Offline Hà Giang - Cao nguyên đá

Exelero

Xe hơi
Cái này cụ chụp hay! :41:
Riêng về bố cục thì hỏng, tối kị việc để các đường, chủ thể... đâm chính giữa góc ảnh như vậy!
Cụ lắc máy đi tí nữa là ngon!
Thực ra cứ đẹp là được, mọi thứ khác cũng là tương đối thôi cụ :P.

N80

Xe hơi
@especen: Em không hề có tội đâu nhé.
Bác hận em em sẽ post tiếp, mời Bác một ly rồi xem ảnh nhé(b)
Trông như trong phim Đông dương

Tặng bác nào chưa có con trai

Chủ nhân tương lai của Phó cáo

2R+

Xe điện
Cái này cụ chụp hay! :41:
Riêng về bố cục thì hỏng, tối kị việc để các đường, chủ thể... đâm chính giữa góc ảnh như vậy!
Cụ lắc máy đi tí nữa là ngon!
thank cụ chỉ bảo (l), em vẫn đang theo học lớp ABC2 mà, lần đầu tiên đi thực hành nên còn nhiều sai sót

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
@especen: Em không hề có tội đâu nhé.
Bác hận em em sẽ post tiếp, mời Bác một ly rồi xem ảnh nhé(b)
Tặng bác nào chưa có con trai

Tại em chưa tìm ra được thủ phạm là ai nên cứ tạm giận lây cụ đã... hihi... Em cũng vứt trả cụ cái ly, lấy mỗi rượu thôi.
Mà thằng cu này của cụ... đen nhờ! :))

kiatisuk

Xe hơi
Em thấy các bác đi nhiều, chụp được nhiều ảnh đẹp nên cũng thấy phấn khởi. E có ý kiến thế này nhé : Mỗi bức ảnh thay vi spam các bác chấm điểm luôn 1 phát. Sau này tổng kết xem bác nào nhiều ảnh đẹp nhất thì khao anh em 1 bữa (b). Nếu nhiều người được giải cao thì càng vui. Về phần em ko uống được(b) nhưng cũng xin đóng xiền cho tác phẩm hay a. Vài nhời ngớ ngẩn mong các bác thông cảm .

linbliss

Xe hơi
Nhà Sợ Vợ Già này thuốc thang lên tay phết nhờ :21:. Mới học tối qua xong, về thực hành chuẫn luôn, mỗi tội lại quên mất bài bố cục :)). Uống tạm bia nhớ, hết rượu roài (b)(b)(b)

2R+

Xe điện
Nhà Sợ Vợ Già này thuốc thang lên tay phết nhờ :21:. Mới học tối qua xong, về thực hành chuẫn luôn, mỗi tội lại quên mất bài bố cục :)). Uống tạm bia nhớ, hết rượu roài (b)(b)(b)
thầy bảo được phép cho dùng thuốc nên em mới cho 1 ít đạm cho thêm phần xanh tươi ý mà :6:

Bình X-Five

Xe container

Exelero

Xe hơi
Em kiểm tra máy của Gấu thì lấy được tấm này! Vừa chụp Oto Phân vừa nhảy BreakDance :D
Đây mới chính xác là bức Gấu nhà em chụp :21: (b)

Cụ Ếch cứ như thổ dân da đỏ, trước khi giết thịt tù binh thì buộc vào cái cột rồi đốt lửa nhảy múa vòng quanh :))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em kiểm tra máy của Gấu thì lấy được tấm này! Vừa chụp Oto Phân vừa nhảy BreakDance :D
Haha.... mụ gấu nhà cụ chụp ác quá! Có bao nhiêu ảnh hậu trường nộ hết thế này...
May cho mọi người là đợt này thiếu ngủ nên lười chụp xì pam đấy nhá, ko thì ối cụ dính chưởng với em.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Quả thanh niên hở mông đẹp quá!
Cụ Ếch cứ như thổ dân da đỏ, trước khi giết thịt tù binh thì buộc vào cái cột rồi đốt lửa nhảy múa vòng quanh
Ngày xưa thổ dân da đỏ buộc tù binh vào gốc cây rồi nhảy múa xung quanh trước khi giết để tù binh sợ vãi tè, toát mồ hôi cho đỡ hoi (giống kiểu làm cho bớt hoi trước khi giết dê ấy).
Cái điểm nhấn ở trong ảnh kia là cái phưn... em mà nhảy nhót xung quanh nó xổ mùi ra thì toi cả xe nhờ... hihi

zen

Xe máy

Bác gấu nhà cụ X5 dã man quá,sao lại chém đầu bác Ét nhà em thế.Khổ thân cụ Ét thế này lần sau là không được đi đâu nữa rồi.

ThanhKhue

Xe buýt
Keke lúa vẫn còn xanh lắm :41::41::41::41: bác Hyundai tuần sau đi với e không, kể cả bỏ việc a cũng đi....vật vã lắm rồi :'(:'(:'(:'(:'(
À à báo cáo cập nhật là đến hôm nay thì kô còn một cọng lúa nào ở Phó Bản nữa đâu ạ (nơi mà mới hôm nọ còn là các mảng màu đầy quyến rũ ý), mấy vùng lúa xanh thì em kô biết vì chửa leo đến nơi. Mấy vùng màu vàng vàng thì hôm qua hôm nay đã được gặt sạch để chạy bão theo chỉ thị của tỉnh. Hy vọng tuần sau mình đi thì chỗ lúa xanh nó lại chín rồi nhé mình nhé (b)

Witch

Xe hơi
À à báo cáo cập nhật là đến hôm nay thì kô còn một cọng lúa nào ở Phó Bản nữa đâu ạ (nơi mà mới hôm nọ còn là các mảng màu đầy quyến rũ ý), mấy vùng lúa xanh thì em kô biết vì chửa leo đến nơi. Mấy vùng màu vàng vàng thì hôm qua hôm nay đã được gặt sạch để chạy bão theo chỉ thị của tỉnh. Hy vọng tuần sau mình đi thì chỗ lúa xanh nó lại chín rồi nhé mình nhé (b)
Hình như mợ cũng có K10Dê mờ, ảnh đâu, ảnh đâu??? :21::21::21:

Bình X-Five

Xe container
Thanh niên H Mông
Bức trân rung Chàng trai Hơ Mông của cụ đẹp lắm! :41:

Nhìn chú ngậm cái ống điếu như này mà bố nào hút sau thì tha hồ hưởng nước miếng còn vương vấn trên miệng ống :))

Em cũng có 1 bức của chú này nhìn cũng hay, công nhận chú này phong cách rất ấn tượng (k)

Chết cười lúc đoàn xe mình đỗ gần nhà Vua Mèo, bác Léo người Thụy Sĩ bị chú này bám dịt lấy đòi chụp ảnh, Bác Léo sợ quá miệng lắp bắp... oh..no.o....!!! :21:

Chỉnh sửa cuối:

ThanhKhue

Xe buýt
Chân dung nghệ sĩ đây ạ:

Lãnh đạo đưa chỉ thị tác chiến:

Sau khi chộp cùng một cảnh:

ThanhKhue

Xe buýt
Hình như mợ cũng có K10Dê mờ, ảnh đâu, ảnh đâu??? :21::21::21:
Ảnh thì đầy, chờ đi học đổ thuốc đã nhé. Sau vụ này thấy cái gì cũng phải có tý thuốc mới ngon được, hic. Tỷ dụ như ảnh núi đôi, trời mờ mịt thế mà lên ảnh nhà cụ nào nhà mình trời xanh mây trắng :P :P

Ảnh xì pam em để mộc nhé, đây là 2 bữa ăn đông đủ nhất của toàn quân:

Trưa Quản bạ:

Tối Hà Giang:

Bình X-Five

Xe container
Lục mãi mới thấy ảnh chú ấy :)
Nách thường trực cắp 1 chai rượu, đầu đội mũ Lính thủy đánh bộ :D
Quá "sì tai" nuôn!