[Thảo luận] 2 giây tích tắc trong một đời người, dưới Hầm chui Thủ thiêm SG

Website
www.facebook.com
cuối cùng, em thấy đường này đẹp quá, phân 3 làn rõ ràng ô tô chạy bên nào cũng được. và ý thức giao thông đúng là Sài-gòn tốt hơn Hà-nội thật.
ở Hà-nội làn ô tô vắng thế này 2B 0 phi vào thì nó phí đi, cụ chủ đồng ý với em 0 ạ :D
Mời các kụ mợ thả hồn lướt trên Đại lộ Đông Tây đang chờ lún nhé.

Tp Hồ chí Minh thanh bình, một sớm đầu năm 2013
Bán đảo Thủ thiêm, khu đô thị mới sầm uất trong tương lai.

Clip 2: Đại lộ Đông Tây, qua Hầm Thủ thiêm, Q.2
[video=youtube;L6awsCi2AiM]http://www.youtube.com/watch?v=L6awsCi2AiM[/video]

ron7810

Xe tải
nhà em dự là anh xe tải không cố ý tạt đầu xe cụ đâu ạ,chắc căn chưa đủ khoảng cách để vào làn thôi

Furious

Xe điện
Em rất ghét những thằng chạy như thằng xe tải, vượt thì kẹ mệ nó nhưng đường vắng mà nó tạt đầu là sao :-o

Website
www.facebook.com
Cảm ơn các kụ mợ đã dành thời gian vào động viên và mời rượu nhà cháu.
Qua 3 ngày uống rượu say lướt khướt nhà cháu hết run chân rồi, có thể tiếp tục lái xe được.

Thằng tải này cạnh nhà em đó cụ ah! Tên nó là Tôn Ngộ Không :)))
Cảm ơn kụ. Nhờ kụ nói nhà cháu đã biết tổ của nó rồi.

1 năm trời em ngày ngày quất 4 lượt hầm thủ thiêm, chứng kiến chạy ẩu cũng nhiều và bản thân cũng nhiều lần đi ẩu (chuyển làn vạch liền - đc đi với tốc độ 60 nhưng nhiều xe cứ 30 tèn tèn diễu binh trong khi hầm trống trơn). Nhưng như thằng xe tải kia thì láo quá. E mà là cụ chủ thì ra khỏi hầm em xử đẹp nó rồi.
Bây giờ nhà cháu đưa địa chỉ, kụ đến mời chú ấy chén rượu rồi hỏi nguyên nhân tạt đầu hộ nhà cháu nhé. Cảm ơn kụ trước.

Chắc bác tài xe tải máu lên não hơi nhiều ...
Không hiểu nổi, kụ nhỉ?

Có lẽ nào Gấu nhà cụ đẹp quá nên thằng xe tải lên tạt đầu chọc chơi?????????????????
Oái, kụ nhắc cháu mới nhớ. Nhà có gấu xinh mà chẳng nhớ. Hay tại ngày nào cụng thấy nên ló nhàm rồi hở kụ?

khiếp. đúng là có bảo kê có khác. em đến phải sắm cái cam hành trình thật mất thôi
Thế mới thấy cái cam hành trình rất quan trọng! Em phải sắm một cái mới được!
Đúng đới, các kụ à. Trên OF có kụ chuyên cung cấp cam HT tốt, các kụ thửa ngay đi nhớ.

nhà em dự là anh xe tải không cố ý tạt đầu xe cụ đâu ạ,chắc căn chưa đủ khoảng cách để vào làn thôi
Nhưng kụ chưa nêu được lí do Tại sao chú tải phải tạt vào làn trong khi làn trước mặt trống hoác.

Nói chung xe tải sai lè rồi.
Em rất ghét những thằng chạy như thằng xe tải, vượt thì kẹ mệ nó nhưng đường vắng mà nó tạt đầu là sao :-o
Đúng thế, kụ nhờ. Ló ngờ u vãi.

Cụ k sao là may rùi!
May chạy trong hầm không có sao. Nếu có sao thì hôm nay lên tàu lá cải ngồi rồi, kụ nhỉ.

Hay cụ gây thù gì với a xe tải chăng
Mời kụ xem clip quay trên đoạn đường 2km trước đó, trước khi xe nhà cháo chui hầm, xem có câu trả lời cho câu hỏi của kụ không nhé.
Nhà cháu xem lại, thấy chẳng thấy chú tải đó xung quanh, làm sao gây thù chuốc oán được cơ chứ?

Clip 2: Đại lộ Đông Tây, chuẩn bị chui Hầm Thủ thiêm, Q.2
[video=youtube;L6awsCi2AiM]http://www.youtube.com/watch?v=L6awsCi2AiM[/video]

Chỉnh sửa cuối:

vodanh1102

Xe máy
Tạt đầu cụ nhanh phát khiếp. Quả đấy mà ăn mít nó thì ăn thành hầm ngay...........

cuncoi_tichtich

Xe tải
Dúng là có những thằng lái xe rất ngu các cụ ợ, hay nó vừa uống rượu các cụ nhỉ?
K phải đâu chúng nó vừa mất dạy vừa vô văn hóa đấy uh. HN em gặp như này suốt, HN chúng nó lái còn bựa hơn HCM, mỗi tội xe e chưa lắp cam hành trinh nên k hầu các cụ đc thoai, hic. Có hôm em còn bị kẹp thịt giữa 2 thằng bus đua nhau nữa cơ, 1 thằng vượt trái, 1 thằng vượt phải, rồi cùng nhau tạt đầu xe em, hãi hùng luôn, hic.

Chỉnh sửa cuối:

blackpaint

Xe container
Thì cũng tương tụ như clip đè đầu cháu ... đường rộng, cháu đã né sát bên phải rồi, nhưng chắc vướng cái vạch liền ngắn tí thôi nên đè 1 nhát vào, cháu phải dí tí phanh ợ:
[video=youtube;Ad5dJ9F6020]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=Ad5dJ9F6020[/video]