[Funland] 15. Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nghe ngọt lịm thế này thì chắc lại phải tập uống vang thật ạ. Với cả nuôi lại tóc dài nữa. Tiếc quá, em lại vừa cắt tóc cách đây nửa tháng :))
học uống vang đi cụ, sẽ thấy đời mới đáng sống làm sao, hahaaa.
Giờ đẳng cấp là tặng nhau vang nhé, còn tặng à uống rượu mạnh giờ là bọn thô lỗ rồi, đẳng cấp thấp hahaa.

LehmanBrothers

Xe điện
Rượu ngon thế ạ, nom cứ sóng sánh ...
Màu thì khỏi chê mợ ạ, vị thì mới đôi tháng nhưng đỡ căng hơn nhiều.

Mợ thử nửa chén của mợ xem đỏ mặt luôn ko, làm cả chén có khi lại " líu tíu" cả đêm đấy ạ :D . Cái món ngọt này nguy hiểm lắm. Đấy là em để n = 3-5 , chứ n = 1-2 chắc ngọt lịm tim .

114hangbong

Xe cút kít
Màu thì khỏi chê mợ ạ, vị thì mới đôi tháng nhưng đỡ căng hơn nhiều.

Mợ thử nửa chén của mợ xem đỏ mặt luôn ko, làm cả chén có khi lại " líu tíu" cả đêm đấy ạ :D . Cái món ngọt này nguy hiểm lắm. Đấy là em để n = 3-5 , chứ n = 1-2 chắc ngọt lịm tim .
Em rất muốn bị đỏ mặt một lần cho xênh mà chưa được đây này =((
Nhưng năm nay xã em chưa cho ngâm rượu, anh ý không thích rượu. Cái này em phải dân vận lâu dài may ra mới đổi ý. :)

momoyama68868

Xe điện
Ma sơ chiêu đãi hội đồng quản trị đơn giản nhỉ.
Toàn các thành viên hội đồng tổng cóc lũ cháu và f1 nhà em cụ ey :) chưa bày hết mà thực ra là không kịp bày được vì bọn chúng chén từ trong bếp chén ra :))

Mợ Liễn

Xe container
Nhà em sẵn 2 chai vang đây rồi, ly cũng đây rồi, chỉ có điều em ko có niềm đam mê với rượu bia :))
Còn em ko đánh giá là đẳng cấp thấp hay cao vì cứ được tặng là vui rồi ạ :)
học uống vang đi cụ, sẽ thấy đời mới đáng sống làm sao, hahaaa.
Giờ đẳng cấp là tặng nhau vang nhé, còn tặng à uống rượu mạnh giờ là bọn thô lỗ rồi, đẳng cấp thấp hahaa.

123bonbanh.com.

Xe máy
Website
123bonbanh.com
em xin phép note lại tối cho vợ xem.. :D

LehmanBrothers

Xe điện
Em rất muốn bị đỏ mặt một lần cho xênh mà chưa được đây này =((
Nhưng năm nay xã em chưa cho ngâm rượu, anh ý không thích rượu. Cái này em phải dân vận lâu dài may ra mới đổi ý. :)
Nhẽ ra ngày trước mợ ko nên cho ông ấy ăn chực triền miên, đâm ra giờ đôi lúc lại " quấy " ;)) . Người ta ngâm để uống nửa chén cho ngon miệng chứ uống cả cốc đâu mà cấm.

Lại nói, tối nay em có đĩa gà rim tương, tương xách tay từ quê xuống. Làm thêm nửa chén rượu Vả hôm trước. Tuy nhiên nó dạng rượu thuốc đúng hơn vì nhiều công dụng, còn mùi vị thì vẫn kém xa : dâu, sim, táo mèo, ổi, chuối hột, đinh lăng

Làm món vả kì công phết, hôm nắng to em phơi tới chiều thấy kiến vào ngay, chứng tỏ quả có mật dẫn dụ kiến. Em ngâm luôn cả kiến :))

114hangbong

Xe cút kít
Nhẽ ra ngày trước mợ ko nên cho ông ấy ăn chực triền miên, đâm ra giờ đôi lúc lại " quấy " ;)) . Người ta ngâm để uống nửa chén cho ngon miệng chứ uống cả cốc đâu mà cấm.

Lại nói, tối nay em có đĩa gà rim tương, tương xách tay từ quê xuống. Làm thêm nửa chén rượu Vả hôm trước. Tuy nhiên nó dạng rượu thuốc đúng hơn vì nhiều công dụng, còn mùi vị thì vẫn kém xa : dâu, sim, táo mèo, ổi, chuối hột, đinh lăng

Làm món vả kì công phết, hôm nắng to em phơi tới chiều thấy kiến vào ngay, chứng tỏ quả có mật dẫn dụ kiến. Em ngâm luôn cả kiến :))

Em vừa mách ông xã xong đấy, ông ấy rất chi nà khoái chí cụ ạ. ;))
Hôm nay nhân có lọ thuốc vi cá mập cô em gái em tặng, em bảo anh ấy uống cùng. Bố nó than thở, sống lâu khỏe mạnh lại nghe mẹ mày nhiếc móc cả ngày sung sướng cái nỗi gì. :((

114hangbong

Xe cút kít
Toàn các thành viên hội đồng tổng cóc lũ cháu và f1 nhà em cụ ey :) chưa bày hết mà thực ra là không kịp bày được vì bọn chúng chén từ trong bếp chén ra :))
Em rât thích trẻ con nên ai chiều bọn nó như mợ là em rất yêu quí.

LehmanBrothers

Xe điện
Bộ ghế trắng thiết kế rất đẹp ạ, đơn giản lại thanh lịch.

Em vừa mách ông xã xong đấy, ông ấy rất chi nà khoái chí cụ ạ. ;))
Hôm nay nhân có lọ thuốc vi cá mập cô em gái em tặng, em bảo anh ấy uống cùng. Bố nó than thở, sống lâu khỏe mạnh lại nghe mẹ mày nhiếc móc cả ngày sung sướng cái nỗi gì. :((
Mợ cứ truyền đạt lại ý kiến ý cò của em là : trên đời này suốt ngày vuốt ve với chiều chuộng chỉ có tay vịn & gà móng đỏ thoai =)) .

Người miền nam họ nghiệm ra chân lý rồi : phụ nữ Bắc Hà thường : béo, lùn & chua ngoa ;)) .