[Thảo luận] 141. Các đ/c Cán Bộ quá tử tế!

matmo

Xe tăng
Chắc hẳn các cụ chán thớt cháu mở, thật xấu hổ cho cháu.
Mong MinMod xóa nó giùm. TKS!
Các cụ đừng hiểu nhầm, chỉ là "gió" thôi. Cháu biết vì sao CSGT thường bị sốc sau 1 tg công tác. Thật khổ cho họ: trên đe và dưới là...dân. Ai cũng đúng. "Thế mới...Nạ!". Huhuhu.

lxtn

Xe đạp
Ông tiến sĩ này chắc toàn học rượu rồi. Đừng mang mác tiến sĩ ra mà thiên hạ cười cho thối mũi. Thế giới coi thường học hàm Việt Nam. Tiến sĩ gì mà viết sai chính tả linh tinh hết: Luận văn thì viết là "Nuận văn" , lái xe thì viết thành "Nái xe". Bó tay.

htlongbien

Xe điện
tùy đấy ạ, lần đầu tiên và duy nhất tới giờ em bị 141 giữ kiểm tra hành chính (ko vi phạm gì), nó (em xin phép vì đứa ra nói chuyện với em là 1 thằng CSCDD & ít tuổi hơn em) lôi kiểm tra giấy tờ em ra xong phán "bảo hiểm hết hạn", em phải dí giấy vào mặt nó để hỏi nó học hết lớp mấy, có thấy vừa mua bảo hiểm chưa được 2 tháng không... xong nó xoay ra "xe anh không lắp gương", rồi "... thế nên anh nói chuyện kiểu đấy ah"...

haiz... về tức mất mấy tiếng khó chịu hết cả người...
Cái vụ xe không gương thì đúng là xxx bắt ko xuể cụ nhể; cũng nhờ xxx tăng cường tuần tra kiểm soát và xử lý nên dần dần từ thành thị đến nông thôn em thấy bây giờ dân rẽ phải hay trái cũng nhiều người biết bật cái xin nhan nhiều hơn; mình đi cũng đỡ giật cái mềnh hơn.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
May tóa, lão matmo đã vào, thớt lão mở làm trương mục: "tình huống trên đường" xôm hẳn lên :D nhưng lần sau lão đừng dò phản ứng của các ofer dư vậy nữa nhóe, may lần này là gạch đá đới, chứ e còn tg lão ăn đạn cối 38 ly chứ chạ chơi.

LeTai1979

Xe cút kít
Em chưa hiểu "ngụ ý" của Cụ chủ là kheo "thành tích" hay tán thưởng 141 khi lập topic hay là gì nữa, trong khi đó Cụ đã uống R còn lái xe :( ???
Em cũng giống Cụ, ko hiểu lắm. :)

giacmomy90

Xe tải
141 hôm đáy chắc kiếm đủ rồi mới tha cho cụ :))

htlongbien

Xe điện
Cháu vào thớt đây.
Kính báo: chiện bịa tăm phần tăm!
.......
Cảm ơn các còm! Hố hố hố.
........

Em thì em chả cổ súy cho những hành động, sự việc phản cảm; dưng hình như chú thớt hài hước lập topic đang lúc "nước sôi lửa bỏng" nên bị anh em vác gạch ra dựng kiêu.

Topic này cũng phần nào hiển được hình ảnh các ofer chân chính phản đối thói hư tật xấu khi tham gia giao thông- OF thật ý nghĩa; cá nhân em thấy mình thật vinh dự khi là thành viên của OF.

Nhân vô thập toàn- tình huống dựng đôi khi cũng là bài học, là dây cót cho anh em và bạn bè nâng cao VHGT. Hoan hô tinh thần anh em OF!

Chỉnh sửa cuối:

QuietmanQ

Xe điện
Hehe,
Cụ chủ chắc đang làm luận án về tâm lý và phản ứng xã hội.
Lên đây lập cái thớt thế là có được 1 chuyên đề rồi.
Các cụ/mợ nhà mình mắc nỡm cung cấp thông tin miễn phí và vô tình đẩy mã lực của cụ ấy lên ngút trời.

nganvitga

Xe tăng
Mai em phải công chứng bằng tiến sĩ để trên xe.

matmo

Xe tăng
Cảm ơn các thành viên và lãnh đạo hội FLF! (Ford Laser Family).
Các cụ làm cháu "nộ" *** ló danh tính rồi ạ.
Dưng, quả là TS nói ngọng ở mình khá nhiều, và hơn nữa, TS giấy nhều lắm (cháu chưa và sẽ không bao giờ là TS cả nhé!).
Mục đích mở thớt: 141 HN cũng khá nhũn nhặn; tha các lão già-chỉ túm hội trẻ (nhưng có vẻ sẵn lòng nộp...xìn).
F1 nhà cháu bị túm chỗ lày, nên ca ngợi 141 để hy vọng lần sau đem thớt ra nói với 141 rằng là "Bố thèng cu này cực kỳ ủng hộ 141, bằng chứng đây..." để làm gì chắc các cụ đoán được ạ. "Không nghĩ lớn, chỉ nghĩ nhỏ nhưng có lợi ngay-dù rất bé nhỏ".
Cháu thấy đa phần còm là thiện, chỉ vài còm hơi gay gắt. Còm gay gắt cháu đều vote rồi (để mong họ có kinh nghiệm sống hơn thôi ạ).
Cảm ơn các cụ/mợ!

Shinta

Xe tăng
hehe, hqua em lượn đi ngược chiều ngay trước tổ 141, sau lưng cơ động ở NCT luôn... xấu hổ quá... >.<

wowow

Xe hơi
Dưng, quả là TS nói ngọng ở mình khá nhiều, và hơn nữa, TS giấy nhều lắm (cháu chưa và sẽ không bao giờ là TS cả nhé!).
Mục đích mở thớt: 141 HN cũng khá nhũn nhặn; tha các lão già-chỉ túm hội trẻ (nhưng có vẻ sẵn lòng nộp...xìn).
F1 nhà cháu bị túm chỗ lày, nên ca ngợi 141 để hy vọng lần sau đem thớt ra nói với 141 rằng là "Bố thèng cu này cực kỳ ủng hộ 141, bằng chứng đây..." để làm gì chắc các cụ đoán được ạ. "Không nghĩ lớn, chỉ nghĩ nhỏ nhưng có lợi ngay-dù rất bé nhỏ".
Cháu thấy đa phần còm là thiện, chỉ vài còm hơi gay gắt. Còm gay gắt cháu đều vote rồi (để mong họ có kinh nghiệm sống hơn thôi ạ).
Cảm ơn các cụ/mợ!
Hô hô hô, hóa ra là "cụ giả chết bắt quạ" à?

Dưng mỗi lúc cụ lại còm và sửa một kiểu, chẳng biết đằng nào mà lần, "Tôn Hành Giả, Giả Hành Tôn" vãi! Không chừng, cụ lại là PhD cái món vô địch của Việt Nam là "anh hùng núp" & "nói một đằng, làm một nẻo" nhỉ! :-/

Trong cái thớt cụ tạo, nhà em có còm "hơi găy gắt" một chút, nhưng đó là tâm niệm thật lòng của nhà em đó cụ ợ. Cụ bỏ quá cho nhé!

matmo

Xe tăng
Hô hô hô, hóa ra là "cụ giả chết bắt quạ" à?

Dưng mỗi lúc cụ lại còm và sửa một kiểu, chẳng biết đằng nào mà lần, "Tôn Hành Giả, Giả Hành Tôn" vãi! Không chừng, cụ lại là PhD cái món vô địch của Việt Nam là "anh hùng núp" & "nói một đằng, làm một nẻo" nhỉ! :-/

Trong cái thớt cụ tạo, nhà em có còm "hơi găy gắt" một chút, nhưng đó là tâm niệm thật lòng của nhà em đó cụ ợ. Cụ bỏ quá cho nhé!
Kính cụ, cụ rân ốp đã nâu mờ ít suất hiện quá.
Cháu vừa già; xấu; bửn tính lại cộng với...nghèo nên hay bức xúc (có thể do vào nhiều ra ít nên không cân bằng chăng? :D).
Cháu mong XH mình nhanh bằng Mẽo-Sớm giống Tàu nhưng vẫn là CHXHCN VN.
Thật: cháu ớn giao thông HN lắm! Quê cháu chả có 141 nên gặp 141 HN thấy họ cũng khá linh hoạt đấy chứ!
F1 nhà cháu bị mất đến 150K ở đó, chỗ đó...nên điên quá. Khoản đó = cháu chạy xe ôm 1 ngày...đó ạ.
Mong cụ có lòng cảm thông với người nghèo như...cháu! Cảm ơn cụ! (Níc cụ phải đọc thế nào ạ, cháu tập đọc nó mà gần đứt lưỡi đó ạ.)

hungbv

Xe buýt
Cụ đúng là mặt mo

Cảm ơn các cụ/mợ!

thanh_hoi

Xe điện
Thảo nào Tây nó ko công nhận bằng tiến sỹ ở ta.

Chỉnh sửa cuối: