.:: OFFLINE box Chứng Khoán ::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

buggy

Xe tăng
Thêm tý, ước mơ của em là làm txe cho Biz & Bes leo cầu Phú Mỹ & J-turn =))

M&M

Xe điện
Hê hê.
Giờ em mới về khách sạn, giờ lại đi nhậu tiếp.
Khả năng mai về nhà nịnh vợ xong em sẽ biên tập và post 1 bài lên.
TÌnh hình là J turn giờ em cũng làm được. Hôm nào mượn xe E280 của Chã đèo chã em sẽ làm cho Chã thưởng thức ( Vì em đi quen xe chã rồi).
Sau vụ J turn của ML ngày hôm nay, với 1 chiếc xe gầm cao như thế. Em quyết định đời em sẽ là vòng tròn ngôi sao.
Em xin hết :)

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
hay quá
1. M béo từ giờ sẽ không ngồi xe anh nữa
2. mượn thì tất nhiên là never
3. suất đất của chú là của tich và nat

tuanhaiha

Xe điện
Siêu xe SLS AMG đầu tiên tại Việt Nam đã có chủ

Chiếc Mercedes SLS AMG với giá bán sau thuế tương đương 444.000 USD đã thuộc sở hữu của thương hiệu cà phê Trung Nguyên.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
hôm nay cụ chủ tịch SFI nhẩy tót vào ngồi SLS đã bị thẳng thừng yêu cầu đứng lên ra ngoài, vì xe này cụ chủ tịch Trung Nguyên đã xơi và ra chỉ thị cấm ko cho ông nào ngôì vào, cả VN có 2 con, ko phải cứ có tiền là mua được nhá. Cậu vàng đầu trọc tuổi heo 71 khá thật. Cụ SFI hơi giận nhưng phải chịu đới... vì dù đủ tiền mua hết tất cả xe trong show nhưng SLS thì chẳng còn con nào nưã, chịu! chơi xe thế mới nháo. Từ mai mình cũng bắt đầu đi bỏ bom hết tất cả bọn G, sao cho VN chỉ còn lại chừng 2 3 con là đẹp

4x4

Xe tăng
hôm nay cụ chủ tịch SFI nhẩy tót vào ngồi SLS đã bị thẳng thừng yêu cầu đứng lên ra ngoài, vì xe này cụ chủ tịch Trung Nguyên đã xơi và ra chỉ thị cấm ko cho ông nào ngôì vào, cả VN có 2 con, ko phải cứ có tiền là mua được nhá. Cậu vàng đầu trọc tuổi heo 71 khá thật. Cụ SFI hơi giận nhưng phải chịu đới... vì dù đủ tiền mua hết tất cả xe trong show nhưng SLS thì chẳng còn con nào nưã, chịu! chơi xe thế mới nháo. Từ mai mình cũng bắt đầu đi bỏ bom hết tất cả bọn G, sao cho VN chỉ còn lại chừng 2 3 con là đẹp
SN 71 lại là chủ 1 DN lớn nổi tiếng cả nước mà đi mua cái xe thể thao 2 cửa màu trắng này về làm gì ko biết? để đánh đú với teen à? E thấy hơi khó hiểu cái đầu ông trọc này! Ít nhất chọn con xe kiểu dáng như DB9 hay Bugatti Veyron thể hiện đẳng cấp "play rân" và hình ảnh 1 "gia đình có điều kiện" còn đi 1 nhẽ :-B.

E mà như cụ bug , e làm cái giấy note ném vào trong bảo a chỉ định ngồi thử xem có thứ nào 40 tuổi rồi mà vẫn còn cố cưa sừng đi xe của tuổi 28-30 đến thế ko, chứ báu bở xít gì?

Nói chuyện báu bở, em lan man tí cho vui:

Hôm trước, qua sứ quán Úc xin visa cho mấy đứa nhỏ, nó cứ căn vặn mãi xem mình có định trốn ở lại bên nó ko? Bực mình em bảo nói thật sao chúng mày cứ nghĩ là ai cũng chỉ trực sang bển để bám chúng mày thế, tao chỉ có 1 ước mơ rất lớn là vào cái nhà hát con sò ngắm 1 cái (rồi ái 1 bãi) và về chứ hoàn toàn ko nghĩ là chúng mày sướng như tao ở đây.

Nó shock lắm hỏi mày nói có nghĩa gì? E bẩu ở đây tao chỉ cần có 100k obama, tao chém gió như 1tr và đi lại khuệnh khạng, hoành tráng như đại gia... sang đó cầm 100k obama ko biết nói có ai nghe ko? Ở đây tao bỏ có 100 để ăn hàng ngang loại chúng mày bỏ 500$ chưa có mà xơi, hàng gì cũng có, xuân quá lại free (như nhà nexus với nắng ở OF nhà tao)! Nợ ngân hàng đầm đìa, bán buôn như mứt nhưng toàn bàn chuyện mua toàn xe khủng, nhà to hoặc đi nghỉ ở resort nào...bên mày ngân hàng với thuế nó theo sau đ.ít, có thể hiện đc như thế ko???

Chưa kể, sang chúng mày đi chơi loạng quạng mà phạm luật là dở hơi ngay, ở VN chỉ cần biết alo là có người thân trợ giúp, thoát liền - mày làm đc thế ở Úc ko mà lại bảo tao muốn ở lại?

Hôm sau nó nhắn tin mời đến nhận visa :D

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
Trọc ko mua SLS đâu, bài PR ý mà. Coffee No.1 & Car No.1.

Nhưng mà Merz VIP days dzui thật, lái xe thoải mái, uống bia thoải mái.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
chết chưả, cụ 16 nói thế làm mấy cụ over 40 giật mình hehe :D Hôm qua tuị PMH náo loạn và bàn tán xôn xao vì có 3 thằng già già vác xe Merz ra J-turn quá cha bọn 9x (M béo trên xe nhìn qua kính gió đạo mạo và bệ vệ quá 40, trông như ông chủ lớn)
Cụ Bug đang định làm 1 con còn tèn tén ten hơn con cuả cu tuổi hợi đấy nưã đấy! Và đang yêu cầu nexus luyện tiếp U turn kia kià!
:D :D :D

M&M

Xe điện
Em xác nhận nhà cụ Buggy xì tin còn hơn cả xì tin.
Gớm em ngồi trên xe chuẩn bị J turn, cả 3 cùng hồi hộp.
Cụ nexus thì hồi hộp vì không biết cụ Buggy có làm được không hay phi xuống ruộng vì mới dậy qua loa có 3 câu làm luôn.
Cụ Buggy thì hồi hộp không biết làm được không vì lúc đó uống quá nhiều Bud và mới học được qua 3 câu.
Em thì hồi hộp vì thấy cái xe ML nhà cụ buggy quá cao sợ J turn xong 4 bánh chổng lên giời.
Và rồi J turn bắt đầu.
Cụ buggy đỗ sát đường bên Phải, cài số lùi, đạp thốc ga, đồng hồ đạt 60km/h, bỗng dưng đánh lái đến roẹt sang trái, cả xe vắng 1 vòng, tiếng lốp rít trên đường rèn rẹt, xe quay được 160*. Bỗng em nghe thấy yesssssssssss đằng sau lưng, hóa ra là cụ Nexus phấn khích. Và bên cạnh đó em nhìn sang thấy bác buggy shyt 1 phát mà pháo hoa bắn tung tóe lên vô lắng dưới ánh nắng vàng lung linh. Ngay lúc đó cả 3 đồng chí ngồi trên xe chả ai bảo ai bắt tay nhau rối rít, và công nhận 1 điều J turn phê thật. Rồi sau đó có kết luận là sẽ tập tiếp U turn để mong 1 ngày nào đó chở Thầy và mốc ngồi trên xe ML đóng bỉm.
Em xin hết

tuanhaiha

Xe điện
nhà 44 văn côn đồ nhỉ ^#(^

theo TV nexus thì cả 3 cụ đều phọt mứt sau quả j tun á

m béo về ngay
ngồi đấy mà bốc phét
tich nat ở nhà nó húp mảnh giò lụa 10 sào kt 39x90m rồi

buggy

Xe tăng
Hehe, Nếu có Chã thì chắc chắn xe em phải mang đi rửa =)).
Mbeo phọt ảnh lên đi.
Threat Merz Fascination có rồi nhưng ảnh hơi xấu, Mbeo sang giúp vài tấm cho nó đẹp hơn tý.

Chỉnh sửa cuối:

moitoelaixe

Xe buýt
Chẹp, các cụ 71 làm iêm tưởng 17. Iêm cố đợi 2 năm nữa đú với các cụ =))

Hình như sinh năm 71 năm nay rất phất thì phải

buggy

Xe tăng

Tối hôm trước em đã ngồi SLS quậy phá sướng rồi.

buggy

Xe tăng

Em là em kết con này. Đi con này đỡ mất công tán gái.

bes

Xe lăn
Em xác nhận nhà cụ Buggy xì tin còn hơn cả xì tin.
Gớm em ngồi trên xe chuẩn bị J turn, cả 3 cùng hồi hộp.
Cụ nexus thì hồi hộp vì không biết cụ Buggy có làm được không hay phi xuống ruộng vì mới dậy qua loa có 3 câu làm luôn.
Cụ Buggy thì hồi hộp không biết làm được không vì lúc đó uống quá nhiều Bud và mới học được qua 3 câu.
Em thì hồi hộp vì thấy cái xe ML nhà cụ buggy quá cao sợ J turn xong 4 bánh chổng lên giời.
Và rồi J turn bắt đầu.
Cụ buggy đỗ sát đường bên Phải, cài số lùi, đạp thốc ga, đồng hồ đạt 60km/h, bỗng dưng đánh lái đến roẹt sang trái, cả xe vắng 1 vòng, tiếng lốp rít trên đường rèn rẹt, xe quay được 160*. Bỗng em nghe thấy yesssssssssss đằng sau lưng, hóa ra là cụ Nexus phấn khích. Và bên cạnh đó em nhìn sang thấy bác buggy shyt 1 phát mà pháo hoa bắn tung tóe lên vô lắng dưới ánh nắng vàng lung linh. Ngay lúc đó cả 3 đồng chí ngồi trên xe chả ai bảo ai bắt tay nhau rối rít, và công nhận 1 điều J turn phê thật. Rồi sau đó có kết luận là sẽ tập tiếp U turn để mong 1 ngày nào đó chở Thầy và mốc ngồi trên xe ML đóng bỉm.
Em xin hết
=D>=D>=D> dân chơi thứ thiệt. Bữa nào vào SG nhất định em phải gạ gẫm cho em ngồi thử 1 phát, em rất máu cảm giác mạnh :))

buggy

Xe tăng
Nexus mới là dân mê xe thứ thiệt. Trông lão ấy hiền lành, nho nhã, thư sinh, thế mà máu mê thật.
Để em học thêm vài bài nữa.
@Mbeo : cổ tay phải anh hôm qua bị đau, nên mới quay dc có 160o, chứ ko thì đúng 180o & chuyển số tới lao đi luôn mới là hoàn tất J-turn

4x4

Xe tăng

Em là em kết con này. Đi con này đỡ mất công tán gái.
Hờ hờ, con này và con bé đứng cành con này thì e hoàn toàn đồng ý và em cũng thích :D - PM cho e cái số đt nhá, tuần tới e vào khám điền thổ 2 ngày đó. :D

buggy

Xe tăng
Vừa thực hiện lại cú J-turn, đã có video nhưng chưa biết cách upload.
Mới thực hiện dc 1/2, xoay dc 180o nhưng lại dừng lại, chứ ko vọt đi luôn. Các bác cho em xin tý vodka, tý nữa em upload lên you-tube.

tuanhaiha

Xe điện
Hờ hờ, con này và con bé đứng cành con này thì e hoàn toàn đồng ý và em cũng thích :D - PM cho e cái số đt nhá, tuần tới e vào khám điền thổ 2 ngày đó. :D
44 về lo hộ em vụ điều hoà daikin nhé
ai đời mới nắng lên mà cả cái ST topke to béo thế còn nhõn 3 con 18k btu Daikin Inverter thì ai mua ai đừng

Trạng thái
Thớt đang đóng