạy thôi,
Khi bị gái xinh, trẻ, siêu hot, nhiều kinh nghiệm chúng nó đong thì thằng nào đỡ được. Trách là già mà thiếu kinh nghiệm thôi!

Anh yêu em 199872

[Tịch thu bằng lái]
Em đếch có vợ cũng không có bồ... Em ăn chắc khỏi chùi mép... Nhưng không có tiền để ăn.

danleduc

Xe điện
Trên FB rần rần các bác ạ.
Họ đăng cả đoạn tin nhắn anh diễn viên gửi vợ ở nhà, tình cảm phết. Em đọc có đoạn " Anh yêu em và 2 con. Nhớ điên người".
Hehe...đúng kiểu " Bo Duc " trong phim. :))

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Bác sĩ, kỹ sư, học giả, nhà khoa học, từ thiện... mà xếp vào danh sách tinh hoa (Elite) thì chẳng ai nói nửa lời.
Còn đám "xướng ca vô loại" mà bác xếp là tinh hoa thì em e ...đầu óc có vấn đề :))
Công nhận và đồng quan điểm với cụ. Đúng là thời buổi đảo lộn hết cả, chả biết thế nào mà lần.

burjkhalifa

Xe hơi
Em thì thấy vụ này còn nhẹ hơn vụ Minh béo.Vụ MinhBéo thì công an Mỹ bắt quả tang.
Còn vụ này em nghĩ là không có án tích vì bằng chứng mơ hồ.Chỉ là ảnh hưởng đến công việc và gia đình.
Vụ Minh béo là thằng đó nó bệnh & khốn nạn thật. Dù cũng là bị gài & sắp đặt, nhưng là sắp đặt để Minh béo lộ bản chất.

Còn vụ này, ko có kinh nghiệm thì 99/100 thằng đàn ông là dính. 1 thằng con lại thì nó thích đàn ông hơn.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Gớm, các ông cứ thích còm kiểu: tôi chả biết thằng này là thằng nào, có nổi tiếng gì đâu, chả bao giờ thèm xem phim Việt (chỉ xem phim tây...)
Còm thế nâng tầm các ông lên à? Hay làm các ông sang chảnh lên? Hay thể hiện các ông đức cao vọng trọng, trên tầm mấy thằng gì gì kia?
Tôi chả ưa gì 2 ông nghệ sĩ này nhưng mà thấy các ông còm kiểu đấy ngứa mắt lắm, chỉ thể hiện các ông ngu về mấy cái xu hướng nghệ thuật đang thinh hành này nọ, và hợm đời lắm. Nhìn qua mà mắc ói
Thật sự mà. Em nghe nói đến quách Ngọc ngoan nhiều mà ông này em đâu biết.

Diep1979

Xe container
Em theo dõi vụ này mấy hôm nay. Tiếc cho hai tài năng đang toả sáng 😌

và em hứa sẽ uống rượu vừa đủ mỗi khi đi chơi xa 🙃

Trạng thái
Thớt đang đóng