[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

oto.giacmoxa

Xe điện
đm, các vip như anh Thăng, a Son..., đại gia như Quýt còi, Kiên bạc, Dũng THM...các ccm còn lôi lên đây xử bình thường thì 2 thằng này tuổi gì mà lo,
Đã dính vào tố tụng hình sự thì từ VIP đến khố rách áo ôm như nhau mà thôi. Mọi công dân đều binh đẳng trước pháp luật. Vụ này còn nghiêm trọng hơn vì xảy ra ở nước ngoài làm mất thể diện quốc gia.

Tiện thể hỏi cụ đm có nghĩa là gì vậy?

lamhaha191

Xe tăng
Mấy bố chắc nói được vài từ helo sex.. thỏa thuận 5 ngón tay 500€ Tắm xong nó đòi 10 ngón tay 1000€ No ok.. sẵn tính ghét mấy thằng đna, nàng báo cảnh sát cho chúng mày gọi anh quang tèo hii

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Lx, Đức ngày xưa. Mấy bố chén nhiều lắm. Mấy ông ở lại chạy sang Tây Đức tự tin quen thói cũng nhiều ông chén tiếp cơ.
Thì vẫn là yếu tố đầu tiên thôi cụ, thời đó yêu cầu đầu tiên cũng ko nhiều lắm đâu, có khi chỉ là 1 bữa ăn nhà hàng, vài thỏi son hịn....
Ngay trong 1 nước như Nga chẳng hạn đã có yêu tố đầu tiên ở chỗ, thành phần chủ yếu gái tỉnh lẻ nhà nghèo, nếu làm trong môi trường xklđ thì học vấn thấp, hoăc ngoại hình dưới trung bình như cụ nói, v.v.... chứ gái chuẩn gốc Moscow, StPeter thì hơi hiếm :D

minhvtv3

Xe tăng
Nhiều cụ thay mặt toà án kết tội họ. Nếu họ được tuyên vô tội những người này phạm tội làm nhục người khác. Diễn đàn cũng có thể bị họ kiện về tội vu khống, bôi nhọ danh dự, nhân phẩm người khác.
Ông cứ lo bò trắng răng

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Thì vẫn phải có nền tảng đầu tiên thôi cụ, thời đó yêu cầu đầu tiên cũng ko nhiều lắm đâu, có khi chỉ là 1 bữa ăn nhà hàng, vài thỏi son hịn....
Ngay trong 1 nước như Nga chẳng hạn đã có yêu tố đầu tiên ở chỗ, thành phần chủ yếu gái tỉnh lẻ nhà nghèo, nếu làm trong môi trường xklđ thì học vấn thấp, hoăc ngoại hình dưới trung bình như cụ nói, v.v.... chứ gái chuẩn gốc Moscow, StPeter thì hơi hiếm :D
Nền tảng thế thì cả Tây cũng cần mà cụ. Mời gái ăn uống, đưa đi chơi, gặp trong bar bủng…phải có. Cụ nói hiếm cũng đúng bởi thế hệ trước ko phải ai cũng được vậy hoặc quen vậy bên Tây. Nhưng thế hệ z mấy em dhs sống như vậy hoặc f1 cuộc sống như vậy thì cặp nhiều.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Nền tảng thế thì cả Tây cũng cần mà cụ. Mời gái ăn uống, đưa đi chơi, gặp trong bar bủng…phải có. Cụ nói hiếm cũng đúng bởi thế hệ trước ko phải ai cũng được vậy hoặc quen vậy bên Tây. Nhưng thế hệ z mấy em dhs sống như vậy hoặc f1 cuộc sống như vậy thì cặp nhiều.
Ngoài yếu tố đầu tiên còn yếu tố ngoại hình, sự thu hút giới tính, sự gần gũi tương đối về văn hóa...
Dĩ nhiên có Chí Phèo ắt có Thị Nở (Ta hoặc Tây) =))
Nhưng cùng là Chí thì có Chí vn mít, có Chí Syria, Liban... rất khác nhau về ngoại hình, thể lực và độ hấp dẫn với gái tây (để cặp) đấy ak.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài yếu tố đầu tiên còn yếu tố ngoại hình, sự thu hút giới tính, sự gần gũi tương đối về văn hóa...
Dĩ nhiên có Chí Phèo ắt có Thị Nở (Ta hoặc Tây) =))
Nhưng cùng là Chí thì có Chí vn mít, có Chí Syria, Liban... rất khác nhau về ngoại hình, thể lực và độ hấp dẫn với gái tây (để cặp) đấy ak.
Ngày trước thôi. Giờ bọn hàn nhật trung nó đầu độc lại Tây nên ngoại hình á cũng ko phải quá nhược điểm.

Còn mấy đứa đẹp, dân thủ đô thành phố lớn thì đúng là khó hơn nếu xuất phát điểm thấp, nhưng cái đó thì trái Tây cũng bị, và khắp nơi trên thế giới kể cả vn cũng thế thôi. Gió tầng nào mây tầng ấy. Cụ cứ muốn vượt cấp thì ở xh nào mà chả hiếm. Dân đông Nam Á cặp mấy con Tây bình thường được rồi. Em nhìn Tây nhiều thấy mấy con bình thường đến chẳng có gì đặc biệt, mở một hai con ra cũng lép lép chứ ko ngồn ngộn được. Nhưng sau nhìn lại cả giàn em gái qua làm điều dưỡng thì nét mấy con Tây bình thường vãn hơn hẳn luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Kurumasuki

Xe container
Cu VinhDK ở Đan Mạch lấy em tây xinh vãi

khanhtb

Xe điện
chưa có tin mới 2 nam thần àh các cụ

fadco

Xe container
Ngày trước thôi. Giờ bọn hàn nhật trung nó đầu độc lại Tây nên ngoại hình á cũng ko phải quá nhược điểm.

Còn mấy đứa đẹp, dân thủ đô thành phố lớn thì đúng là khó hơn nếu xuất phát điểm thấp, nhưng cái đó thì trái Tây cũng bị, và khắp nơi trên thế giới kể cả vn cũng thế thôi. Gió tầng nào mây tầng ấy. Cụ cứ muốn vượt cấp thì ở xh nào mà chả hiếm. Dân đông Nam Á cặp mấy con Tây bình thường được rồi. Em nhìn Tây nhiều thấy mấy con bình thường đến chẳng có gì đặc biệt, mở một hai con ra cũng lép lép chứ ko ngồn ngộn được. Nhưng sau nhìn lại cả giàn em gái qua làm điều dưỡng thì nét mấy con Tây bình thường vãn hơn hẳn luôn.
Tây ăn đứt vòng 3.cả nam lẫn nữ đều cao, cong, nảy nở kể cả có gầy!

milevsko

Xe tăng
Bạn tôi ở Đức.
Nhưng phải thừa nhận, Tỷ lệ trai ta lấy vợ tây thấp hơn so với Chị em lấy giai tây.
Trai ta lấy trai tây còn ít nữa.
Chết cười với còm của cụ vụ trai ta lấy trai tây. Nhưng xin hỏi cụ vụ này có thật không ạ, làm gì có nước nào công nhận hôn nhân này nhỉ.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Chết cười với còm của cụ vụ trai ta lấy trai tây. Nhưng xin hỏi cụ vụ này có thật không ạ, làm gì có nước nào công nhận hôn nhân này nhỉ.
Có. Ít nhất là Đức .
Cụ ấy bảo ít chứ em thấy có cặp nào là cặp ấy đều trai ta trai Tây cả.

Trạng thái
Thớt đang đóng