[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

puppu

Xe tải
Chửi ĐKM em đã khó tha thứ rồi! Đằng này lại lôi cả mảnh đất sinh ra em công với hàng triệu đồng hương em ở đó ra mỉa mai thì chết chưa hết tội!!!x-(x-(x-(
Cái lày liệu có được xếp ngang hàng với cái vụ Phân Biệt Chủng Tộc không các cụ nhỉ ???
Các cụ cho ý kiến cái !

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Chửi ĐKM em đã khó tha thứ rồi! Đằng này lại lôi cả mảnh đất sinh ra em công với hàng triệu đồng hương em ở đó ra mỉa mai thì chết chưa hết tội!!!x-(x-(x-(
Túm cái váy lại là loại này không thể tồn tại trong bất cứ cơ quan nhà nước nào của Nước Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam cụ ạ.

thanh_hoi

Xe điện
Bác này Comment hay, ko biết có phải Offer ko?
Do đâu?

Đọc bài này tôi cảm thấy rất bức xúc. Bức xúc cho thái độ của Cán bộ ngành công an nhân dân thi hành nhiệm vụ nhưng trong lòng lại quên lời dạy của Bác: "Đối với nhân dân phải kính trọng, lễ phép" trong khi khắp nơi kêu gọi hưởng ứng cuộc vận động Sống và làm việc theo tấm gương Hồ Chí Minh.

Bức xúc thêm nữa vì cách đối xử giữa con người với nhau: tuy cùng giống nòi nhưng coi đồng loại là "bọ".. Bức xúc vì phát ngôn mà chúng ta ra chợ bây giờ cũng hiếm gặp lại được phát ra từ miệng một chiến sỹ công an. Tôi tự hỏi nếu sự việc không dừng lại khi phát hiện anh Thắng có đoạn ghi âm kia thì sẽ đến đâu? và những người tham gia giao thông khác ra sao? Mong VNexpress tiếp tục thực hiện vai trò của tờ báo uy tín!

( slow_trau )

binhke

Xe buýt
chắc bên đồn mấy chú xxx vẫn bt, sáng nay vẫn còn đội đứng chỗ đấy mà ,

TRANG-TRANG

Xe buýt
Phải túm từ " thằng o có tóc"

Em có ông cậu bên vợ hiện là tổng biên tập một tờ báo nổi tiếng ngành CA, ông ấy và cả vợ đều là người Nghệ An, để em gửi cái link co ông ấy! Vụ này không thể tha thứ được.

Đồng í với cụ ,O thể tha thứ đc nhất là khi "thằng" (em cũng cân nhắc và thấy chỉ có thể gọi = "thằng" trong vụ này) cấp trên phát biểu còn tệ hơn cả cấp dưới ( Phó ca phường trả nhời phóng viên Vnexpress ). Đề nghị cụ biến quyết tâm thành hành động. Vuốt cụ

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Bác này Comment hay, ko biết có phải Offer ko?
Do đâu?

Đọc bài này tôi cảm thấy rất bức xúc. Bức xúc cho thái độ của Cán bộ ngành công an nhân dân thi hành nhiệm vụ nhưng trong lòng lại quên lời dạy của Bác: "Đối với nhân dân phải kính trọng, lễ phép" trong khi khắp nơi kêu gọi hưởng ứng cuộc vận động Sống và làm việc theo tấm gương Hồ Chí Minh.

Bức xúc thêm nữa vì cách đối xử giữa con người với nhau: tuy cùng giống nòi nhưng coi đồng loại là "bọ".. Bức xúc vì phát ngôn mà chúng ta ra chợ bây giờ cũng hiếm gặp lại được phát ra từ miệng một chiến sỹ công an. Tôi tự hỏi nếu sự việc không dừng lại khi phát hiện anh Thắng có đoạn ghi âm kia thì sẽ đến đâu? và những người tham gia giao thông khác ra sao? Mong VNexpress tiếp tục thực hiện vai trò của tờ báo uy tín!

( slow_trau )
Cụ nào là tác gia bài này thì cho cháu biết, để nhà cháu mang rượu đến mời cụ ạ

trungc5

Xe tải
Cụ và ông trung tá Linh tham khảo nhé :

Tại điểm a khoản 1 Điều 20 Nghị định 34/2010/NĐ-CP ngày 02/4/2010 của Chính Phủ quy định về xử phạt vi phạm trong lĩnh vực giao thông: “ Phạt tiền từ 80.000 đồng đến 100.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây: Không có còi; đèn soi biển số; đèn báo hãm; gương chiếu hậu bên trái người điều khiển hoặc có nhưng không có tác dụng”.
Như vậy, đối với xe máy thì người điều khiển chỉ bị xử phạt nếu vi phạm lỗi không có gương chiếu hậu bên trái.
Thưa cụ, mong cụ hiểu ý của em trước, đừng để em với bác Phó trưởng phường ngồi với nhau cùng tham khảo thì tội cho em quá ạ, huhu

Đồng í với cụ ,O thể tha thứ đc nhất là khi "thằng" (em cũng cân nhắc và thấy chỉ có thể gọi = "thằng" trong vụ này) cấp trên phát biểu còn tệ hơn cả cấp dưới ( Phó ca phường trả nhời phóng viên Vnexpress ). Đề nghị cụ biến quyết tâm thành hành động. Vuốt cụ
Dạ! Em gửi òi: Cậu vào đây mà xem lính của cậu nó chưởi cậu nè!!!!!!!!!!!

Thichtat

Xe tăng
Híc em chạy đua vũ trang từ sáng đến giờ mới đọc hết các comment. Như vậy là sau có 2 ngày chúng ta đã có kết quả, vnexpress cũng đã đăng, mặc dù chưa thực sự thỏa đáng với trả lời của anh Phó Sở Yên Phường.

Vẫn câu hỏi trước em chưa nhận được góp ý của các cụ, mặc dù hơi lạc đề chút: Là trong trường hợp xxx túm ta về đồn, thu hồi tang chứng, vật chứng rồi như cái vụ kumpo trong Nam thì sao, cháu thân cô thế cô nên hèn lắm, không được như cụ chủ thớt. Các cụ am hiểu cho cháu lời khuyên để mọi người có ứng phó hợp lý khi có sự vụ xảy ra!

TIMES CITY

Đi bộ
Website
chungcutimescity.vn
Tôi đã nghe đoạn ghi âm trên. Tôi cho rằng không ai trên đời được phép nói những lời tục tĩu đấy với đồng loại của mình. Cho dù ông có là thánh tướng đi chăng nữa nhưng vẫn cùng một cái lỗ ấy... đẻ ra cả. Cái miệng của ông có bằng vàng bằng bạc đi chăng nữa, cũng không được chửi mắng người khác chứ? việc này tôi kết luận là đạo đức đã xuống cấp. Cần sa thải cán bộ như vậy, làm trong sạch bộ máy. Đưa đất nước lên nền văn minh mới!

VanPhuc1107

Xe tải
thôi tha cho người ta... bị kiểm điểm kỷ luật là con đường thăng tiến bị mất hết rồi...

tieusufu

Xe tải
Mày chỉ đạo tao đấy à ( trích lời Thế Anh) có được vào pool những câu nói hay của năm ko ạ, giông như : Gặp đúng đối tượng rồi đấy

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Thưa cụ, mong cụ hiểu ý của em trước, đừng để em với bác Phó trưởng phường ngồi với nhau cùng tham khảo thì tội cho em quá ạ, huhu
Cụ sợ bị lên phường rồi đúng không =))=))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Túm cái váy lại là loại này không thể tồn tại trong bất cứ cơ quan nhà nước nào của Nước Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam cụ ạ.
Em cũng mong thế ợ!

Dạ! Em gửi òi: Cậu vào đây mà xem lính của cậu nó chưởi cậu nè!!!!!!!!!!!
Bao giờ báo ngành như của Cậu nhà cụ mà đăng bài nghiêm túc phê bình về vấn đề này thì niềm tin của em và cụ sẽ trở lại!

Đau đớn ở chỗ chính Cậu nhà cụ khi nghe xong đoạn ghi âm chắc chắn mắt trợn ngược, nhảy dựng lên đầu chạm trần nhà luôn rồi sau đó rơi mông trở lại ghế và hành động duy nhất là . . . thở dài thườn thượt y như các cụ nhà em!X_X

thôi tha cho người ta... bị kiểm điểm kỷ luật là con đường thăng tiến bị mất hết rồi...
Cụ cứ đùa, em cũng bị XXX xơi nhiều lần nhưng chưa bao giờ có XXX là có hành vi và thái độ như trên, nó coi mình như con chó thế mà cụ bảo tha được à. Trừ phi không làm được gì chứ nếu làm được nhất định không tha

Bao giờ báo ngành như của Cậu nhà cụ mà đăng bài nghiêm túc phê bình về vấn đề này thì niềm tin của em và cụ sẽ trở lại!

Đau đớn ở chỗ chính Cậu nhà cụ khi nghe xong đoạn ghi âm chắc chắn mắt trợn ngược, nhảy dựng lên đầu chạm trần nhà luôn rồi sau đó rơi mông trở lại ghế và hành động duy nhất là . . . thở dài thườn thượt y như các cụ nhà em!X_X
Cụ phán chuẩn!!!! Cứ như là cụ đang là thơ ký của ông cậu em ấy nhẩy??? Thực chất em cũng chỉ mong nhận được kết quả là một cú DT mang danh nghĩa là của ông ấy gọi xuống cấp dưới thôi.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Tôi đã nghe đoạn ghi âm trên. Tôi cho rằng không ai trên đời được phép nói những lời tục tĩu đấy với đồng loại của mình. Cho dù ông có là thánh tướng đi chăng nữa nhưng vẫn cùng một cái lỗ ấy... đẻ ra cả. Cái miệng của ông có bằng vàng bằng bạc đi chăng nữa, cũng không được chửi mắng người khác chứ? việc này tôi kết luận là đạo đức đã xuống cấp. Cần sa thải cán bộ như vậy, làm trong sạch bộ máy. Đưa đất nước lên nền văn minh mới!
Nhà cháu giương tất cả các chi lên ủng hộ bài của cụ ạ, theo cháu nếu không làm vụ này đến nơi đến chốn thì, không biết mai này xã hội sẽ ra sao.

xeta

Đi bộ
Giọng chú U1 nghe cũng không phải dân thành phố, chứ dân thành phố chửi còn ác nữa

trungc5

Xe tải
@ Ngoc Phan XLS: Cụ thấy chưa? Niềm tin của em chưa về đâu!:P
Tiếc là những đồng chí trong lực lượng CAND làm việc ở vị trí tiếp xúc trực tiếp với dân lại chả được học hành tử tế!:(
Em gặp các đồng chí năm sáu năm rèn luyện trong HVAN hay CS thì thấy họ rất chỉn chu, điềm đạm, lịch sự và thông minh chứ không như "đồng chí" ĐTA này!

Hehe vấn đề là để thi được vào HVAN hay HVCS không đơn giản, cần có kiến thức thực sự và sự chuẩn bị tư tưởng tốt trước khi quyết định theo nghề. Môi trường nào cũng có người tốt kẻ chưa tốt mà cụ, như cụ nói cũng đúng vì hiện nay ở những vị trí tiếp xúc trực tiếp với dân lại chưa được chỉnh chu cho lắm. Không biết ở nơi khác thế nào chứ Chú Công an khu vực địa bàn nhà mình đang sinh sống thì lại khác, ai ai trong địa bàn cũng yêu mến vì thái độ, tác phong làm việc. Vẫn rất mong niềm tin quay trở lại với cụ, lại tiếp tục kính cụ :P

phuong_benmar

Xe tải
Cụ chủ thớt lên tiếng đi để anh em trên diễn đàn biết là cụ vẫn được an toàn.
Nếu cần thiết mời cụ chủ qua ở cùng với em cho yên tâm.................................................

Trạng thái
Thớt đang đóng