Ôi! Toyota của tôi!

GTS super 125 i

Xe đạp
Giờ cho các cụ chọn ngồi trên bất kỳ 1 con xe gì 7 chỗ đổ lại, đỗ sau 1 ẻm 45 chỗ. Xong e tằng tằng 1 con đầu kéo với tốc độ 55km/h húc vào mít. Xem có cụ nào dám ngồi hông?
PS: Xe dân dụng các cụ nhá, ko chơi xe tăng, tàu bò...
Ngồi Ford pickup F150 vô tư đi

Isu_zu

Tháo bánh
Container lao vào Altis ở tốc độ rất cao và ép Altis vào 45 chỗ phía trước. Altis bị kẹp 2 đầu.
Tàu đâm E250 sau khi đã phanh 1 đoạn dài và không có gì kẹp phía trước E250.
So sánh? Dìm thì có cơ sở tý đi.
Cơ sở đây, thưa cụ :)

Crown_Super

Xe hơi
Xin lỗi các cụ cho em chửi phát: Đệch mẹ cái bọn vô lương tâm lôi cái chết của đồng loại ra để thỏa mãn thú tính anti.

Động não trước khi post bài đi.
Các cụ cũng cho em chởi phát : đệch mẹ cái loại não ngắn, hãy quoẳng cái lương tâm dởm cho chó nó gặm đi!

Crown_Super

Xe hơi
Xin lỗi các cụ cho em chửi phát: Đệch mẹ cái bọn vô lương tâm lôi cái chết của đồng loại ra để thỏa mãn thú tính anti.

Động não trước khi post bài đi.
Các cụ cũng cho em chởi phát : đệch mẹ cái loại não ngắn, hãy quoẳng cái lương tâm dởm cho chó nó gặm đi!

ducletrung

Xe container
-Con Camry Đà Nẵng mới chỉ bị đâm ngang nếu mà gặp trường hợp, đâm ngang mà kẹp giữa giống mấy con xe trên thì chắc nát vụn không còn ra hình.

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
-Con Camry Đà Nẵng mới chỉ bị đâm ngang nếu mà gặp trường hợp, đâm ngang mà kẹp giữa giống mấy con xe trên thì chắc nát vụn không còn ra hình.
Đọc vội rồi ko nghĩ cứ phát biểu lung tung, so sánh vớ vỉn! Chung quy cũng do cái óc hẹp hòi cố chấp mà ra :D
Cái Cam ý chạy nhanh xong phanh chết cứng giữa đường, xe khách lao tốc độ cao đẩy rê hơn 100m. Giá Cam ko phanh cứng thì thảm họa sẽ đỡ hơn vì còn có sự lăn bánh. Vụ cái Cam đó cũng khác hoàn toàn với cái mer va tàu. Vụ Mer rê trượt đẩy trên 2 thanh ray nó chả khác gì đẩy mà lăn bánh cả!
Trời nóng, cắt tóc cao cho mát, chịu khó dội nhiều nước thậm chí cho cả đá, xoa gáy nhiều cho máu nó lên não 1 tý đi :))

ducletrung

Xe container
Đọc vội rồi ko nghĩ cứ phát biểu lung tung, so sánh vớ vỉn! Chung quy cũng do cái óc hẹp hòi cố chấp mà ra :D
Cái Cam ý chạy nhanh xong phanh chết cứng giữa đường, xe khách lao tốc độ cao đẩy rê hơn 100m. Giá Cam ko phanh cứng thì thảm họa sẽ đỡ hơn vì còn có sự lăn bánh. Vụ cái Cam đó cũng khác hoàn toàn với cái mer va tàu. Vụ Mer rê trượt đẩy trên 2 thanh ray nó chả khác gì đẩy mà lăn bánh cả!
Trời nóng, cắt tóc cao cho mát, chịu khó dội nhiều nước thậm chí cho cả đá, xoa gáy nhiều cho máu nó lên não 1 tý đi :))
Đang nói mấy xe chẻ đôi bên trên mà.Mà éo ai so sánh toy với Mer hay bim làm gì. Toy chỉ đủ tuổi so sánh xe hàn cùng lắm ford, nissan, mazda thôi ;)

Chỉnh sửa cuối:

trinhleminh

Xe tăng
Đang nói mấy xe chẻ đôi bên trên mà.Mà éo ai so sánh toy với Mer hay bim làm gì. Toy chỉ đủ tuổi so sánh xe hàn cùng lắm ford, nissan, mazda thôi ;)
Hô hào mãi đã thêm được đồng minh anti toy nào chưa cụ

ducletrung

Xe container
Hô hào mãi đã thêm được đồng minh anti toy nào chưa cụ
-Antin éo gì? Vừa sang thớt Altis thì thấy xe đó đánh lái kêu cọt kẹt khi thử các xe khác thì cũng thấy vậy nên người tiêu dùng có vẻ yên tâm. Vì xe nào cũng giống thế mà.
-Sang box khác có trường hợp xe nào đi vào gờ giảm tốc kêu cọt kẹt. Thì cả box gào mồm đòi hãng phải điều chỉnh thế nào.
Trích : Tư duy của người dùng Toy, đúng là sự im lặng của đàn cừu
cụ ơi lúc trước em lập thớt hỏi các cụ nhà mình rồi, mỗi người 1 ý đâm ra hoảng mang hẳn vào hãng check thì nguyên bản vô lăng nó kêu thế em đòi vặn xe trưng bày vặn 3 cái altis nữa 2014-15 đều thế. nên yên tâm cái khoản khò khè của vô lăng

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
-Ko cần phải bi bô nhiều để khoe là "văn hóa lùn" đâu!:D
Vẫn kém hơn mấy thằng có lợi ích nhóm, vào diễn đàn để dê già đóng giả cừu non hả. Mấy thằng đó làm sao đủ trình bằng anh Tạch được ;))

Chỉnh sửa cuối:

Đức Phúc

Xe buýt
Container lao vào Altis ở tốc độ rất cao và ép Altis vào 45 chỗ phía trước. Altis bị kẹp 2 đầu.
Tàu đâm E250 sau khi đã phanh 1 đoạn dài và không có gì kẹp phía trước E250.
So sánh? Dìm thì có cơ sở tý đi.
Nhiều thằng cứ thấy toy bị tại nạn là nhắng lên dìm hàng trong khi ko cần biết nguyên nhân làm sao :))

Đức Phúc

Xe buýt
Cụ cũng nóng tính nhờ :))

có cụ nào chuyên gia vào phân tích cho em thấu hiểu được ko vậy? vì sao mec đâm mà ko thấy sao? trong khi ỉn kia bẹp dúm lại hay do ỉn bị đâm dưới dồn trên??
Biij đâm dồn lên cụ ạ. xe công chạy với tôc đọ cao cộng thêm xe khách đang dừng nên mới dúm thế.

29A 000.13

Xe tải
E thì chẳng phải.phan của hãng xe nào, quan điểm là: xe nào phù hợp với yêu cầu của mình thì mình mua thôi ạ! Dưng mà qua các vụ tai nạn nặng thì e thấy xe của hãng Toyota là bị thiệt mạng ng lái và ng ngồi trên xe là rất nhiều. E rất tôn trọng lựa chọn xe theo sở thích, nhu cầu của các cụ, nhưng e chỉ trách hãng Toy coi rẻ vấn đề an toàn cho người sử dụng ở các nước đang phát triển như VN mình quá! Xin lỗi các cụ đi xe Toyota nhé, đây là sự thật, ko tin thì các cụ cứ tổng hợp tất cả các vụ tai nạn xem sẽ thấy ạ!
Ps: ở đây e thấy xe lắp ráp tại Vn, xe nhập Nhật hoặc Mỹ thì an toàn hơn nhiều ạ!

ubisapro

Xe trâu
Nếu muốn biết an toàn hay ko, làm bài test như các nước khác xem và qua đây cũng kiến nghị nên làm. Giống bên bển có nhiều clip so sánh các loại va chạm giống nhau với các loại xe để test độ an toàn đó. Chứ tai nạn mỗi lần mỗi kiểu khác nhau, so sánh cái kiểu j@@ Còn tỷ lệ xe Toy dính phốt nhiều hơn thì là hiển nhiên, xe Toy nhiều nhất ở VN thì chả ko dính phốt nhiều nhất. Thử sang 2b xem Honda có dính phốt đa số ko@@