[Funland] Ông OF- Lao công vào đây tôi hỏi

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Thường là trùng ip và pass, nếu cụ dùng mỗi nick một pass và ip thì admin cũng không dò ra được đâu.
Các nick đang nhập trên cùng 1 máy tính sẽ có thông báo . Pass đc mã hóa đến Admin còn k biết đc pass của mọi người đâu cụ

Sheva007

Xe tải
Thường là trùng ip và pass, nếu cụ dùng mỗi nick một pass và ip thì admin cũng không dò ra được đâu.
Em có mỗi 1 nick. Nên thấy rất lạ, cứ mỗi khi Chã cho cụ nào lên thớt là thấy có thêm 1 dàn âm binh đi kèm :-ss

FUN PLUS

Xe buýt
Vụ gì mà căng thế các cụ? OF ko cho trái chiều ah?

Em vào muộn, bỏ lỡ cái gì hay sao ý nhỉ? Mà có vẻ nhiều anh chị nói xấu em phết. Để em lội thớt ghi sổ thù vặt cái ;)

Em để ý thấy nick lao công với 141 là ít khi còm hay giải thích lém, kiểu như nick đao phủ ý, chắc nhiều cụ mod thay nhau lái 2 nick này, còn các cụ khác như hunganpha, tiến tùng... còm bt. :D
Em thì cũng hãi mod Tien Tung lắm, nhiều khi thớt đang vui vui mà cụ ấy vào còm thì bỗng dưng thớt lại chìm chìm :P :D
Em thấy cụ ý hòa đồng nhất trong các nick xanh hay chém ở cafe, hay nói đơn giản là dễ gần, thân thiện. :D

( Còm nặng cảm tính cá nhân chứ ko hề nâng bi hay khen mod. :)) :)) :)) )
E cũng bị mấy lần như ông thớt. Link trên fb về bị xóa thớt + xì lốp. Nhưng kệ thôi. Đến nhà người khác chơi phải theo quy định nhà họ. Họ cho m ăn j, uống j phải thực hiện theo. 😆
Trong dàn admin mod e khoái nhất cụ tien tung
Cứng đúng nơi đúng lúc, chứ ko là dễ gãy, à nhầm, dễ bay nick mem lắm :D
Em nghĩ cứ đi đúng làn là ok cụ ạ
Ong ấy buồn vì ko có ai nói chuyện
Chả qua là Cụ ấy có thù riêng với nick Tien Tung thôi chứ không phải vậy. Em bị cái tật nhớ dai.

Trạng thái
Thớt đang đóng