Of road xe hai cầu tại trường lái Tăng Long Thành -Đồng Nai .

daothoat

Xe máy
He he ... đường hay quá. Đường này mà có Escape thì có thể qua được, chạy đà vòng tua cao, vẫn nhớ cái vũng bùn lầy ko có nền cứng ở Xuân Mai, BlackLAC chạy vèo 1 phát qua, đứng lại thì chắc chắn toi.

Chúc mừng các cụ đã tìm được đường khủng tạo thành chỗ chơi lâu dài cho anh em Offroad Miền Nam.

daothoat

Xe máy
Ack !!! Sao mà nhìn mặt em xấu thế .lại còn tay bẩn nữa " móc miếc mà vậy chắc chít .... luôn đó ":21::21::21:

daothoat

Xe máy
Phần tiếp theo là vượt con dốc 30 % địa hình khá trơn trượt dài cỡ 100m .Chỗ này khó chịu ở chỗ nó bị mưa xói mòn tạo thành một con hào sâu nằm ở giữa đường.

Người mà các bác khen là chụp hình đẹp đây nè .

Phải sửa lại đường một chút mới leo được

Nào cuốc nào xẻng .Công nhân làm đường ,xan lấp đâu ?

Phóng viên chạy tác nghiệp .

Chiếc xe đầu tiên bò lên dốc.

Đã qua dốc ngon lành.

Tiếp theo Dmax cũng phải lùi lên lùi xuống mấy lần mới qua được . .

dksasia

Xe đạp
Cái đường tăng này gần sài gòn phết, chắc em phải đi giao lưu 1 bữa giữ mối làm ăn lâu dài quá.:69::69::69:

Ruarualady

Xe tăng
:21::21::21:
đường đẹp quá!
Tracker lại đi mỹ viện rồi hay sao mà ko tham gia nhể?

MussoTD

Xe buýt
Các bác trong phía Nam bắt đầu máu rồi, đợt này bác nhamtiensinh không tham gia à?

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Chúc mừng các cụ đã tìm được một cung khủng
đường này nên đặt tên là Minh béo giống Xuân mai giờ đã đổi tên thành Hùng gà

GALLOPER

Xe buýt
:21::21::21::21::21::21::21::21::21::)):)):)):)):)):))- Cụ Hùng để đc đặt tên đường như ĐẠI CỒ VIỆT, Giải phóng thì mất k biết bao nhiêu công sức, tiền của đấy cụ Béo ợ. (Bây giờ gọi là Đường tank HUNGA, :21::21::21:)

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
thôi thôi em lạy cụ cho em xin cái vụ tổ quốc ghi công này đi :21:

lúc về mấy chú lính tăng bảo 'các chú đi xe thường rồi, tối mồng 10 này xuống anh cho các chú ngồi tăng thiệt để biết cảm giác thế nào là off road bằng xe tăng' :41: hé hé gật đầu cái rụp liền, để coi vụ đó có gì hay em sẽ report hầu các cụ. Đừng xúi dục đặt tên nữa nhé :P

thôi thôi em lạy cụ cho em xin cái vụ tổ quốc ghi công này đi :21:

lúc về mấy chú lính tăng bảo 'các chú đi xe thường rồi, tối mồng 10 này xuống anh cho các chú ngồi tăng thiệt để biết cảm giác thế nào là off road bằng xe tăng' :41: hé hé gật đầu cái rụp liền, để coi vụ đó có gì hay em sẽ report hầu các cụ. Đừng xúi dục đặt tên nữa nhé :P
He he ... các cụ hoành tráng quá. Bọn em chơi ở đường Xuân Mai chẳng cho hội lái xe tăng cái gì, hôm trước chúng nó mang xe tăng ra đuổi bọn em chạy như vịt :)) :)) ... chạy cửa trước bọn em vòng cửa sau. 1 lúc sau lại thấy bọn em lảng vảng ở đường cũ ... may mà tăng nó chậm ko đuổi kịp chứ ko thì bọn em bẹp ruột hết rồi ....

Tình hình này có khi phải biếu các chú ở đấy mấy con gà cho êm chuyện Or hôm nào bảo Mr Gay tổ chức 1 quả nhậu với các chú ấy ... nhể Gay nhể :D

Vu Son

Xe tăng
Đảng và nhà nước bỏ ra nhiều tỷ đồng để đầu tư vào giao thông đường xá cho dân đỡ khổ thì có những kẻ lại chỉ tìm những cung đường chẳng ra đường??? rõ thật là rỗi hơi rửng mỡ tiền đó để đem đi mà làm từ thiện

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
đảng và nhà nước bỏ ra nhiều tỷ đồng để đầu tư vào giao thông đường xá cho dân đỡ khổ thì có những kẻ lại chỉ tìm những cung đường chẳng ra đường??? Rõ thật là rỗi hơi rửng mỡ tiền đó để đem đi mà làm từ thiện
. :102::102::102::77::77::77::)):)):))

HwngHD

Xe tăng
Phần tiếp theo là vượt con dốc 30 % địa hình khá trơn trượt dài cỡ 100m .Chỗ này khó chịu ở chỗ nó bị mưa xói mòn tạo thành một con hào sâu nằm ở giữa đường.

Chiếc xe đầu tiên bò lên dốc.

Đã qua dốc ngon lành.

Tiếp theo Dmax cũng phải lùi lên lùi xuống mấy lần mới qua được . .
Bác Diên ơi BJ SG ngon wa nhỉ ko như BJ Bắc kỳ ah (b)(b)(b)

daothoat

Xe máy
Đảng và nhà nước bỏ ra nhiều tỷ đồng để đầu tư vào giao thông đường xá cho dân đỡ khổ thì có những kẻ lại chỉ tìm những cung đường chẳng ra đường??? rõ thật là rỗi hơi rửng mỡ tiền đó để đem đi mà làm từ thiện
Cái nào nó ra cái đó .Về chuyện làm công tác xã hội em nghĩ chắc bác không bằng một góc bọn em đâu ạ ! THành ra đừng nói bọn em rửng mỡ khó nghe lắm .Đây là thớt kỹ thuật chứ nếu không thì em show một mớ hình lên cho bác coi .

hết hiểu nổi :21:

ubl

Xe hơi
Cái nào nó ra cái đó .Về chuyện làm công tác xã hội em nghĩ chắc bác không bằng một góc bọn em đâu ạ ! THành ra đừng nói bọn em rửng mỡ khó nghe lắm .Đây là thớt kỹ thuật chứ nếu không thì em show một mớ hình lên cho bác coi .

hết hiểu nổi :21:
Cụ đào thoát ko hiểu ý cụ Cua rồi ... ý cụ ấy là cái tiền của Đảng và nhà nước làm đường ấy mang đi mà làm từ thiện thì hay hơn (b)

HwngHD

Xe tăng
BJ SG tuần nào cũng đem ra độ để cuối tuần đi ốp mà sao ko ngon được bác?:21::21::21:
hi thỏa nào, Dmax one còn phải thua.
OF-HD bọn e thấy thèm wa, trong đó còn e nào chắc chắn giá HS-Sv ko cụ? (b)