Offline Hà Giang - Cao nguyên đá

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lần trước nhà cháu với nhà Ní bò 23h30 xuất phát từ HN chạy lên đến chợ Vinh quang ở hoàng su phì là 6h30 sáng. Chơi bời chụp chọet chán thì chạy về Đồng văn ngủ. Sáng hôm sau chạy đi Lũng cú vòng qua Mã pí lèng dông thẳng về HN kịp vào thứ 2 đi làm. Em thấy chạy thế đi cũng đủ vòng đấy chứ
Lần đi Tuyên Quang offroad đợt Tết, 2h30 sáng Chủ Nhật nhà em cùng với Giangtroc và bác Saigonvw từ Bắc Quang chạy lên Hà Giang, Quản Bạ, say quá nên ngủ 2 tiếng trên đường, đến 6h30 sáng chạy từ Yên Minh lên đến Mèo Vạc. Ăn sáng ở Mèo Vạc, chụp chợ phiên xong thì chạy sang Đồng Văn. Từ Đồng Văn lại vòng lên Lũng Cú rồi từ Lũng Cú chạy về lại Yên Minh, Quản Bạ, Hà Giang. Ăn tối ở Hà Giang xong quay về Tuyên Quang chơi với Haiau một lát, chạy về tới Hà Nội là 1h sáng Thứ Hai.

Ngủ dậy sáng đi làm bình thường.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Lần đi Tuyên Quang offroad đợt Tết, 2h30 sáng Chủ Nhật nhà em cùng với Giangtroc và bác Saigonvw từ Bắc Quang chạy lên Hà Giang, Quản Bạ, say quá nên ngủ 2 tiếng trên đường, đến 6h30 sáng chạy từ Yên Minh lên đến Mèo Vạc. Ăn sáng ở Mèo Vạc, chụp chợ phiên xong thì chạy sang Đồng Văn. Từ Đồng Văn lại vòng lên Lũng Cú rồi từ Lũng Cú chạy về lại Yên Minh, Quản Bạ, Hà Giang. Ăn tối ở Hà Giang xong quay về Tuyên Quang chơi với Haiau một lát, chạy về tới Hà Nội là 1h sáng Thứ Hai.
Ngủ dậy sáng đi làm bình thường.
Chim chứ hok phải người nữa rồi. :77:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Uh nhà Ét giống mình thế, chỉ thích đi từ từ mà thưởng ngoạn thôi.
Tặng nhà Ét một cái ảnh mộc này:
Đúng là Hà Giang, mỗi mùa một vẻ cụ nhỉ! Hôm qua em phải đi chụp lại cái ảnh của cụ đây

cho_xem_giay_to

Xe điện
Chắc sáng ngày mai em có mặt ở Hà Giang!:69::69::69: em sẽ cá kiếm tí về nộp bài vô đây cho vui:P:P:P