[VHGT] 2 chú nghọng và Hải rất nhầm nhé - Ngã tư Trường Chinh - Tôn Thất Tùng (cliped)

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
chưa thấy cờ líp của cụ chủ nhỉ?

Santo70

Xe buýt
Bó tay với xxx nhỉ? Đến cuối, đoạn có video, thấy xxx có vẻ chùng giọng xuống nhưng nói ngu vãi lúa, vẫn muốn ép "đèn có tác dụng phân làn, và có thể nhìn được từ xa à" Bó tay với bọn xxx này.

cutit102

Xe tải
Em cũng dính 1 phát ở đây rồi,và em cãi thắng luôn xxx ko làm gì được;))

haruharu

Xe buýt
Cụ đi xe máy doạ ô tô thế là nó biết là dính phốt rồi...Chỗ này có cụ nhà mình cho 1 trận rồi...hôm nay k thấy chú CSGT già già nhỷ :D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
chán nhỉ, dạo này lướt nhiều of e mới biết , xxx trên e thích dừng xe nao ktra thì dừng xe ấy không cần biết lỗi hay không

Buki

Xe điện
Kính thưa các cụ,

Em lại có “duyên” với xxx. Thế mà lại hay, em lại có cái “vui vui” hầu các cụ.

Bật mí cho các cụ nào chưa biết thông tin về cái “bẫy” đểu này:

Dân: Lúc khác tôi bận, hôm nay tôi rất rảnh ^_^

............ khoẳng 5 phút nữa ..........

Cuối cùng thì …… tuy mắng mỏ xxx một lúc, nhưng em vẫn tìm cách hòa giải để ra đi trong hòa bình, giữ cái thể diện cho các anh ý một tý.

Bắt tay và chia tay nhau êm đẹp. Lúc dắt xe xuống, các anh ý đang bu quanh em, đành gượng gạo mắt nhìn xa xăm, và dãn vòng vây cho em té.

Có hơi gượng cho cả đôi bên một tý thật. Lần sau em sẽ nhẹ nhàng hơn, dứt điểm lạnh lùng hơn cho các anh đỡ ngượng. Em xin hứa đấy (Nếu các anh có đọc được bài này, thì cũng đừng dỗi nhé, mình có sao thì nó thế vậy, không sao đâu mà , dân nó quen rồi)

Thanks các cụ xem phim của em ! Cuối tuần vui vẻ.

Clip đang up nhé :)
[video=youtube;6wau1P_Xod4]http://www.youtube.com/watch?v=6wau1P_Xod4[/video]
Ủng hộ cụ, cụ làm vậy là đc rồi, giọng rất ok tuy nhiên nóng và hơi gay gắt. Đã bẩu là làm gì thì làm hãy nhẹ nhàng văn minh lịch sự. Cụ cứ mắng ầm ầm cho sướng mồm rồi lúc sau lại ngại lại hối hận. :)) Phải cho họ đường lùi chứ.... "anh làm nhà nước...sai đúng em phải suy ngẫm" thế là lùi trước rồi.
Mà ngọng thế mà cụ ko chỉnh giúp em nó mà cứ mải cãi nhau thôi. Vote trừ bây giờ! Em fun tí, dang dùng đt, tí dùng máy tính vote xanh nhé.

hungbme

Xe hơi
Các kụ chú ý tôi có lượm nhặt đc đoạn này nói về 411, nếu mặt đg có mũi tên thì cụ newdrive k đúng đâu. Mọi ng xem và cho ý kiến nha!?!
 Do đó, theo những hiệu lực và ý nghĩa như trên thì chúng ta sẽ có một kết quả về sự tác động của biển phân làn, vạch kẻ lên nhau như sau:
1. Không có biển phân làn 411, có vạch kẻ và mũi tên kết hợp với đèn tín hiệu thì nhất thiết phải tuân theo mũi tên dưới lòng đường và tuân theo đèn tín hiệu, khi nào đèn tín hiệu màu xanh theo hướng đi thì phương tiện phải đứng ở làn theo mũi tên đúng theo tín hiệu màu xanh thì mới được đi. 
2. Không có biển phân làn 411, không có đèn báo rẽ theo hướng, phương tiện vẫn phải tuân theo hướng mũi tên trên đường.
3. Có biển phân làn 411, không có mũi tên, không có đèn tín hiệu thì phương tiện tuân theo biển phân làn. Rẽ hướng nào thì đứng vào làn hướng đó.
4. Khi biển phân làn 411, mũi tên không giống nhau thì phương tiện tuân theo biển 411.
5. Đèn tín hiệu không có tác dụng phân làn, chỉ có tác dụng báo dừng khi đèn đỏ và đi khi đèn xanh. 
6. Mũi tên chỉ hướng nằm trong nhóm vạch chỉ dẫn chứ không nằm trong nhóm vạch cấm, vẽ dưới đường kết hợp thêm chứ không có tác dụng bắt buộc phải theo nếu như không có biển 411. 

Theo Điều 8. Xử phạt người điều khiển, người ngồi trên xe ô tô và các loại xe tương tự ô tô vi phạm quy tắc giao thông đường bộ
1. Phạt tiền từ 100.000 đồng đến 200.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây:
a) Không chấp hành hiệu lệnh, chỉ dẫn của biển báo hiệu, vạch kẻ đường, trừ các hành vi vi phạm quy định tại điểm a, điểm c, điểm g, điểm h, điểm i, điểm k khoản 2; điểm a, điểm đ, điểm e khoản 3; điểm a, điểm b, điểm c, điểm d, điểm đ, điểm i khoản 4; điểm a khoản 5; điểm a khoản 6 Điều này.

Chúc các bạn lái xe an toàn!

mũi tên , hiệu lệnh , tín hiệu đèn , đèn tín hiệu , coi thường , lên nhau , vạch kẻ đường , biển báo hiệu ,

Read more: http://autopro.com.vn/20120624094024786ca4937/tvgt-dung-coi-thuong-bien-bao-411.chn#ixzz29cjvS8CM

newdrive

Xe tải
Các kụ chú ý tôi có lượm nhặt đc đoạn này nói về 411, nếu mặt đg có mũi tên thì cụ newdrive k đúng đâu. Mọi ng xem và cho ý kiến nha!?!
 Do đó, theo những hiệu lực và ý nghĩa như trên thì chúng ta sẽ có một kết quả về sự tác động của biển phân làn, vạch kẻ lên nhau như sau:
1. Không có biển phân làn 411, có vạch kẻ và mũi tên kết hợp với đèn tín hiệu thì nhất thiết phải tuân theo mũi tên dưới lòng đường và tuân theo đèn tín hiệu, khi nào đèn tín hiệu màu xanh theo hướng đi thì phương tiện phải đứng ở làn theo mũi tên đúng theo tín hiệu màu xanh thì mới được đi. 
2. Không có biển phân làn 411, không có đèn báo rẽ theo hướng, phương tiện vẫn phải tuân theo hướng mũi tên trên đường.
3. Có biển phân làn 411, không có mũi tên, không có đèn tín hiệu thì phương tiện tuân theo biển phân làn. Rẽ hướng nào thì đứng vào làn hướng đó.
4. Khi biển phân làn 411, mũi tên không giống nhau thì phương tiện tuân theo biển 411.
5. Đèn tín hiệu không có tác dụng phân làn, chỉ có tác dụng báo dừng khi đèn đỏ và đi khi đèn xanh. 
6. Mũi tên chỉ hướng nằm trong nhóm vạch chỉ dẫn chứ không nằm trong nhóm vạch cấm, vẽ dưới đường kết hợp thêm chứ không có tác dụng bắt buộc phải theo nếu như không có biển 411. 

Theo Điều 8. Xử phạt người điều khiển, người ngồi trên xe ô tô và các loại xe tương tự ô tô vi phạm quy tắc giao thông đường bộ
1. Phạt tiền từ 100.000 đồng đến 200.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây:
a) Không chấp hành hiệu lệnh, chỉ dẫn của biển báo hiệu, vạch kẻ đường, trừ các hành vi vi phạm quy định tại điểm a, điểm c, điểm g, điểm h, điểm i, điểm k khoản 2; điểm a, điểm đ, điểm e khoản 3; điểm a, điểm b, điểm c, điểm d, điểm đ, điểm i khoản 4; điểm a khoản 5; điểm a khoản 6 Điều này.

Chúc các bạn lái xe an toàn!

mũi tên , hiệu lệnh , tín hiệu đèn , đèn tín hiệu , coi thường , lên nhau , vạch kẻ đường , biển báo hiệu ,

Read more: http://autopro.com.vn/20120624094024786ca4937/tvgt-dung-coi-thuong-bien-bao-411.chn#ixzz29cjvS8CM
Đèn tín hiệu ở sau ngã tư, làm sao nhìn thấy mà đổi làn cho kịp.

Mũi tên vẽ dưới đường sát và nằm trong vạch liền làm sao đổi làn kịp ? ( hơn nữa các phương tiện đi trứoc có thể chờ và đỗ che mũi tên)

Vì vậy bắt buôc phải có phối hợp cả biển, vạch , và đèn đúng luật. Nếu các cái đấy mà ko hợp lý thì cứ cãi thoải mái. Hòa cả làng !

MerSLK200

Xe tải
Website
galuoc.vn
6. Mũi tên chỉ hướng nằm trong nhóm vạch chỉ dẫn chứ không nằm trong nhóm vạch cấm, vẽ dưới đường kết hợp thêm chứ không có tác dụng bắt buộc phải theo nếu như không có biển 411.

Luật pháp VN cứ đá nhau bôm bốp thế này bảo sao xxx hay lách luật ăn bẩn

sandisk35

Xe tăng
em là em rượu nếp cho cụ rồi nhá

an_khanh2011

Xe tải
Website
e-hoadon.com
6. Mũi tên chỉ hướng nằm trong nhóm vạch chỉ dẫn chứ không nằm trong nhóm vạch cấm, vẽ dưới đường kết hợp thêm chứ không có tác dụng bắt buộc phải theo nếu như không có biển 411.

Luật pháp VN cứ đá nhau bôm bốp thế này bảo sao xxx hay lách luật ăn bẩn
Cụ nào giải thích thêm đoạn này, em cũng éo hiểu: trên thì vẫn phải tuân theo có nghĩa là bắt buộc, dưới thì bảo là ko nằm trong nhóm vạch cấm>

Ole

Xe hơi
Fun phết, kê dép ngồi hóng với nào.

luckyhiro

Xe điện
Iem vuốt cụ rồi iem đi họp tý đã, cụ chiến đấu hay lém, lát coi vi déo sau ợ :D

hqt1973

Xe máy
Có lần em bị nó ra oai "tôi đang làm nhiệm vụ" em nổ "ông làm nhiệm vụ tôi cũng đang làm nhiệm vụ", nó cuống "nhiệm vụ gì, nhiệm vụ gì..." hài vãi...

taydixewavehg

Xe buýt
e phục cụ chủ thớt quá

codate

Xe tăng
cái cụ này cứ chê người ta "nghọng" :))
nó là ngọng chứ cụ :D

dreamwater

Xe điện
Chỗ này e cũng từng phải chiến 1 lần như cụ rồi.
Nhưng em nhẹ nhàng chứ không cần phải to tiếng cãi nhau. Các cậu nhận thấy ko bắt bẻ đc ng hiểu biết, nên phải nhả.
Nói chung, kinh nghiệm vẫn là "phải rắn" nếu mình không sai

sco2009

Xe đạp
lói chung nà em ko dám niều như cụ ạ :)) em mà thấy trên of báo bẫy nà em chánh =))

quatmo212

Xe điện
nể cụ chủ quá (b)