[Funland] Ông OF- Lao công vào đây tôi hỏi

Trạng thái
Thớt đang đóng

quynhanh03

Xe điện
May thế, hqua em đọc báo, đang băn khoăn sao ko thấy thớt nào trên Cà phê, sau lại thấy bài của cụ HuyArt, càng băn khoăn tợn. Định bụng sáng nay mà ko thấy gì là sẽ mở thớt đấy, may bận chưa kịp mở, ko chắc lại phải lôi cổ ông OF-LaoCong vào bảo ban :D
Hôm qua em cũng xem bài của lão Huy. Công nhận là thằng hoạ sỹ đó khốn nạn, còn thằng duyệt cho triển lãm thì quá ngu và khốn nạn!

AHBP

Xe tải
Ơ cơ mà thật là cứ mở triển lãm có khi chả ai quan tâm đâu, đây lên báo các kiểu em lại tò mò search thử, đâm lại nhiều view hơn ấy chứ :))

Hoangyen91

[Tịch thu bằng lái]
Cá nhân em thấy thớt kia xóa thôi chứ xì hơi cũng hơi nặng....
Quả thật như cụ nói đúng vì bức tranh này lên báo chính thống rồi mà, xoá bài là được. Nhưng Mod xì lốp chắc có lý do.
Nhưng phải khâm phục cụ chủ thớt, rất dũng cảm đấu tranh. Nhưng đấu tranh thì tránh đâu.

Chỉnh sửa cuối:

LaziCat

Xe lăn

LaziCat

Xe lăn
Thồi, dám đấu tranh chưa biết đúng sai, chấp nhận hy sinh cả tập đoàn là em cứ khen tinh thần dũng cảm của cụ thớt cái đã.

Chứ em thấp cổ bé họng, cả nhà lại chỉ có nhõn cái xe bị tịch thu là bỏ mẹ. :))
Cụ sắp ăn tối chưa :D

M0001

Xe tải
Ai biểu không tìm hiểu kỹ quy định của diễn đàn. Mong cụ ấy thoát xác hoàn hồn để chém gió tiếp :D
Cứ phải đi nhẹ,nói khẽ,cười cành cạch như em đây này.các chã mới yêu chứ.😫😫😫

LaziCat

Xe lăn
Cứ phải đi nhẹ,nói khẽ,cười cành cạch như em đây này.các chã mới yêu chứ.😫😫😫
Chã yêu hay không cũng kệ :P. Em cứ thấy nơi nào lắm bom rơi, đạn lạc là tránh xa cho lành. Lớ xớ lại gần không trúng đầu, cũng trúng tay chân hoặc ngứa mắt tự tay cào phím dễ giẫm phải đinh, đạp phải mìn lắm ạ :D.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Mợ cũng liều liệu, có vẻ cũng nhiều nick đấy, thấy hoa quả chín đỏ hơi nhiều :D
Dư dưới cụ ơi, chắc do ăn ở :D
May thế, hqua em đọc báo, đang băn khoăn sao ko thấy thớt nào trên Cà phê, sau lại thấy bài của cụ HuyArt, càng băn khoăn tợn. Định bụng sáng nay mà ko thấy gì là sẽ mở thớt đấy, may bận chưa kịp mở, ko chắc lại phải lôi cổ ông OF-LaoCong vào bảo ban :D

comiki

Xe ba gác
Người OF
Hôm qua em cũng xem bài của lão Huy. Công nhận là thằng hoạ sỹ đó khốn nạn, còn thằng duyệt cho triển lãm thì quá ngu và khốn nạn!
Đội duyệt chắc cũng quan liêu, làm ăn tắc trách quen rồi.

thientudolong

Xe container
diễn đàn các ô nhưng luật là của tôi nhé
bảo sao ra đường lắm thể loại mày biết bố mày là ai ko thế :D

M0001

Xe tải
Chã yêu hay không cũng kệ :P. Em cứ thấy nơi nào lắm bom rơi, đạn lạc là tránh xa cho lành. Lớ xớ lại gần không trúng đầu, cũng trúng tay chân hoặc ngứa mắt tự tay cào phím dễ giẫm phải đinh, đạp phải mìn lắm ạ :D.
Cứ ngồi nhâm nhi ly coffee :"> chém gió cho lành mợ nhỉ.

LaziCat

Xe lăn

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, tôi nghĩ rằng bác chủ thớt ra đi là cũng đẹp thôi bớt rác cho diễn đàn. Gì chứ lập nhiều nick lại nick cổ thụ chém ba lăng nhăng là tôi rất ghét, ko giải quyết vấn đề gì có khi nick này tung thì nick kia hứng như đúng rồi. Cá nhân tôi cho rằng nhập gia tùy tục, đến nhà người ta chơi thì tôn trọng quy tắc người ta đặt ra chứ mình có là gì đâu mà húng thế, lôi ai chứ lôi bác Lao Công vào thì tôi nghĩ đi xa lắm. Tôi cũng chỉ có một nick này để ngày ngày chém gió cùng các bác thôi nên tôi rất giữ gìn. Tôi mà có nhiều quyền thì tôi sẽ bem ngay cái nick tập thể dùng chung của lão có cái mặt cười nhận diện đằng sau. Tôi thấy rằng đó là một dạng tiền đình thì đúng hơn.

Tất nhiên rồi, tiền đình hay hội chứng ảo tưởng sau bàn phím thì là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên rất có thể sẽ ko phải là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các vấn đề suy nhược thần kinh do ảo giác nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi, vì đó là tôi mà.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Chơi ở cái sân chơi lầy lội này lại đi tranh cãi đòi hợp hiến hợp pháp thì.... :))

nam9999

Xe hơi
Hình gì mà hot thế cc

Trạng thái
Thớt đang đóng