OF, VTV và hành trình thăm chiến trường xưa của một CCB Quảng Trị.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cảm ơn cụ đã theo dõi suốt hành trình nhà em...em sẽ đưa khi có thông tin mới (chắc liên quan tới việc tìm kiếm, kiểm tra thông tin thôi ạ. Hôm kia có gặp GH, bảo Ban thời sự nhận rất nhiều điệ thoại để lấy điện thoại cụ nhà em)
Chúc ông cụ của bác chủ nhiều Sức Khỏe.....để việc giúp ích tìm kiếm đồng đội thật dẽ dàng!

V KOOL HANOI

Xe tải
Cảm ơn Cụ đã có bài viết tuyệt vời,em thực sự xúc động và cũng đã khóc!

bocubau

Xe tăng
Chúc ông cụ của bác chủ nhiều Sức Khỏe.....để việc giúp ích tìm kiếm đồng đội thật dẽ dàng!
Cảm ơn anh Hai Ếch
Cảm ơn cụ đã theo dõi suốt hành trình nhà em...em sẽ đưa khi có thông tin mới (chắc liên quan tới việc tìm kiếm, kiểm tra thông tin thôi ạ. Hôm kia có gặp GH, bảo Ban thời sự nhận rất nhiều điệ thoại để lấy điện thoại cụ nhà em)
Cảm ơn tất cả các cụ đã rót rượu cho em...
(em hỏi ngố tí, uống vodka thế nào ạ? chỉ cần clik chuột vào trong hộp thư đến ạ?)

PHP_Tech

Đi bộ
2/9 làm chuyến Đông Hà đi....
Em hầu cụ ạ!
Em đang ở Đông Hà đây!
Rất vô tình khi đọc bài này! trong những ngày tháng 7 vừa rồi, QT có rất nhiều lễ hội và các chương trình đặc biệt, em cung lf 1 Đại biểu, cũng là thành viên ban tổ chức, tất cả các chưng trình em đều tham dự! Nhưng bây giờ mới đọc đc bài viết này!
Em ở Đông Hà, rất mong giao lưu với tất cả các cụ ở OF ạ!!

bocubau

Xe tăng
2/9 làm chuyến Đông Hà đi....
Chắc khó rồi..nghỉ ít quá ông ạ
Em hầu cụ ạ!
Em đang ở Đông Hà đây!
Rất vô tình khi đọc bài này! trong những ngày tháng 7 vừa rồi, QT có rất nhiều lễ hội và các chương trình đặc biệt, em cung lf 1 Đại biểu, cũng là thành viên ban tổ chức, tất cả các chưng trình em đều tham dự! Nhưng bây giờ mới đọc đc bài viết này!
Em ở Đông Hà, rất mong giao lưu với tất cả các cụ ở OF ạ!!
Hi..chào bác..có dịp vào mong giao lưu cùng bác và mấy cụ nữa...
Bác chắc cũng "khá" tuổi rồi ạ?

Thái Phượt

Xe tăng
Bố cu Bầu ơi ,tối nay 19h 30 VTV2 phát sóng CT các cựu SV đại học thả hoa ở bến sông Thạch Hãn đấy Bạn lưu ý theo dõi nhé .Mình có Ông bạn cực thân nhận bằng tốt nghiệp đặc cách năm 1972 rồi nằm lại Đáy Sông này . Thời cuộc XH bây giờ nghĩ buồn và tiếc quá .Chắc Ô Cụ của Bạn cũng đồng cảm với Mình. Thân ái chào nhé

bocubau

Xe tăng
Bố cu Bầu ơi ,tối nay 19h 30 VTV2 phát sóng CT các cựu SV đại học thả hoa ở bến sông Thạch Hãn đấy Bạn lưu ý theo dõi nhé .Mình có Ông bạn cực thân nhận bằng tốt nghiệp đặc cách năm 1972 rồi nằm lại Đáy Sông này . Thời cuộc XH bây giờ nghĩ buồn và tiếc quá .Chắc Ô Cụ của Bạn cũng đồng cảm với Mình. Thân ái chào nhé
Cảm ơn Bác..."em" sẽ nhớ theo dõi ạ...đợt này Bác lại Phượt cung nào ạ? kể có dịp "em" và Bác làm cung Tây TS ban đêm thì tuyệt quá..bác ngâm cứu nhé...

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cảm ơn Bác..."em" sẽ nhớ theo dõi ạ...đợt này Bác lại Phượt cung nào ạ? kể có dịp "em" và Bác làm cung Tây TS ban đêm thì tuyệt quá..bác ngâm cứu nhé...
Kèo này thơm đới lão ạ, khi nào chiến cung này hú em nhá (b)

korandovinhyen

Xe container
Tháng 9 được không sếp? Chạy từ Khe Gát, qua Khe Sanh, đi A Lưới luôn
Em chạy cung này ban ngày mà cả đoạn đường từ khe Gát đến Khe sanh chỉ gặp một hai xe, nếu chạy ban đêm thì chắc ko gặp một ai. Nhưng em thấy hơi mạo hiểm ạ.

bocubau

Xe tăng
Em chạy cung này ban ngày mà cả đoạn đường từ khe Gát đến Khe sanh chỉ gặp một hai xe, nếu chạy ban đêm thì chắc ko gặp một ai. Nhưng em thấy hơi mạo hiểm ạ.
Không vấn đề gì đâu cụ ạ...tháng 10 năm ngoái bọn em xuất phát từ Khe Sanh ngược ra khe Gát tầm 17 giờ. Trời mưa gần như toàn tuyến, nhiều chỗ sạt lở, chạy Zai tân. Cả tuyến gặp mỗi một lán của công nhân làm đường ngủ giữa đại ngàn TS...có người làm mỗi cái võng, trùm kín mít. Khoảng hơn 23 giờ đến khe Gát. Đi thế cảm giác khoái lắm. Lúc gặp đường sạt, đã xác định hé kính xe ngủ lại rồi...sau lần mò lách qua được

CERATO6826

Xe tải
Cuối tuần này em vào Quảng Trị...mong quá