OFF trên từng cây số, lịch off tháng bảy

Trạng thái
Thớt đang đóng

bmw1226

Xe tải
Nếu tuyển nhân viên cho Ban Tuyên giáo thì anh chỉ xét hồ sơ các nhân sự sau:

1. Co Co - anh thấy đáp ứng đủ và trên mong đợi các tiêu chí của anh.

2. Bluetooth: chú này rất có tiềm năng vì năng lực rất khá.

3. VIT2000 - cần một người có khả năng bơm bóng tốt, có nhãn quan chiến thuật

Ngoài ra anh không thấy bất kỳ ai đủ năng lực công tác ở cái Ban này cả!

HT_CRV

Xe tải
3 người trên đều không được. Vì sao:
1 - CoCo đang là đương kim cụ Chánh dồi
2 - Chú Minh đang phụ trách mảng thương mại nhập khẩu của Hội
3 - Con Vịt thì đã bị cắt tiết. Để nó kêu nhiều nhức đầu lắm ( kêu lắm có ngày bị vặn cổ thôi )
Xét 1 cách toàn diện thì chỉ có Cua là xứng đáng nhất. Có cần thêm nhân sự.thì bổ sung sau. Phải tiếp tục theo dõi 1 thời gian nữa đã :))

bmw1226

Xe tải
3 người trên đều không được. Vì sao:
1 - CoCo đang là đương kim cụ Chánh dồi
2 - Chú Minh đang phụ trách mảng thương mại nhập khẩu của Hội
3 - Con Vịt thì đã bị cắt tiết. Để nó kêu nhiều nhức đầu lắm ( kêu lắm có ngày bị vặn cổ thôi )
Xét 1 cách toàn diện thì chỉ có Cua là xứng đáng nhất. Có cần thêm nhân sự.thì bổ sung sau. Phải tiếp tục theo dõi 1 thời gian nữa đã :))
Chú chả hiểu gì về cơ cấu tổ chức, chức năng các phòng ban, năng lực cán bộ...

Các cán bộ đều có thể kiêm nhiệm các nhiệm vụ khác nhau dựa trên năng lực thực sự.

Anh chỉ đồng ý tuyển một trong 3 thành viên đó và ưu tiên theo thứ tự trong danh sách. Hoan nghênh tinh thần tự nguyện!

bluetooth

Xe buýt
Ban Thương mại cũng đang cần người bon chen tý:
cần một ủy viên (ủy viên hẳn hoi nhé, trên cạc vi rít ghi rõ UV Ban Thương Mại CRC, cho nó hoành) chỉ cần nói được, không cần làm được (quảng cáo hàng hóa thì đa số là bốc phét) ngoài Trưởng ban tuyên giáo thì chả có ai phù hợp vào vị trí này cả

bmw1226

Xe tải
cần một ủy viên (ủy viên hẳn hoi nhé, trên cạc vi rít ghi rõ UV Ban Thương Mại CRC, cho nó hoành) chỉ cần nói được, không cần làm được (quảng cáo hàng hóa thì đa số là bốc phét) ngoài Trưởng ban tuyên giáo thì chả có ai phù hợp vào vị trí này cả
Chú mời anh thế nào được! Chú so với Lưu Bị thì thế nào? Anh không bon chen chuyện kiếm tiền nên buôn bán anh chả quan tâm :))

cua window

Xe buýt
Website
www.vietphatwindow.com
Đếu được, thằng đấy nát lắm, 3 xu rượu vào hâm cả chấy, tuyên giáo là phải mô phạm như anh Bỉm ý =))
"đứa nào dám bảo em nát" úi úi anh VIT ah?trưa nay em tiếp khách vài xu dấm vào nên ko nhận ra anh thông cảm cho em dạo này nát quá[-(
Khổ thân thằng bé. Mới chân ướt chân ráo vào hội đã bị ngấm bả chuột dồi =))
anh ơi em mẫn cảm với mọi loại thuốc rùi.nên anh đừng lo.

Có khi nó được chỉ đạo, định hướng dư luận, hay còn gọi là dư luận viên, là chuyên viên của Ban Tuyên Giáo =))
cái gì cũng vậy có sự chỉ đạo và dẫn đường thì mình ko biến thành chuột bạch được.chiến lược của em đã được các đại chưởng cự và lão thánh chỉ đạo rùi anh yên tâm sẽ có nhiều cái hay lắm.

Nhân sự các Ban khác đầy đủ cả thì Ban Tuyên giáo cũng phải tuyển người để còn hoạt động chứ? Sơ sơ có thể kể một vài candidate tiềm năng và xứng đáng là truyền nhân của Thần Gió Gia Cát Bỉm: Hạng Best, Cua Window, Myt, Huyhoang7787, ...
anh ơi em sợ làm lãnh đạo lắm.ngã là ko đứng lên được.cho em xin làm dân đen thui.làm lãnh đạo mắc nhiều bệnh tật em sợ lắm=D>=D>=D>=D>=D>

Em đề cử Cua làm Phó ban Tuyên Giáo. Xét 1 cách toàn diện thì không ai xứng đáng hơn :))
anh dạo này có vẻ quý em nhảy.a có biết là anh đang đưa em vào "lò văn tèo "ko thế?em sợ bị chém bẻ đầu lắm.trên CRV toàn các thần chém thui.anh tha cho em ko em ko dám xuất hiện đới:-|

Coco

Xe tải
Chú mời anh thế nào được! Chú so với Lưu Bị thì thế nào? Anh không bon chen chuyện kiếm tiền nên buôn bán anh chả quan tâm :))
Chỉ một câu nói mà gợi biết bao điều. Thán phục thay "quân sư" Gia Cát Bỉm!

bluetooth

Xe buýt
Nếu tuyển nhân viên cho Ban Tuyên giáo thì anh chỉ xét hồ sơ các nhân sự sau:

1. Co Co - anh thấy đáp ứng đủ và trên mong đợi các tiêu chí của anh.

2. Bluetooth: chú này rất có tiềm năng vì năng lực rất khá.

3. VIT2000 - cần một người có khả năng bơm bóng tốt, có nhãn quan chiến thuật

Ngoài ra anh không thấy bất kỳ ai đủ năng lực công tác ở cái Ban này cả!
Chú chả hiểu gì về cơ cấu tổ chức, chức năng các phòng ban, năng lực cán bộ...

Các cán bộ đều có thể kiêm nhiệm các nhiệm vụ khác nhau dựa trên năng lực thực sự.

Anh chỉ đồng ý tuyển một trong 3 thành viên đó và ưu tiên theo thứ tự trong danh sách. Hoan nghênh tinh thần tự nguyện!
Em chỉ muốn chứng minh việc đó là những việc lêch pha vì thế thì anh chả có lý do gì đưa em vào cái danh sách của anh, nó kệch kỡm lắm vì em không quen chỉ nói không. làm ơn lần sau dù có bất cứ chuyện gì đừng nhắc đến em nữa, em xợ cụ lắm rồi

Chỉnh sửa cuối:

cunfun

Xe hơi
Khả năng CRVC sắp phải thành lập Ủy ban kiểm tra rồi đấy, hehe. Khi nào thành lập các cụ cho em xin đăng ký một chân ủy viên nhé.:))

bmw1226

Xe tải
Chỉ một câu nói mà gợi biết bao điều. Thán phục thay "quân sư" Gia Cát Bỉm!

Chỉ có chú Co Co là hiểu chuyện nên chú ấy xứng đáng được anh cho đứng đầu danh sách tuyển dụng cán bộ Ban Tuyên giáo!;))

bmw1226

Xe tải
Em chỉ muốn chứng minh việc đó là những việc lêch pha vì thế thì anh chả có lý do gì đưa em vào cái danh sách của anh, nó kệch kỡm lắm vì em không quen chỉ nói không. làm ơn lần sau dù có bất cứ chuyện gì đừng nhắc đến em nữa, em xợ cụ lắm rồi
Chứng minh làm gì em! Cứ để nó thế đi. Em bận rồi thì cứ làm việc của em. Để việc đó cho Co Co gánh vác cũng được!

bmw1226

Xe tải
Chú chém ít thôi không có gió giật cấp 12 là chú đi tận đẩu tận đâu đấy nhé! =))

bmw1226

Xe tải
"đứa nào dám bảo em nát" úi úi anh VIT ah?trưa nay em tiếp khách vài xu dấm vào nên ko nhận ra anh thông cảm cho em dạo này nát quá[-(

anh ơi em mẫn cảm với mọi loại thuốc rùi.nên anh đừng lo.

cái gì cũng vậy có sự chỉ đạo và dẫn đường thì mình ko biến thành chuột bạch được.chiến lược của em đã được các đại chưởng cự và lão thánh chỉ đạo rùi anh yên tâm sẽ có nhiều cái hay lắm.

anh ơi em sợ làm lãnh đạo lắm.ngã là ko đứng lên được.cho em xin làm dân đen thui.làm lãnh đạo mắc nhiều bệnh tật em sợ lắm=D>=D>=D>=D>=D>

anh dạo này có vẻ quý em nhảy.a có biết là anh đang đưa em vào "lò văn tèo "ko thế?em sợ bị chém bẻ đầu lắm.trên CRV toàn các thần chém thui.anh tha cho em ko em ko dám xuất hiện đới:-|

Chú CUA này đừng có học đòi các anh kia! Chú cần tập luyện nhiều hơn nếu muốn bon chen ở trên này! Theo anh chú nên thọ giáo Co Co thì mới mong được ơn trên mưa móc tới chú >:P

rabbit

Xe tải
Đề nghị đội B & B ( Bluetooth & Bỉm ) đá thật chậm để khán giả còn theo dõi.

@ Anh Bỉm: em hết sức ủng hộ anh nhưng anh lại học theo thằng HT cái kiểu "đâm bị thóc chọc bị gạo", để e nói nhỏ với a 1 câu: 3 thằng cha Ht, VIT, Trung Úy nó cùng băng đảng với Răng Xanh, anh cửn thựn ko 4 thằng nó cùng nhảy vào thì có đến 3 ông CoCo cũng ko xóa bài kịp...

HT_CRV

Xe tải
Ban Tuyên Giáo của Hội là dư lào: Là cái ban hót rất hay nhưng làm thì như mứt :))

bluetooth

Xe buýt
Chứng minh làm gì em! Cứ để nó thế đi. Em bận rồi thì cứ làm việc của em. Để việc đó cho Co Co gánh vác cũng được!
Cứ để nó thế sao anh lại réo tên em lên, lôi người khác vào rồi lại bảo thôi, cứ để thế đi, đúng chất 1 anh Giao Tuyến thực thụ

Myt1412

Xe hơi
Nhân sự các Ban khác đầy đủ cả thì Ban Tuyên giáo cũng phải tuyển người để còn hoạt động chứ? Sơ sơ có thể kể một vài candidate tiềm năng và xứng đáng là truyền nhân của Thần Gió Gia Cát Bỉm: Hạng Best, Cua Window, Myt, Huyhoang7787, ...
sao e lại có tên trong này ??? E xin làm dân đen thôi Chủ tịch nhé ^#(^ %-(

Coco

Xe tải
Nhân sự các Ban khác đầy đủ cả thì Ban Tuyên giáo cũng phải tuyển người để còn hoạt động chứ? Sơ sơ có thể kể một vài candidate tiềm năng và xứng đáng là truyền nhân của Thần Gió Gia Cát Bỉm: Hạng Best, Cua Window, Myt, ...
Đúng là Thần Gió đánh giá quá chính xác. Những người kể tên người thì còn trẻ chưa thạo việc đời, người rụt rè giao tiếp với nữ nhi, trên văn nói ngô nghê, văn viết cục cằn thiếu tính FUN, chữ nghĩa đựng không đầy 1 rổ, lại một vài kẻ có tính cách lực điền cởi trần giữa nhà hàng máy lạnh, tuyệt nhiên không một ai có thể so sánh được với Thần Gió để nắm giữ vị trí Trưởng Ban, tuy nhiên làm báo cáo viên thì khác vì nhiệm vụ của BCV là báo cáo/đọc/học thuộc lòng những gì mà Thần Gió đã rỉ tai. Vì thế, Thần Gió tiếp tục bồi dưỡng và xem xét tìm cho mình một người cộng sự.

bmw1226

Xe tải
Đề nghị đội B & B ( Bluetooth & Bỉm ) đá thật chậm để khán giả còn theo dõi.

@ Anh Bỉm: em hết sức ủng hộ anh nhưng anh lại học theo thằng HT cái kiểu "đâm bị thóc chọc bị gạo", để e nói nhỏ với a 1 câu: 3 thằng cha Ht, VIT, Trung Úy nó cùng băng đảng với Răng Xanh, anh cửn thựn ko 4 thằng nó cùng nhảy vào thì có đến 3 ông CoCo cũng ko xóa bài kịp...

Anh cảm ơn chú Thỏ đã nhắc khéo nhưng em cứ để chúng nó nhảy nhót thế nào tùy sức đi. Có thế anh mới thấy vui! Anh làm gì có thời gian học theo HT như em nói. Anh tạm coi đó là ý kiến chủ quan của em đấy nhé!

bmw1226

Xe tải
Đúng là Thần Gió đánh giá quá chính xác. Những người kể tên người thì còn trẻ chưa thạo việc đời, người rụt rè giao tiếp với nữ nhi, trên văn nói ngô nghê, văn viết cục cằn thiếu tính FUN, chữ nghĩa đựng không đầy 1 rổ, lại một vài kẻ có tính cách lực điền cởi trần giữa nhà hàng máy lạnh, tuyệt nhiên không một ai có thể so sánh được với Thần Gió để nắm giữ vị trí Trưởng Ban, tuy nhiên làm báo cáo viên thì khác vì nhiệm vụ của BCV là báo cáo/đọc/học thuộc lòng những gì mà Thần Gió đã rỉ tai. Vì thế, Thần Gió tiếp tục bồi dưỡng và xem xét tìm cho mình một người cộng sự.

Anh có đánh đập ai bao giờ đâu mà chú Co Co nặng lời thế! Thời tiết HN hôm nay hạ nhiệt rồi mà anh thấy chú Co Co vẫn cứ bí bách thế nào ấy nhỉ :-??. Có gì không phải thì chú nhẹ lời với em út một chút chứ ai lại mắng mỏ nó như thế! Nó hót không hay như chú Co Co nhưng cũng không nên chê bai thế. Theo anh nghĩ người mà chú đang ám chỉ, ví von ấy họ đang nhường chú đấy chứ không thì đã chả nhẹ nhàng như thế đâu!;)

Chú cần giải nhiệt thì báo anh một tiếng! Anh sẽ có cách hạ hỏa cho chú!b-)

Trạng thái
Thớt đang đóng