OFF trên từng cây số, lịch off tháng bảy

Trạng thái
Thớt đang đóng

bmw1226

Xe tải
Ban Tuyên Giáo của Hội là dư lào: Là cái ban hót rất hay nhưng làm thì như mứt :))
Chú thì sao hả HT_CRV? Đã được việc gì chưa em? Làm như mứt mà lại chê người khác! Có biết câu nói chuột chù chê khỉ rằng hôi không? :-*

hạng best

Xe hơi
Đúng là Thần Gió đánh giá quá chính xác. Những người kể tên người thì còn trẻ chưa thạo việc đời, người rụt rè giao tiếp với nữ nhi, trên văn nói ngô nghê, văn viết cục cằn thiếu tính FUN, chữ nghĩa đựng không đầy 1 rổ, lại một vài kẻ có tính cách lực điền cởi trần giữa nhà hàng máy lạnh, tuyệt nhiên không một ai có thể so sánh được với Thần Gió để nắm giữ vị trí Trưởng Ban, tuy nhiên làm báo cáo viên thì khác vì nhiệm vụ của BCV là báo cáo/đọc/học thuộc lòng những gì mà Thần Gió đã rỉ tai. Vì thế, Thần Gió tiếp tục bồi dưỡng và xem xét tìm cho mình một người cộng sự.
Đệ tử trân truyền kụ Bỉm chắc chắn không ai bước qua xác co co được, vì a luôn nói một đằng làm một nẻo ..

hạng best

Xe hơi
Ban Tuyên Giáo của Hội là dư lào: Là cái ban hót rất hay nhưng làm thì như mứt :))
Ý kụ không phải nhắc đến vụ Sn Of 7 chứ. Hôm ấy kụ chửi to nhứt một người kia mà .. Không lẽ kụ ấy thuyên chuyển xuống ban tuyên giáo hồi nào vậy ..

rabbit

Xe tải
Chú thì sao hả HT_CRV? Đã được việc gì chưa em? Làm như mứt mà lại chê người khác! Có biết câu nói chuột chù chê khỉ rằng hôi không? :-*
Chuẩn, cái thằng này chả được cái việc gì ngoài ...

Chả thế mà VIT nó phong cho là Thần Đớp, nhưng theo em thì phải Double-Đ: Thần Đớp & Thần Đ...
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
èn !!!

bmw1226

Xe tải
Đệ tử trân truyền kụ Bỉm chắc chắn không ai bước qua xác co co được, vì a luôn nói một đằng làm một nẻo ..

Chưa chi chú đã cầm đèn chạy trước ô tô rồi :ar!. Quả thật anh có ý định truyền lại tuyệt kỹ đả phong chưởng pháp cho Co Co vì chỉ Co Co mới xứng đáng thọ giáo anh tuyệt kỹ này!

Anh đã nhìn thấy những tố chất cực hiếm gặp (1/1 tỷ người) ở Co Co từ ngày đầu tiên gặp mặt :x. Tiếc rằng tuyệt kỹ này có khả năng bị mai một do Co Co thông báo bị bệnh Gout (yêu cầu đầu tiên là phải ăn thịt chó thường xuyên) :ar!

Hai za...tiếc cho một nhân tài....

bmw1226

Xe tải
Chuẩn, cái thằng này chả được cái việc gì ngoài ...

Chả thế mà VIT nó phong cho là Thần Đớp, nhưng theo em thì phải Double-Đ: Thần Đớp & Thần Đ...
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
èn !!!

Lậy cụ Thỏ =))=))=))

bmw1226

Xe tải
Ý kụ không phải nhắc đến vụ Sn Of 7 chứ. Hôm ấy kụ chửi to nhứt một người kia mà .. Không lẽ kụ ấy thuyên chuyển xuống ban tuyên giáo hồi nào vậy ..

Chú đừng nói thế! Anh cũng biết hôm đó HT nó chửi từ lãnh đạo cao nhất xuống thần dân ở dưới. Nó có kiêng nể ai đâu!

Giờ nó mới được dăm xu rượu đã quên hết việc hôm đó rồi >:)

hạng best

Xe hơi
Chưa chi chú đã cầm đèn chạy trước ô tô rồi :ar!. Quả thật anh có ý định truyền lại tuyệt kỹ đả phong chưởng pháp cho Co Co vì chỉ Co Co mới xứng đáng thọ giáo anh tuyệt kỹ này!

Anh đã nhìn thấy những tố chất cực hiếm gặp (1/1 tỷ người) ở Co Co từ ngày đầu tiên gặp mặt :x. Tiếc rằng tuyệt kỹ này có khả năng bị mai một do Co Co thông báo bị bệnh Gout (yêu cầu đầu tiên là phải ăn thịt chó thường xuyên) :ar!

Hai za...tiếc cho một nhân tài....
Ơ đây là cảm tưởng cá nhân e nhận xét thấy thế ngay buổi đầu gặp mặt, không ngờ nó cùng quan điểm với Kụ ah. Liệu còn kụ nào cùng quan điểm bẩu e cầm đèn chạy trước xe tang nữa không ? hic hic

Tourcare

Xe tăng
Thần gió vắng 1 vài bữa thấy box im lìm, nay trở lại lợi hại gấp 10, các cụ tha hồ có chuyện mà chém nhá

bmw1226

Xe tải
Thần gió vắng 1 vài bữa thấy box im lìm, nay trở lại lợi hại gấp 10, các cụ tha hồ có chuyện mà chém nhá
Anh rảnh hết thứ Sáu tuần này :!!. Sau đó thì lại đi công tác dài ngày...:!!

HT_CRV

Xe tải
Ít nhất thì em có làm. Người thật việc thật dù rằng như mứt. Nhưng chẳng ai nói được em cái gì cả. Dân ngu cu đen làm thế là hết sức rồi. Em mà là Trưởng ban TG thì lại khác. Việc của Hội cứ để em lo. Ấy là em cứ to còi thế thôi chứ ai chả biết cái ban TG nói thì như rồng leo mà làm thì như mèo mửa ý :))

HT_CRV

Xe tải
À lại nhắc đến SN 7. Hôm đấy cụ ở đấy thì nghe rõ nhất. Em chửi tất, đều to và rõ như nhau. Làm gì có kiểu thiên vị chửi to 1 người đâu :))

bmw1226

Xe tải
Ít nhất thì em có làm. Người thật việc thật dù rằng như mứt. Nhưng chẳng ai nói được em cái gì cả. Dân ngu cu đen làm thế là hết sức rồi. Em mà là Trưởng ban TG thì lại khác. Việc của Hội cứ để em lo. Ấy là em cứ to còi thế thôi chứ ai chả biết cái ban TG nói thì như rồng leo mà làm thì như mèo mửa ý :))
Chú làm được việc gì cho hội mà kêu là hết sức rồi! Chú xem lại chú đóng góp được gì cho hội đi (giọng lãnh đạo cấp cao) :-??Việc của hội mà để chú lo có mà loạn =))=))=))

HT_CRV

Xe tải
Chú làm được việc gì cho hội mà kêu là hết sức rồi! Chú xem lại chú đóng góp được gì cho hội đi (giọng lãnh đạo cấp cao) :-??Việc của hội mà để chú lo có mà loạn =))=))=))
Hồi trước em đã bảo dồi. Anh cứ đội mũ bảo hiểm đi làm nhiều là bị bí đầu lắm. Sớm hay muộn cũng bị ảnh hưởng đến não thôi. Y như rằng....em phục em quá ( bản quyền : gặp nhau cuối năm. Năm nào thì em dek nhớ ) =))

VIT2000

Xe tăng
Mình ko ở HN một ngày mà trang này tăng chóng mặt, toàn ông lắm mồm..............hơn cả mềnh, hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

VIT2000

Xe tăng
Nếu tuyển nhân viên cho Ban Tuyên giáo thì anh chỉ xét hồ sơ các nhân sự sau:

1. Co Co - anh thấy đáp ứng đủ và trên mong đợi các tiêu chí của anh.

2. Bluetooth: chú này rất có tiềm năng vì năng lực rất khá.

3. VIT2000 - cần một người có khả năng bơm bóng tốt, có nhãn quan chiến thuật

Ngoài ra anh không thấy bất kỳ ai đủ năng lực công tác ở cái Ban này cả!
Anh ơi, về mặt tình cảm anh em thì em quý anh, nhưng về suy nghĩ và cách làm việc em khác anh, nên em và anh ko thể cùng một ban được, nhất là ban tuyên giáo:
Thứ nhất: em luôn nghiêm túc trong những việc cần nghiêm túc, not Fun.
Thứ hai: em đã nói là làm, nhất là trong các công việc có tính định hướng của hội.
Thứ ba: với em, chỗ nào có đông anh em là vui, em ko bao giờ thiếu mặt dù vì bất cứ lí do gì.
Thứ tư: em luôn cân bằng trong cuộc sống, gia đình, công việc, bạn bè v.v... Nên với em cái gì cũng quan trọng
...............
................
Thế cho nên em tự nhận thấy, không xứng đáng đứng trong hàng ngũ các Báo Cáo Viên của anh. Em rất cảm ơn ạ.
=))

rabbit

Xe tải
Anh ơi, về mặt tình cảm anh em thì em quý anh, nhưng về suy nghĩ và cách làm việc em khác anh, nên em và anh ko thể cùng một ban được, nhất là ban tuyên giáo:
Thứ nhất: em luôn nghiêm túc trong những việc cần nghiêm túc, not Fun.
Thứ hai: em đã nói là làm, nhất là trong các công việc có tính định hướng của hội.
Thứ ba: với em, chỗ nào có đông anh em là vui, em ko bao giờ thiếu mặt dù vì bất cứ lí do gì.
Thứ tư: em luôn cân bằng trong cuộc sống, gia đình, công việc, bạn bè v.v... Nên với em cái gì cũng quan trọng
...............
................
Thế cho nên em tự nhận thấy, không xứng đáng đứng trong hàng ngũ các Báo Cáo Viên của anh. Em rất cảm ơn ạ.
=))
E đứng hàng thứ 3 trong danh sách nên đừng lo xa quá như thế, ý của a Bỉm là muốn cùng CoCo bế quan luyện công để ra được môn Song Trảm Phong Hợp Bích Độc Cô Cầu Bỉm Đại Pháp cơ...

VIT2000

Xe tăng
E đứng hàng thứ 3 trong danh sách nên đừng lo xa quá như thế, ý của a Bỉm là muốn cùng CoCo bế quan luyện công để ra được môn Song Trảm Phong Hợp Bích Độc Cô Cầu Bỉm Đại Pháp cơ...
Nhưng chứng tỏ khả năng nhìn người của anh Bỉm rất có vấn đề :))

Trạng thái
Thớt đang đóng