[Thảo luận] OFer hay không phải OFer?

NganPho

Xe hơi
Em dự là cụ chủ xe cho người khác mượn

sonld_92

Xe tải
kiếm cái logo of mà khó quá các cụ nhể :D dán vào xe tự tin hẳn lên nhất là khi gặp xxx.
nên mấy cụ có logo rồi thì cố gắng đi tốt nhé để em còn có động lực dán logo :D

windmill

Xe buýt
Nguy quá, tên lái BMW này chắc là người của địch cài vào phá OF.

pkhcsht

Xe điện
Em cũng có lần nghễnh ngãng, đi về phố nhà mình, đg 1 chiều ô tô, đến giữa phố mới giật mình, may ko có *** . Đừng vội nặng lời, cụ ơi, tội lắm.

Oldstar

Xe tăng
Anh em OF bán xe nhớ tháo cái logo xuống nhé! Còn nếu đúng là Ofer cầm lái thì đây đúng là "Thằng OF mất dạy!" :))
Em nghĩ ai chả có lúc sơ xuất, không để ý, OFer cũng vậy thôi ạ. Trừ khi cố ý vi phạm thì mới đáng trách

laimoi007

Xe hơi

laimoi007

Xe hơi
Có phải bác Mai Thanh Hải, nguyên PV báo Đại Đoàn Quất không đới!
Xe biển Xanh thì các cụ cho cả núi đá
Xe biển trắng thì các cụ lại nói là cho mượn hay đã bán
Em thấy chả công bằng gì cả

hoatra

Xe điện
mún logo OF, cụ chủ cứ mạnh dạn gửi email tới MOd

dream300cc

Xe máy
Em thâý các cụ cực đoan quá . Vội vã đánh giá như vậy là hơi vội vàng , kể cả cụ ofer xịn đang cầm lái thì cũng có lúc lơ đễnh không tập trung vì em biết đoạn này không quen rất dễ dính vì đoạn từ đầu Bà Triệu vào thì không cấm mà chỉ cấm một đoạn ngắn từ ngã 3 Lê đại Hành với phố gì ngắn ngắn đó . Nếu ko để ý dễ dính nhất là với các cụ ở xa ko thuộc địa bàn . Còn ofer hay không cũng có lúc nhầm lẫn . Các cụ không nên nặng lời như vậy.
cụ nghĩ chuẩn đấy, ai mà không có lỗi, quan trọng là lỗi to hay bé thôi cụ nhẩy

bvhadelpiero

Xe lăn
chuyện đi nhầm vào đường cấm ô tô là bt mà iem thấy có j đâu, đôi lúc chểnh mảng cũng chả để ý đc, nhất là những chỗ mới cắm biển, hum trc iem cũng bị mấy anh phường hỏi thăm chỗ gần trung hòa nhân chính mới cắm biển, iem chả để ý thế là... :P

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Thực ra có nhiều lúc lơ đãng mà không kiểm soát được cụ ạ.

Mà Offer cũng nhiều kiểu mà :D.

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Anh em OF bán xe nhớ tháo cái logo xuống nhé! Còn nếu đúng là Ofer cầm lái thì đây đúng là "Thằng OF mất dạy!" :))
Em thâý các cụ cực đoan quá . Vội vã đánh giá như vậy là hơi vội vàng , kể cả cụ ofer xịn đang cầm lái thì cũng có lúc lơ đễnh không tập trung vì em biết đoạn này không quen rất dễ dính vì đoạn từ đầu Bà Triệu vào thì không cấm mà chỉ cấm một đoạn ngắn từ ngã 3 Lê đại Hành với phố gì ngắn ngắn đó . Nếu ko để ý dễ dính nhất là với các cụ ở xa ko thuộc địa bàn . Còn ofer hay không cũng có lúc nhầm lẫn . Các cụ không nên nặng lời như vậy.
Đúng là đừng vội suy xét người khác như vậy, nhầm lẫn là chuyện bình thường ở HN này. Nhưng trường hợp cố ý thì đáng trách, phê phán thật!

khải23c0545

Xe tăng
Em công nhận . Lái xe đi trong thành phố Hà nội là vất vả hơn cả đi Offroad , em thề vì em miền núi hay đi Hà nội em biết
Nhưng vấn đề ở đây là : Khi lái xe Biển xanh rơi vào tình trạng như này thì mọi người thi nhau chụp ảnh rồi mở hẳn 1 Box riêng kể tội
Nhưng khi lái xe Biển trắng thì :
Chắc là cho mượn
Chắc là xe bán chưa tháo Logo
Ai lái xe chẵng nhỡ nhàng
Vv & vv.....
Vấn đề lớn nhất theo em là : Xanh hay trắng OF hay không OF nếu sai phải phê bình như nhau như thế mới gọi là OF
chuyện đi nhầm vào đường cấm ô tô là bt mà iem thấy có j đâu, đôi lúc chểnh mảng cũng chả để ý đc, nhất là những chỗ mới cắm biển, hum trc iem cũng bị mấy anh phường hỏi thăm chỗ gần trung hòa nhân chính mới cắm biển, iem chả để ý thế là... :P

Chỉnh sửa cuối:

RacerF1

Xe hơi
Em hoàn toàn nhất trí với cụ...không nên vội vàng phán xét khi chưa rõ căn nguyên kẻo tội cho bác OFer đó

dang_tim_xe

Xe điện
Em công nhận . Lái xe đi trong thành phố Hà nội là vất vả hơn cả đi Offroad , em thề vì em miền núi hay đi Hà nội em biết
Nhưng vấn đề ở đây là : Khi lái xe Biển xanh rơi vào tình trạng như này thì mọi người thi nhau chụp ảnh rồi mở hẳn 1 Box riêng kể tội
Nhưng khi lái xe Biển trắng thì :
Chắc là cho mượn
Chắc là xe bán chưa tháo Logo
Ai lái xe chẵng nhỡ nhàng
Vv & vv.....
Vấn đề lớn nhất theo em là : Xanh hay trắng OF hay không OF nếu sai phải phê bình như nhau như thế mới gọi là OF
Ơ, cụ này quá hay. Em rót rịu mới cụ roài nhá!! :D

HUMMER H2 SUV

Xe container
Em thấy nhiều xe có logo OF đi rất chuẩn mực, tuy nhiên số ít còn lại thì còn hơn cả bọn xe bus í. E thì hay tặc lưỡi, chắc vội đi tìm NN để giải quyết nỗi buồn :))

corolla7930

Xe đạp
em là thành viên mới ạ em cũng hâm mộ xe nào có dán chứ otofun lắm mà em lại không có xem em lái xe cho sếp ở cty thiết bị y tế cho nên có cũng không dám dán đâu ạ vì anh sếp em chạy xe ẩu lắm lại còn hay uống riệu nữa hihihi

bagiahuhu

Xe buýt
Em biết có cụ ofer sịn, thâm niên mấy năm 0F, chạy xe cả ngàn km trên 0F roài mà vẫn phạm lỗi như thụi.

Hôm nay cụ ấy chạy cao tốc Phủ lý-Pháp vân, xe còi có 1.6 lại cũ, chở đầy người với cả tạ quà quê mà toàn rít 130-140 km/h, lại tuyền chạy làn trong của xe khách xe tải nữa chứ. Đến ngã ba pháp vân bị xxx chĩa cạp nong vào cụ ấy lai lượn sang làn trái phắn mất, xxx chả buồn đuổi theo :))
Vẫn còn thiếu, cụ ấy chơi cả nửa chai vodka men roài nên mới húng vậy ợ.
Cho nên 0fer, cũng là người bình thường, không đồng nghĩa với "tấm gương sáng" đâu ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Liberty150i

Xe tải
Ofer thì cũng là con người thôi mà...nhân vô thập toàn...Ofer ở tỉnh ngoài mà vào hanoi thì vẫn dính như thường...vậy không nên kết luận là"thằng Ofer mất dạy"đc.nếu đi sai mà còn chửi bới xxx thì mới là thằng Ofer mất dạy ợ.