[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

New car 2023

Xe container
Ko cần biết e kia là khách du lịch hay gái ngành nhưng nếu chứng minh dc phạm tội hấp ziêm (thành niên/ chưa thành niên...) thì đều sẽ dc xử lý theo quy định pl TBN cả.
Cần biết chứ bác:
Nếu bạn 17 thực sự là gái ngành ==> Khả năng lừa đảo khách hàng là cao - dù vì lý do bùng tiền hay vì lý do thương mại gì đi nữa -, như thế, khả năng trả tự do là cao nhất.

Ngược lại, nếu bạn kia không bị coi là gái ngành, thì 2 anh nờ xứt viết di chúc là vừa.

DAEWOORACER

[Tịch thu bằng lái]
2 đồng chí này định mệnh thật . Chết do làm ăn hay cờ bạc bóng bánh thì vợ con nó còn tha cho . Giờ chạy triệu USD về VN cũng làm gì còn ai giao việc cho , chắc chấp nhận đi tù thôi.

Bino

Xe điện
Vâng, đúng là con trai Á, đặc biệt là VN mà yêu đc gái Tây thì rất ít. Lý do lớn nhất có lẽ là vì chiều cao, cân nặng, sức vóc... quá kém so với bọn trai Âu, Phi...
Ngoài lý do chiều cao cân nặng... còn 1 lý đó nữa là trai Việt - và trái Á châu nói chung, ngoại trừ ẤN độ thường khá tự ti.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Ối dồi ôi, nó mà định bẫy thì không nói trc được gì đâu cụ ơi, trước có phim gì đó " Hinton's Bangkok" thì phải, nữ nv chính bị gài sách mai thúy qua sân bay, bị tóm đi tù đấy thôi. Đấy là em nói giả dụ, cụ đi qua phòng, em gái gọi vào nhờ giúp nâng cái đồ, vào phòng nó thuốc mê rồi lu loa lên là xxx thì sao.
Nó mà chủ động bẫy thì cụ ngồi trong nhà ở VN cũng ko thiếu gì cách nhé :)) .
Xách đồ hộ: có phải trẻ con lớp 1 đâu mà ai nhờ gì cũng làm.
Ra sân bay quốc tế các nước chỗ gửi hành lý, ko hiếm (dân VN) nhờ gửi ké cân, nếu người tiếp cận là em g17 kia chắc cụ đồng ý liền, có khi còn chủ động đề nghị trước nhỉ :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hấu hết zai việt lấy gái da trắng là dân Nga vs LX cũ, trong đó có trường hợp cụ nêu.
Đội bạn em thì lúc yêu đương toàn yêu gái tây, nhưng lúc lấy vợ lại tìm về nguồn cội. Cái này em nghĩ nó là do văn hóa chứ chả phải do không lấy được gái tây.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Đội bạn em thì lúc yêu đương toàn yêu gái tây, nhưng lúc lấy vợ lại tìm về nguồn cội. Cái này em nghĩ nó là do văn hóa chứ chả phải do không lấy được gái tây.
Do văn hóa thì nếu yêu đương thuần túy càng khó hơn.
Đa phần những trường hợp gái Nga, LX cặp hay lấy ck Việt, thường thuộc diện nghèo, kinh tế gia đình eo hẹp.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Không thấy nói gì về em gái kia nhỉ, thế rốt cục em kia là gái ngành hay đơn giản chỉ là 1 người khách du lịch?
Đến gái ngành ở vn cụ còn không chứng minh nổi trừ bắt tại trận nữa là con bé 17 tuổi tận bên Anh, đi cùng gia đình.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Ngoài lý do chiều cao cân nặng... còn 1 lý đó nữa là trai Việt - và trái Á châu nói chung, ngoại trừ ẤN độ thường khá tự ti.
Do khác biệt văn hóa, khác biệt giai cấp/ xuất thân, do ngoại hình cũng có.... nói chung có nhiều yếu tố. Dĩ nhiên vẫn có thể có ít ngoại lệ.

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Do văn hóa thì nếu yêu đương thuần túy càng khó hơn.
Đa phần những trường hợp gái Nga, LX cặp hay lấy ck Việt, thường thuộc diện nghèo, kinh tế gia đình eo hẹp.
Thế hệ đầu thôi cụ. F1 nó như tây, lấy Tây nhiều. Mấy cháu gen z cũng thế. Tự tin nên vẫn cặp gái Tây nhiều. Thế hệ trước do cách sống khác nhau quá nên khó chơi được thôi, nhưng sống sôi nổi, hoà đồng nhanh, cá tính thì vẫn cặp hết con này con khác mà.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Cần biết chứ bác:
Nếu bạn 17 thực sự là gái ngành ==> Khả năng lừa đảo khách hàng là cao - dù vì lý do bùng tiền hay vì lý do thương mại gì đi nữa -, như thế, khả năng trả tự do là cao nhất.

Ngược lại, nếu bạn kia không bị coi là gái ngành, thì 2 anh nờ xứt viết di chúc là vừa.
Diễn biến xảy ra trong phòng riêng của 1 trong 2 ảnh có phải trong shop đèn đỏ có đăng ký kinh doanh đâu mà "lừa đảo khách hàng".
Mà như e đã nói kể cả là 2 ông có vào shop 4` có đký kinh doanh hay thậm chí là chính vk của 2 ổng mà 2 ổng có hành vi hấp diêm dc chứng minh thì vẫn bị xử lý nhiều năm bóc licjh như thường nhé.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Thế hệ đầu thôi cụ. F1 nó như tây, lấy Tây nhiều. Mấy cháu gen z cũng thế. Tự tin nên vẫn cặp gái Tây nhiều. Thế hệ trước do cách sống khác nhau quá nên khó chơi được thôi, nhưng sống sôi nổi, hoà đồng nhanh, cá tính thì vẫn cặp hết con này con khác mà.
E có nói là ko có chuyện cặp đâu, mà mục đích cặp chủ yếu dựa trên nền tảng "đầu tiên".
Còn so độ hấp dẫn ngoại hình, thể lực... thì rõ ràng zai V kém zai tây (ko phải do tự ti mà do tạo hóa sinh ra thế, dĩ nhiên ko tính 1 số ngoại lệ nhỏ).

New car 2023

Xe container
Diễn biến xảy ra trong phòng riêng của 1 trong 2 ảnh có phải trong shop đèn đỏ có đăng ký kinh doanh đâu mà "lừa đảo khách hàng".
Mà như e đã nói kể cả là 2 ông có vào shop 4` có đký kinh doanh hay thậm chí là chính vk của 2 ổng mà 2 ổng có hành vi hấp diêm dc chứng minh thì vẫn bị xử lý nhiều năm bóc licjh như thường nhé.
Cái đấy chuẫn rồi bác, nhưng là trên tivi thôi.
Còn nếu là Gái ngành, thì khả năng lừa đảo là cao, tức là, lời khai của cháu nó giảm bớt tính chân thực.
Còn chuyện Hành vi gì đã được chứng minh, bao gồm Bạo lực, Giao cấu 1 lần - 2 lần - 2 người, Xuất tinh, ..., thì tôi chịu.

Vì toàn nghe đồn.
Còn cháu nó đã về London rồi.
Nếu ngày xấu giời nọ, cháu nó lọ mọ sang Mallorca, thì lành ít và dữ rất nhiều với 2 đồng chí.
Và ngược lại.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Bạn tôi ở Đức.
Nhưng phải thừa nhận, Tỷ lệ trai ta lấy vợ tây thấp hơn so với Chị em lấy giai tây.
Trai ta lấy trai tây còn ít nữa.
Thực tế nó là thế, mà "Tây" đây là nói (gái) Tây Âu da trắng (UK, Pháp Italy....) chứ ko tính "Tây nhập cư" từ Đông Âu, da màu,Tây đen, "Tây" Ấn Độ Bangla, v.v.. nhé. ;))

Alisoma

Xe buýt
Thực ra, chúng ta mới chỉ nghe báo chí kể chuyện thôi chứ chưa có minh chứng nào từ người trong cuộc cả.

Khi chưa có kết quả chính thức thì ta không nên nói gì các cụ mợ ạ.

Nhìn tướng của hai bạn ý, em không nghĩ chuyện này là thật. Báo chí nước ngoài cũng cần xác minh, không phải báo nào cũng viết hết sự thật.
Cụ nói nghe hài hài, đạo đức giả.
Chưa nói đến 2 checker có ăn án hiếp dâm hay không, chỉ xét việc chúng nó là người nổi tiếng - kiếm tiền từ danh tiếng thì khi dính phốt thì phải chịu sự lên án, sỉ vả hơn người là bình thường, cái gì mà chả có 2 mặt. Vừa muốn có danh tiếng, có tiền mà lại cũng muốn khi gặp chuyện tai tiếng thì hãy đối xử như bao người bình thường khác thì ăn gì mà khôn thế và đạo đức sáng ngời thế.
Cụ cứ tưởng tượng như này cho dễ, cụ trên răng dưới ca tút mà lại muốn ăn gái ngon, gái đẹp miễn phí thì có được ko?

A_S

[Tịch thu bằng lái]
E có nói là ko có chuyện cặp đâu, mà mục đích cặp chủ yếu dựa trên nền tảng "đầu tiên".
Còn so độ hấp dẫn ngoại hình, thể lực... thì rõ ràng zai V kém zai tây (ko phải do tự ti mà do tạo hóa sinh ra thế, dĩ nhiên ko tính 1 số ngoại lệ nhỏ).
Cũng chả phải “đầu tiên” đâu. Mấy nước nghèo thì đúng nhiều hơn, nhưng đầy chuyên mấy ông đi xkld làm con người ta có bầu rồi bỏ về vn đấy thôi. Nước nghèo đã vậy thì mấy nước giàu tài chính ko phải vấn đề lớn lại càng dễ, chủ yếu có cơ hội ở gần như mấy ông xkld ko thôi, nhất cự ly mà. Em thấy trong môi trường làm việc cặp nhiều lắm, chúng nó còn chủ động nữa cơ, dù lương ngang ngang hoặc còn ít hơn chúng nó. Với lại ngoại hình thì Tây cũng ko phải con nào cũng xuất sắc mà kén chọn. Có điều bọn xấu xấu chúng nó cũng rất có nét rồi.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Cũng chả phải “đầu tiên” đâu. Mấy nước nghèo thì đúng nhiều hơn, nhưng đầy chuyên mấy ông đi xkld làm con người ta có bầu rồi bỏ về vn đấy thôi. Nước nghèo đã vậy thì mấy nước giàu tài chính ko phải vấn đề lớn lại càng dễ, chủ yếu có cơ hội ở gần như mấy ông xkld ko thôi, nhất cự ly mà. Em thấy trong môi trường làm việc cặp nhiều lắm, chúng nó còn chủ động nữa cơ, dù lương ngang ngang hoặc còn ít hơn chúng nó. Với lại ngoại hình thì Tây cũng ko phải con nào cũng xuất sắc mà kén chọn. Có điều bọn xấu xấu chúng nó cũng rất có nét rồi.
Cụ đang nói Xklđ đi nước nào ạ?

A_S

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đang nói Xklđ đi nước nào ạ?
Lx, Đức ngày xưa. Mấy bố chén nhiều lắm. Mấy ông ở lại chạy sang Tây Đức tự tin quen thói cũng nhiều ông chén tiếp cơ.

truongsonk300

Xe tải
Xét xử , thi hành án xong 2 ông này viết cái đơn xin tỵ nạn tình dục ở lại luôn cho lành.. chứ về thì mặt mũi nào...

Trạng thái
Thớt đang đóng