[Funland] 15. Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

Bò lốp

Xe lăn
Em sẽ xếp lịch để thử sớm nhất có thể. quán cụ Xe xa quá mà cq em chỉ có tí buổi trưa đi ăn nên phải chọn quán gần cụ à
Đợt tới of em réo mợ đầu tiên :D , lâu chả thấy mẹt mô cả, mấy bà chuỵ nhắc mợ miết đới :)

Ớt xanh

Xe điện
Vâng ah hihii
Hồi hộp như mình gặp nhà giai của mình :D
Em cũng thế :P
Cơ mà năm 30 tuổi em đã xong nhiệm vụ 2 con :D
Thực ra có duyên có phận hết rồi ạ, có muốn cũng ko được, nên em thành tâm chúc con gái cụ hạnh phúc. Em nhòm thấy con bé con rồi, trông tròn tròn xinh xắn,
Em cũng có con gái. Em toàn bơm vào đầu nó là lấy chồng muộn thôi, tầm 28-30 là đẹp, còn yêu thì cứ yêu cho có kinh nghiệm :P, cơ mà khéo đến lúc ủn nó cũng ko đi thì sao nhỉ, hihi,
Em lấy vợ khi bọn em đều 29 tuổi. Nhớ hôm dạm ngõ nhìn vợ lạ quá vì trang điểm hơi đậm, lại còn áo dài nữa.
Thoắt cái mà đã gần 20 năm.

QuietmanQ

Xe điện
Em có voucher này, bếp ai dùng thì em tặng lại.
Nhà hàng Bia sành điệu tặng anh voucher ưu đãi gồm : 2 vị giọt đắng, 2 vị ký ức, 2 sành điệu, 2 điếc không sợ súng, 1 bánh mỳ bơ tỏi, 1 cằm heo nướng tam vị.
Thời hạn 06/06
Địa chỉ quán ở Trung Hòa.

dongnat123

[Tịch thu bằng lái]
Em có voucher này, bếp ai dùng thì em tặng lại.
Nhà hàng Bia sành điệu tặng anh voucher ưu đãi gồm : 2 vị giọt đắng, 2 vị ký ức, 2 sành điệu, 2 điếc không sợ súng, 1 bánh mỳ bơ tỏi, 1 cằm heo nướng tam vị.
Thời hạn 06/06
Địa chỉ quán ở Trung Hòa.
Chuyển qua em, trưa nay thịt luôn ;))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thế :P
Cơ mà năm 30 tuổi em đã xong nhiệm vụ 2 con :D
Thực ra có duyên có phận hết rồi ạ, có muốn cũng ko được, nên em thành tâm chúc con gái cụ hạnh phúc. Em nhòm thấy con bé con rồi, trông tròn tròn xinh xắn,
Em cũng có con gái. Em toàn bơm vào đầu nó là lấy chồng muộn thôi, tầm 28-30 là đẹp, còn yêu thì cứ yêu cho có kinh nghiệm :P, cơ mà khéo đến lúc ủn nó cũng ko đi thì sao nhỉ, hihi,
Sao cụ nhìn thấy ảnh nhà em ở đâu? :x
Con bé nhà em còn thấp hơn mẹ ấy cụ, nhưng trông rất xinh xắn, điềm đạm, biết điều như bố, tính cách hiền lành. Vì hiền lành,biết điều nên em chỉ sợ nó khổ :) Nếu tròn tròn là con em đấy ;)
Em 32 tuổi mới xong nhiệm vụ 2 con, dù lấy rất sớm, vì chả thích có nhiều con khổ, thực ra cuộc sống lúc đó khổ quá, sói em ốm suốt ấy, mà không chẩn đoán đúng bệnh.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em vào xem các cụ bàn tuổi lấy chồng. Em 33 và vẫn chưa lấy được chồng. Thế là liệt vào dạng ế xưng ế xỉa ròi :((
Em có con bạn, thua em 2 tuổi, nó lấy chồng năm 38-39 gì đó, hồi trước đó em đọc 1 bài về vì sao ế chồng, mấy đặc điểm đó y hệt nó :)
Em vui vui tám trên wtt, chả hiểu sao nó đọc được, thế là nó thù và cạch mặt em luôn, hahaa.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Lúc sau như kiểu lọ có thêm cái lá ạ? Hoa sen đẹp ghê, chúc mừng chị nhé!

Em có hứng thú muốn tìm mật mía để dùng thay cho đường tinh luyện. Nhà món ngon có ai biết chỗ nào tin cậy không ạ?
Vẫn cái lá đó trong lọ nhưng ở góc khác em chụp thôi cụ :)
Mật mía, cụ lên google, có nhiều nhà bán mà cụ!
Em cũng thích nấu và kho bằng mật mía. Em Tết về xin được chị dâu 1/2 cái chai lavie loại 1.5l thế đủ dùng rồi.

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Em có con bạn, thua em 2 tuổi, nó lấy chồng năm 38-39 gì đó, hồi trước đó em đọc 1 bài về vì sao ế chồng, mấy đặc điểm đó y hệt nó :)
Em vui vui tám trên wtt, chả hiểu sao nó đọc được, thế là nó thù và cạch mặt em luôn, hahaa.
lũ ế như bọn em đa số là do tính nết khó ở khó chiều. Nên sinh ra ế thôi :))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Giời ơi cái hoa sen sao mà đẹp quá đẹp

Thích quá ạ
Hoa sen ở ao Thanh Hà của bác Thản đó :)
Em mua trưa ngày hôm trước, còn héo héo, thâm thâm, mà sáng ra nở tung đẹp quá, tiếc là trưa hơi ủ rũ tý như hình 2 :)
Thôi nó cũng đã xong trách nhiệm rồi, haha.
Tiếc cỗ em đặt ăn hơi dở, em hơi bực, hixx.