[VHGT] 2 chú nghọng và Hải rất nhầm nhé - Ngã tư Trường Chinh - Tôn Thất Tùng (cliped)

Thích Là Mần

Xe tải
Vodka cụ. Cụ thật am hiểu và cứng.

Chỉnh sửa cuối:

Hờ oa hoa

Xe tải
Sao xxx nó ko phạt cụ lỗi ko chấp hành theo vạch sơn kẻ đường nhỉ?

Rongcon.com.vn

Xe tải
cụ rẽ từ giữa đường vào à ? e ko hiểu lắm, vì khi rẽ trái hay phải gì e toàn đi sát vào bên đấy rẽ cho tiện

Rongcon.com.vn

Xe tải
Sao xxx nó ko phạt cụ lỗi ko chấp hành theo vạch sơn kẻ đường nhỉ?
Vạch sơn kẻ đường chỉ có tác dụng hướng dẫn giao thông thôi cụ ơi, mà hướng dẫn thì ko nhất thiết phải theo (nếu e nhớ ko nhầm thì là vậy, vì đọc đâu đấy trên OF này mà)

cháu lên 3

Xe container
Chỗ này xxx toàn bắt láo, ai ko hiểu luật là mất tiền ngay

Duy Trọc

Xe buýt
Để về nhà xem HD cho sướng!

Lé Xai

Xe tăng
cụ ơi là " ngọng" chứ không phải " nghọng" nhé cụ :D

tuankongchro

Xe tải
Cụ giỏi quá. Chỗ em bon xxx cứ chặn xe xuống là đòi giấy tờ, dân rừng núi run như hổ sắp bị nấu cao.
Đọc trong diễn đàn thấy khôn ra nhiều.
Votka cụ chủ đến say thì thôi nhé.

Lexus14P2558

Xe tải
e thấy cũng có vẻ có lý , tuy ko có biển phân làn nhưng nếu xét cho cùng đang đi ở ngã tư , ví dụ cụ đi thẳng mà cụ lại đỗ ở phần bên trái thì bắt buộc những người đi làn đó rẽ trái pải chờ cụ mà trong khi đó cụ lại đi thẳng . hôm nay e đi đường cũng gặp 1 trường hợp như vậy cảm thấy ức chế vô cùng , rõ ràng nó lái xe đi thẳng mà nó cố tình chen ngang sang phần làn bên trái , đèn xanh mà ko đi đc :)) chả qua xxx họ ko có camera quay cảnh cụ đi làn đó thôi chứ nếu có nó cũng chả tha đâu ( cụ nên nhớ bọn xxx nó rất sợ bị lật kèo , mất công giải trình , mà đã giải trình thì bắt buộc pải có hình ảnh , video thì xếp nó mới phân định là nó đúng , còn ko có thì cho dù cụ sai nó vẫn đồng ý với cách làm của lính đâu :))

lvtuan

Xe tải
Hôm 27/12 em qua ngã tư này nhưng ngược hướng với cụ chủ thớt (cũng có biển cấm oto rẽ trái qua Tôn Thất Tùng) Một loạt các xe cứ thế chui vào làn giữa để đi thẳng, riêng em thấy đèn đang xanh, làn sát vạch phân cách thoáng nên cứ thế phi vào, một mình em một làn. Có 2 xxx đứng điều tiết giao thông, một xxx ra hiệu chặn xe em lại khi đèn vẫn đang xanh, xe em đã qua vạch cho người đi bộ nhưng tuân thủ tín hiệu của người điều khiển giao thông nên em dừng lại. Hạ kính xe, xxx đưa tay chào, em vẫn ngồi trong xe:
Em: vì sao dừng xe mình?
Xxx: anh đi vào làn cấm oto rẽ trái.
em: vâng, nhưng tôi không rẽ trái.
xxx: anh không được đi vào làn này.
em: làn này có cấm oto không, biển cấm ở đâu?
Xxx: anh sai rồi, mời anh cho xem giấy tờ.
Em: tôi không sai.
xxx: xe anh đang đè vạch, mời anh xuống kiểm tra.
Em: xe tôi đang lưu thông, đèn xanh bình thường, nhưng tuân thủ tín hiệu người điều khiển giao thông nên tôi dừng lại.
xxx: vâng, anh cứ cho xem (ko phải kiểm tra nữa, heheh) giấy tờ.
em: xem giấy tờ rồi thì sao?
xxx:tôi nhắc nhở anh thôi.
Vì đang dừng giữa ngã tư giờ tan tầm nên em cũng không làm căng. Vag khi lục ví lấy giấy tờ, xxx bảo thôi chỉ xem GPLX.
Câu chuyện nhạt góp với cụ chủ. Đây là lần đầu em chiến với xxx, lúc đó trên xe chưa có cam, gấu ngồi bên cạnh cũng ko ghi âm gì. Sau bận ấy về em lắp cam rồi để lần sau chém với các cụ cho nó sinh động.
Làm em mất thêm 1 nhịp đèn đỏ.

hangdocbk

Xe hơi
cái ngã tư này nhiều phốt quá

ha hue

Xe hơi
Giọng cụ nghe vẫn hơi xúc động quá mức, theo em lần sau chỉ cần nhỏ nhẹ là được, kẻo các anh xxx và người xung quanh lại có ấn tượng mình thắng xxx vì mình to mồm hơn nó. Dù sao cũng vote cho cụ
Cái này E công nhận .Nhưng cụ cứ bị xxx bắt láo mà xem .Chỉ muốn phang vỡ mẹt chúng nó ngay thôi ,chứ nhỏ nhẹ làm sao dc . Ơ mà E muốn làm 1 bài mới hầu các cụ vụ của E ở Quý cao mà chả dc giề.... Chán

trong_choai

Xe tải
Anh bảo cấm gì anh bảo cấm gi....hí hí như Gặp nhau cuối năm...

Vanland

Xe hơi
giọng ẻm xxx lói ngọng nghe hài hước quá,đoạn sau cấm j cấm j thì ẻm bắn như mít-tơ T ấy =))