OFC - Nhà số 5: Đoàn kết, kỷ luật là sức mạnh của đội bóng ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoasuu88

Xe tăng
Mà chứng tỏ cái ông hoasuu kia lúc cả đội họp bàn thì chả để ý chó gì. Từ tháng 7 con Tố sẽ chịu trách nhiệm quản lý thu chi, kỷ luật.... của đội nhá
hôm trước em thấy bảo chú xe tạm thời vẫn cầm tiền lo mọi chuyện rồi sang cụ tố học thêm món óp phít mà :-?? @anh giang em dạo này rảnh rang nên tập tạ suốt rồi

anhcobra

Xe container
Mà chứng tỏ cái ông hoasuu kia lúc cả đội họp bàn thì chả để ý chó gì. Từ tháng 7 con Tố sẽ chịu trách nhiệm quản lý thu chi, kỷ luật.... của đội nhá

sakuda

Xe điện
ko hiểu ý bác là gì
nhưng nếu ko tham gia góp ý cũng đừng phá bĩnh
@anh Rắn đội mình có ít người quá ko thì huy động thêm chứ danh sách ~20 mạng mà đến chia đôi đá cũng ko xong
Phá bĩnh làm cái nhồn gì? mệ ngồi bảo cả đội là con tố làm quản lý rồi giờ lại vào hỏi câu như ....
Không nói có ai bảo .................... câm éo đâu mà cứ thích góp ý!

anhcobra

Xe container

kevoduyen

Xe buýt
Phá bĩnh làm cái nhồn gì? mệ ngồi bảo cả đội là con tố làm quản lý rồi giờ lại vào hỏi câu như ....
lại nóng trong người roài

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
giờ em có ý kiến dư này :
tuần 1 trận thì fix rồi , các cụ tìm thêm đối tác thi thoảng đá đấu cho lên chân .
Sân nhà mình thời gian này để tập luyện cho cả đội , tất nhiên vào ngày đó có đối thì ta vẫn chiến như thường .

TigerCar

Xe hơi
Tuần 2 trận cũng đc đấy chứ. Phần đông các đội bóng đều sinh hoạt nhịp độ 2 trận / tuần. Đồng ý có thành viên ko thể bố trí đc, nhưng tìm cách tăng số lượng thành viên, hoặc những người đăng ký 1 buổi/ tuần thì đóng nửa tiền so với những người còn lại, nhỉ. Chứ 1 buổi trong tuần thì có ai bận mà nghỉ thì chắc là đến nửa tháng mới gặp lại nhau.
Nên có thêm thành viên sinh hoạt cho đông vui và nâng cao chất lượng và sức cạnh tranh. Lúc nào cũng tầm 18 người sinh hoạt đều đặn thì ok quá. Chứ nhiều người có tên nhưng có tham gia đâu. Đề nghị chốt danh sách lại đi b-)

hoasuu88

Xe tăng
cái vấn đề tiền nong ai cầm mà chả được em ko quan tâm>:)
quan trọng em muốn tuần đá 2 trận để thể lực đội lên chút, chứ như kiểu bác đá 5" rồi đi bộ thì chỉ tổ mệt cho người khácL-)

sakuda

Xe điện
mệ, mày khôgn nói ai bảo mày câm?! bố mày đi đá cho vui, còn nếu bố mày đi bộ mà mày mệt thì đừng loăng quăng làm éo gì! đi tìm đội khác chuyện nghiệp, khỏe hơn mà lăn!

giangsuki

Xe ngựa
mie, tưởng bàn được chuyện gì ra hồn
hóa ra mấy con dở cãi nhau hả
con nào thích thì T4 ra quán mà bàn nhá, léo nghe vả vỡ mồm :))

anhcobra

Xe container
Đa phần anh em đều chỉ có thể đá 5 phút, đây là chơi bời nâng cao sức khỏe chứ không phải đội tuyển quốc gia. Mốn khỏe thì phải tập hàng ngày, sáng chạy chiều chạy, chứ chạy 4 tiếng/tuần chả giải quyết caí gì. Đã nói đi nói lại là ngoài buổi thứ tư ra có thể tìm đối tác khác để đá, điển hình như tháng trước đá với topcare..... Mọi thành viên trogn đội chủ động trogn việc này, sau đó thông báo để điểm danh số ngươi tham gia đc. Nói vậy rồi sao cứ phải bàn đi bàn lại nhể?
Và em nói thẳng luôn, 1 đội bóng muốn nhanh thì phải từ từ, nếu ai đó cảm thấy đội này chưa xứng với khả năng của mình... thì có thể thôi không tham gia nữa.
Em nhắc lại 1 lần nữa là cố định tuần 1 trận, đá thêm các ngày khác thì là chuyện khác, miễn là có khách và có tối thiểu 12 thành viên tham gia được để có đủ đội hình chính cũng như dự bị, tránh trường hợp nhõn 7 ông ra sân, chỉ tổ mất công chứ chả thu lại được gì.

Comeback86

Xe buýt
thôi các bác ơi . Fun đi .1 tuần 1 trận tạm thời thế cho ổn định đi đã rồi tính tiếp mà,Đề nghị anh em khi nào đội họp thì chú ý lắng nghe như em nhé ( có đúng ko anh Thịt ơi )

Chỉnh sửa cuối:

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
cái vấn đề tiền nong ai cầm mà chả được em ko quan tâm>:)
quan trọng em muốn tuần đá 2 trận để thể lực đội lên chút, chứ như kiểu bác đá 5" rồi đi bộ thì chỉ tổ mệt cho người khácL-)
mệ, mày khôgn nói ai bảo mày câm?! bố mày đi đá cho vui, còn nếu bố mày đi bộ mà mày mệt thì đừng loăng quăng làm éo gì! đi tìm đội khác chuyện nghiệp, khỏe hơn mà lăn!
2 con nàY phát ngôn có suy nghĩ ko đấy .
Phạt mỗi con 100K , thi hành ngay vào t4 tuần này .
Việc đá tuần 2 trận hay 1 trận cứ từ từ rồi bàn , thành viên trong đội bóng cần tôn trọng nhau thì mới sinh hoạt chung 1 đội lâu dài được , ngoài đời nói thế nào cũng được , nhưng trên 4r thì nên ý tứ , ko để đội khác nói đội mình là cá mè .

Comeback86

Xe buýt
bác Tố nói đúng đấy. mà bác Duyên và Anh Minh cho ý kiến cái đi ạ.cứ nghía cái gì nữa .
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 1 lái phụ)

Chỉnh sửa cuối:

kevoduyen

Xe buýt
phạt là đúng, mềnh nghe có người bị phạt mình thích :))

anhcobra

Xe container
Kô bàn cãi vớ vẩn nữa, tinh thần đã bàn hôm thứ tư rồi cứ thế mà làm.
2 con Sakura với Hoasuu: phạt mỗi con 1 lít, thứ tư tuần này bất kể đá với ai, hai con này phải đá cạnh nhau, 1 bên cánh, bàn thua do lỗi của 2 con này gây ra thì quản lý Tố tính toán họp tiếp.

kevoduyen

Xe buýt
Kô bàn cãi vớ vẩn nữa, tinh thần đã bàn hôm thứ tư rồi cứ thế mà làm.
2 con Sakura với Hoasuu: phạt mỗi con 1 lít, thứ tư tuần này bất kể đá với ai, hai con này phải đá cạnh nhau, 1 bên cánh, bàn thua do lỗi của 2 con này gây ra thì quản lý Tố tính toán họp tiếp.
iem tưởng bắt 2 con ôm hôn chứ =))

anhcobra

Xe container
Đội mình đa phần là nam, em không khuyến khích hành vi đồng tính như vậy nơi công cộng

sakuda

Xe điện
Chuyện phạt em chấp nhận tất, nhưng chửi là em phải chửi và một khi em đã chửi thì chắc chắn có lý do! mà nói thật em đã chửi thì chắc chắn em coi éo ra gì rồi!
Đùa nó khác, nhưng đã nghiêm túc là cho ra nghiêm túc!

hoasuu88

Xe tăng
2 con nàY phát ngôn có suy nghĩ ko đấy .
Phạt mỗi con 100K , thi hành ngay vào t4 tuần này .
Việc đá tuần 2 trận hay 1 trận cứ từ từ rồi bàn , thành viên trong đội bóng cần tôn trọng nhau thì mới sinh hoạt chung 1 đội lâu dài được , ngoài đời nói thế nào cũng được , nhưng trên 4r thì nên ý tứ , ko để đội khác nói đội mình là cá mè .
hic sao cứ đánh vào kinh tế SV nghèo vượt khó thế
em góp ý chả có rì tại bác ấy cứ nâng cao quan điểm
trận đầu tiên đi đá em cũng chỉ chạy được cỡ 5' nhưng giờ cũng khá hơn chút, đội mình đông đá mệt thì thay người nghỉ khỏe lại vào, em nghĩ quản lý là người quản lý chi tiêu và cũng tìm đối tác cho đội vào trận khác trong tuần, nếu ko ai đứng ra thì mọi người thường ỷ lại vào nhau như trước đây có anh Minh hay tìm đối cho đội nhưng đợt này anh ấy bận k tham gia được
@anh tố đội mình cứ đá tuần 1 trận thế này thì đá sân 11 chạy sao nổi, em chỉ muốn tuần đội mình đá nhiều hơn để nâng cao thể lực quan trọng là hiệp bia
Buổi họp hôm trước khá lâu mà em ko thấy rút ra vấn đề gì cả, việc đội sẽ thi đấu thế nào em cũng ko thấy nói đến có lẽ là em ko để ý chăng
@thứ 4 em đi nhận = chắc liên hoan lớp luôn em xin phép 50-50

Trạng thái
Thớt đang đóng