[Funland] Offline nhân ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

Baoleo

Xe tăng
Nhà cháu say từ hôm off, đến sáng nay mới tỉnh :D
Off lính của otofun hoành tráng và vui quá.
Nhà cháu lại ước mong được nhiều dịp ngồi với các bác.
Quyết chiến các bác nhé ~o)

Bigisbest

Xe container
Vưng, cụ là điểm nhấn của chương trình mà. Thấy cụ nghiêm trang trong bộ quần áo lính đến với anh em, nhà chúng em mới thấy thái độ sống của cụ thật khác đa số. Bọn chúng em học nhiều.

Bigisbest

Xe container
Em thấy may mắn vì bận. Nhìn ảnh toàn cướp:D
Đồ mặc xà rông, đi tông uổng thốt nốt chu với mắm bồ hóc...x-(

Cháu rất vui khi được gặp các bác, các chú và cháu thật ngưỡng mộ trươc kiến thức uyên thâm và tính vui vẻ, hài hước của các bác, các chú:D.Cháu rất tiếc không được ngồi lâu hơn để hiểu nhiều hơn về các bác,các chú.Cháu hi vọng trong tương lai không xa các có thể được gặp các bác,các chú để có thể hiểu hơn về các bác,các chú và tăng thêm tầm hiểu biết về quá khứ các bác,các chú đã trải qua trong quá khứ và những phấn đấu, nỗ lực của mình trong cuộc sống hàng ngày.Các bác,các chú là những người cháu rất kính trọng và các bác,các chú là những người tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Véo cằm cháu rai, ngồi nghe chiện do cụ Baoleo kể, mắt tròn mắt dẹt...tốt, cháu ạ.

lamklhn2

Xe đạp
Bigisbest ối bác! hôm ý bác về sớm thế cháu chưa kịp kính bác một chén :D bác Baoleo kể chuyển hay quá cháu thích nhất câu là sĩ quan giỏi là người dậy cho người không biết gì bắn được máy bay mới là giỏi câu này cháu thấy rất ý nghĩa :D

Bigisbest

Xe container
Bigisbest ối bác! hôm ý bác về sớm thế cháu chưa kịp kính bác một chén :D bác Baoleo kể chuyển hay quá cháu thích nhất câu là sĩ quan giỏi là người dậy cho người không biết gì bắn được máy bay mới là giỏi câu này cháu thấy rất ý nghĩa :D
Hĩ hĩ,
Phàm đã dự tiệc thì nếu về sớm là tối kỵ, càng ko nên chào, nó tạo tâm lý rã đám, vậy nên nhà cháu lặng lẽ cắp mít đi về sớm ạ.

vietpq75hanes

Xe container
Hĩ hĩ,
Phàm đã dự tiệc thì nếu về sớm là tối kỵ, càng ko nên chào, nó tạo tâm lý rã đám, vậy nên nhà cháu lặng lẽ cắp mít đi về sớm ạ.
Đào ngũ, ngoảnh đi ngoảnh lại cái thấy mất hút con mẹ hàng lươn rồi, nhanh thế chứ lị.

lamklhn2

Xe đạp
bác vietpq75hanes hôm ý làm quản ca quá hay :D cháu chưa được nghe bác hát nhưng lúc nghe bác hát câu ''vì nhân dân quên mình vì nhân dân đấu tranh .....''cháu thấy giọng bác rất hay khi nào có dịp bác hát cho cháu nghe một bài được k ạ :D

Bigisbest

Xe container
Đào ngũ, ngoảnh đi ngoảnh lại cái thấy mất hút con mẹ hàng lươn rồi, nhanh thế chứ lị.
Khẩu đội trưởng noái thế là ko đúng tinh thần ạ.
Hẹn nhau nổ súng lúc giờ G là 11.30, ngồi vêu mẹt đến 12.15 mới được chấm đũa vào bát nước mắm mút cho đỡ hạ đường huyết. Vậy nên lúc được vài tợp riệu là đã 1h chiều, bóng nắng xuống thềm đã được 3 hàng gạch và xe lửa tu tu hét còi òi ạ.
(Khẩu đội trưởng đồng niên ví nhà em mà đã đứng phất cờ nổ 57 ly cao xạ nòng dài, nhà em là ngưỡng mộ cực kỳ. Chỉ đứng thị phạm có một phát pháo 130mm mà em tuột cả...quần đùi, hoa cà chim bướm bay loạn xạ vì hoảng hồn ạ :D.)

TONGIA

Xe lừa
Em có tấm của anh giáo sư ạ.

TONGIA

Xe lừa
Em ké tấm thiếu

Ngo Rung

Xe lăn
Hôm nay "chính ngày" tết quân đội, chúc mừng cụ nhé \m/.
Đằng Gấu nhà em cả nhà bên QĐ, mỗi em với Gấu không trong QĐ, chiều tối nay về "chiến đấu" với mấy ông anh bà chị bên Gấu đây :D khả năng "chết lâm sàng" hơi cao #:-s

pain

Xe ba gác
Nhân ngày 22/12, em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới những người đã, đang và sẽ khoác trên mình bộ quân phục xanh lá của Quân đội Nhân dân Việt nam anh hùng!