[Funland] 19 năm vụ 11 tháng 9 !

raisomoon

Xe tăng
Hôm đó em đi học về 12h hơn VTV chiếu, cả nhà vô tình cả nhà tụ họp, xem choáng quá. Mấy bà chị gái còn bảo chắc dựng phim đấy, e quát bảo trật tự để xem bà ý mới bàng hoàng nhận ra là thật.
Vụ việc thay đổi cả thế giới, từ đó chỉ thấy nhắc đến khủng bố, 21 năm rồi, nhanh quá
Nhà cụ đu trend muộn quá nhỉ, việc nó xảy ra lúc 8h45 sáng. Ở VN thì sau 21h tối VTV đang chiếu phim mà phải cắt ngang để đưa bản tin đặc biệt. Tối đó em với thằng bạn cùng phòng đang đánh đế chế cũng phải bỏ dở trận ngồi hóng. Sáng ra đã có thêm tin Kabul bị nã tên lửa đúng kiểu bị đánh thì cứ vãi đạn ra ngoài cho đỡ sợ cái đã =))

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cụ đu trend muộn quá nhỉ, việc nó xảy ra lúc 8h45 sáng. Ở VN thì sau 21h tối VTV đang chiếu phim mà phải cắt ngang để đưa bản tin đặc biệt. Tối đó em với thằng bạn cùng phòng đang đánh đế chế cũng phải bỏ dở trận ngồi hóng. Sáng ra đã có thêm tin Kabul bị nã tên lửa đúng kiểu bị đánh thì cứ vãi đạn ra ngoài cho đỡ sợ cái đã =))
Ko rõ lắm cụ ạ, vì hôm đó đi học nguyên buổi sáng ko thấy ai ở trường nhắc gì vụ đó, tóm lại ko có tý thông tin nào luôn, sáng hôm sau lên lớp mới rôm rả.

BMW Z69

Xe buýt
Dạo này e còn thấy có 1 hội bảo cảnh máy bay đâm vào tháp đôi là công nghệ CGI :-ss:-ss:-ss