OFC - Nhà số 5: Đoàn kết, kỷ luật là sức mạnh của đội bóng ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhcobra

Xe container
bực rồi đới, việc mời đội khác tham dự ngay từ đâu đã nói là việc chung của cả đội, các ông không để ý đến thì là lỗi của các ông, thằng quản lý biết cái gì mà đi mời, mỗi cái việc hô hào đóng tiền, chi tiêu này nọ thôi cũng đủ nhiều việc để làm rồi. Ông nào chưa vợ con thì đi lúc éo nào chả đc, những ông khác còn bao việc phải lo, thu xếp cùng anh em 1 buổi là quý lắm rồi. Tham thì thâm chứ đc cái gì. Việc thi đấu thế nào đã chốt luôn từ lâu và nhắc lại rất nhiều lần. Nhắc lại 1 lần nữa là tháng 4 buổi, xen kẽ giao lưu tiền sân với khách và đá với nhau. Hôm trước chỉ nói chuyện đóng tiền và Tố béo thay Xe làm quản lý, đấy là những việc cần bàn thôi, chứ léo ai đi nói lại cái việc tất lẽ dĩ ngẫu đã nói lâu rồi nữa

TigerCar

Xe hơi
(b) Các bác cứ nóng, làm tý cho hạ nhiệt đê.
Em thấy ai cũng có ý tốt cho đội cả, nên mới góp ý, Hoasuu cũng thế, đấy là cái đáng trân trọng.
Nhưng các bác không hiểu ý nhau dẫn đến việc bực dọc không cần thiết. Nhà em hiểu ý như Hoasuu đưa ra, việc bàn bạc có thể không phải chỉ là sinh hoạt nhịp độ thế nào, quản lý ra sao, chi tiêu cụ thể... Mấy cái vớ vẩn đấy thì em cũng bỏ qua, có Manager đứng lên là anh em cảm ơn lắm rồi.
Nhưng em cũng hỏi thêm, tất nhiên là đá để cho vui, cho khỏe, nhưng việc xác định đá để tiến bộ nó khác với đá để giao lưu cho vui. Cho vui và để đc chạy nhảu thì không có ý kiến, thế nào mà chả đc. Chứ để lâu dài, em thấy riêng chuyện xác định đội hình chính, phụ, cách đá, người cầm trịch trận đấu... đội mình đã bàn đâu (hic, e nghỉ 2 tuần nên ko biết có bàn thêm gì trong thời gian đó không).
Phải nhắc lại lần nữa, đội hình có người thế này thế khác, nhưng quan trọng là fun, vui, và nhiệt tình đóng góp để đội tiến bộ. Chứ ko cần căng thẳng để dẫn đến mức các cụ hết cả cái nhiệt tình thì ko hay.
Em hết ợ

Comeback86

Xe buýt
em thấy ai cũng đúng cả, sai chi có là ai cũng có tinh thần máu đá quá thôi,tháng 4 trận,thinh thoảng có đối mềm mềm thì anh em có thể hẹn nhau qua điện thoại cũng đc mà.giờ ai cũng có số mọi người cả rồi,ví dụ ai có đội vừa tầm tý thì gọi cho Xe , chú xe se cố gắng bào lại mọi người. ai đi đc thì đi,bận nhiều thì báo lại hoãn,quan trọng gì đâu,cụ nào mà muốn đá nhiều thì cứ alo cho e,giờ e tham gia 3 đội cơ ( đáng lẽ là 4 vào ca tối thứ 6 ) nhưng e thấy vui khi tham gia đội mình là chả quan trọng thành tích mà vui là chính nên e tham gia nhiệt luôn.e hiểu ai cũng muốn đội mạnh lên, nhiều đội biết tới mình,nhưng trước hết phải đoàn kết và kỷ luật trước đã ạ,nói thật e thấy đội mình mà tuần 2 trận chắc sang tháng 8 bác nào đi cũng như bác Thịt trận t4 vừa rồi quá =))
Hiện có 5 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (5 lái chính và 0 lái phụ)

Chỉnh sửa cuối:

sakuda

Xe điện
@hoa sửu: đọc lại 3, 4 trang xem tại sao mày bị chửi nhé?!

Chỉnh sửa cuối:

sakuda

Xe điện
nói nhiều với cái bọn trẻ ranh làm éo gì?
Có mắt đi mà đọc, trích làm éo gì!

hoasuu88

Xe tăng
@hoa sửu: đọc lại 3, 4 trang xem tại sao mày bị chửi nhé?!
cụ hơn tuổi em nhưng đừng xưng hô tao mày vô văn hóa lắm
em ko nói gì về vấn đề này nữa
@tiger car ý em nói đúng như ý anh nói đấy ạ chuyện đội hình và lối đá
@comeback đội anh tuần này có rảnh o giao lưu với đội em, hoặc cho em bám càng đá với số em hôm trước sms cho anh đấy :D

sakuda

Xe điện
cậu cáu rồi đấy .
Cáu đi..... Cậu cũng đang cáu đây!

anh có time rảnh thì thay xe làm quản lý đi mình đi đá cố định 1 trận tối thứ 4 và 1 trận tìm khách đá sân khác
ông này như trên trời rơi xuống!
ko hiểu ý bác là gì
nhưng nếu ko tham gia góp ý cũng đừng phá bĩnh
@anh Rắn đội mình có ít người quá ko thì huy động thêm chứ danh sách ~20 mạng mà đến chia đôi đá cũng ko xong
Phá bĩnh làm cái nhồn gì? mệ ngồi bảo cả đội là con tố làm quản lý rồi giờ lại vào hỏi câu như ....
Không nói có ai bảo .................... câm éo đâu mà cứ thích góp ý!
cái vấn đề tiền nong ai cầm mà chả được em ko quan tâm>:)
quan trọng em muốn tuần đá 2 trận để thể lực đội lên chút, chứ như kiểu bác đá 5" rồi đi bộ thì chỉ tổ mệt cho người khácL-)
em góp ý chả có rì tại bác ấy cứ nâng cao quan điểm

kevoduyen

Xe buýt
đề nghị nhà sakuda với nhà hoasuu88 dừng lại không tranh luận nữa nhá, cùng là anh em, bỏ qua đi

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
ờ , ra là con sệ ku nó bực cu hoasuu việc họp đội ko chú ý , ko nghiêm túc trong họp hành .
Việc này cu hoasuu sai rồi , sệ ku xin lỗi nó đi .
a còng cả đội : Việc bất đồng ý kiến trong đội bóng là ko tránh khỏi , tuy nhiên chúng ta là 1 đội nên những việc bất đồng ý kiến nên nói với nhau ngay ko nên để trong bụng rồi ấm ức hanh bất mãn , có như vậy mới duy trì đội lâu được .

anhcobra

Xe container
haizzzz, việc tốt nhất mình làm trong tháng 6 tính đến ngày 27 là đề cử con Tố làm manager. Mà độ này con Xe đâu nhỉ? đi làm thì đi làm, cũng phải cố mà online chứ. Mình mà biết thằng nào làm sếp nó mình loại mệ nó khỏi đội hình luôn, sếp léo gì mà léo cho nhân viên online

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
hình như thằng thịt làm sếp nó hay sao ý .
mịe nghi lắm . cậu mà biết thằng thịt là sếp thì tin thằng thịt chế biến thịt gác bếp từ trâu chết cậu nói cho cả nước biết .

kevoduyen

Xe buýt
haizzzz, việc tốt nhất mình làm trong tháng 6 tính đến ngày 27 là đề cử con Tố làm manager. Mà độ này con Xe đâu nhỉ? đi làm thì đi làm, cũng phải cố mà online chứ. Mình mà biết thằng nào làm sếp nó mình loại mệ nó khỏi đội hình luôn, sếp léo gì mà léo cho nhân viên online
đề nghị chuyển chủ đề sang manager nhá, lão rắn ký quyết định chính thức đi để tuần lày con tố ló còn rửa lon

sakuda

Xe điện
Thực ra em chả bực mình gì cả, cái chuyện họp đội thì ông nào để ý hay không cũng đc.. không thành vấn đề, nhưng rõ ràng cả đội kêu nhau ơi ới ngồi lại họp rồi thống nhất sau đó lên còn hỏi như thằng ngu ngơ..... sau đó em chỉ có ý đù không ngờ nó lại nói em PHÁ BĨNH và NÂNG CAO QUAN ĐIỂM
Rồi chuyện đá tuần 2 trận, bàn chán mệ ló từ lâu rồi, đã bảo anh em đi cho vui, tuần 1 trận thi thoảng có ai mời thì 2 trận cũng chả sao nhưng quan trọng là có ai đá không?! (trận đá với topcarre có ma nào đâu????? ) mà bây giờ cũng lên góp với chả ý!
Em đồng ý em đá ngu, chỉ to còi nên không dám ý kiến lắm, nhưng khi một ai đó trẻ ranh mà GÓP Ý với em là Vô VH thì em phải để nó dạy em VH cho bằng đc nếu nó vẫn còn đi đá bóng!

Đùa thì không chấp, nhưng một khi đã nói thật và nghiêm túc thì phải suy nghĩ!
Chuyện thực ra cũng không có gì cả, nên thôi, em xin không nói thêm câu nào về việc này nữa. Mất hay!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng