OF - Phú Thọ - Tin & ảnh offline (No Spam!)

bibiabc

Xe buýt
Trên đây em đã tổng kết về hoạt động từ thiện tại Sơn Tình - Cẩm Khê mà Chi Hội mình đã cùng tham gia. :)

Một lần nữa, cảm ơn các cụ/mợ đã nhiệt tình quan tâm, ủng hộ, đóng góp để chương trình có thể thành công tốt đẹp. \m/

Chúc các cụ/mợ cùng gia đình luôn mạnh khỏe, bình an. Công việc phát triển thuận lợi, bền vững. :D

Hẹn gặp mọi người vào chương trình tại bản Cỏi - Xuân Sơn vào CN ngày 26/08 này. Trân trọng! Bibi. :x

bibiabc

Xe buýt
Phú htoj Ảnh đẹp tóa ,ăn nhắm xa đọa quá ,hệt nhà ls ,cho e hóng tí nhé.?
E chào cả cả nhà mềnh nha ,hẹn gặp lại một ngày gần nhất .
Những bức ảnh thật ý nghĩa ,mọi người cần cố gắng ,làm nhiều nhiều hơn nữa...
Mời cụ về nhà '' http://www.otofun.net/threads/394537-phu-tho-nha-so-34-mua-thu-ve-huong-co-ngao-ngat/page67 '' để em mời nước. Đây là thớt ảnh nên nhà em hơi tiết kiệm lời tí cụ ah. ^_^

bibiabc

Xe buýt
Báo cáo các cụ/mợ!

Lần trước khi Chi Hội mình tham gia đóng góp chương trình '' Góp đá ủng hộ Trường Sa'' đã thu được về số tiền là: 600,000 đ (Sáu trăm ngàn đồng). Danh sách cụ thể bao gồm: Cụ Bim; 200k, Cụ 19b; 200k, Bibi; 200k.

Như đã trao đổi, do thời gian gấp gáp em không kịp gửi lên Quỹ từ thiện của OF. Nên đã thống nhất với các cụ là sẽ để dành tiền ủng hộ các chương trình sau của diễn đàn. Đến nay, em đã chuyển toàn bộ số tiền trên cho chương trình '' Trở Lại Nậm Ban". E xin post ảnh giấy chuyển tiền để báo cáo tới các cụ là em đã hoàn thành xong nhiệm vụ rồi nhé. Cảm ơn mọi người. :)

chevroletcruz

Xe điện
các cụ mợ of vui quá cơ

Chidiudiu

Xe điện
nhà mình nhiều ct hay quá:x

vanthaido73

Xe điện
E xin phép cập nhật một số hình ảnh OF Phú Thọ tham dự sinh nhật nhà Cao Bằng ngày 5/8/2012

Cụ Laoleu và Tiencoi79

Chidiudiu

Xe điện

nghivt90

Đi bộ
E cũng ở Phú Thọ ợ.
Đi oto nhưng cũng tùy người các Bác nhỉ. hum nay tình cờ trên đường đi không may e có va vào Bác oto PraDo. Xe xịn e mơ cả đời không có / nhưng cái Bác chủ xe thì E khinh( thái độ khinh e là 1). E va vào đuôi xe bác ý làm vỡ cái đèn nhỏ phía dưới cụm đèn xi nhan ý ah. Bác nhìn e đi trở gas chắc biết thừa tiền bạc ko có. E nhận là mình sai va vào ngta mình đền. nhưng 1 nỗi/ bác ấy bắt e đưa đi sửa xe. vào sửa CHƯA có đồ . Bác ấy bắt e đưa tiền bác ấy đi sửa sau? tưởng bác ấy có lòng tốt lấy e 1 phần nào vì e cũng khó khăn. ai ngờ Bác bảo 3 triệu hum nào sửa xong thiếu tao gọi ( khinh 2. vì thái độ / mà e cũng chẳng bít cái nhựa đèn đấy bn tìn nữa ) . e cũng đành đưa tiền. Xl ngta, đi về' nhưng trong lòng thì khinh.................:-s Coi như e đen e chịu/ nhưng ít ra cũng có tí tình người. hết bố tháng lương e đi trở gas các Bác ah. Về nhà không giám kêu ka gì. Sợ mọi người lại nói............ ngta cần lúc khó khăn chứ đến khi giàu có thì cũng chẳng thèm nói.
Đi oto thật nhưng để e trở gas khinh........

Chỉnh sửa cuối:

vanthaido73

Xe điện
E cũng ở Phú Thọ ợ.
Đi oto nhưng cũng tùy người các Bác nhỉ. hum nay tình cờ trên đường đi không may e có va vào Bác oto PraDo. Xe xịn e mơ cả đời không có / nhưng cái Bác chủ xe thì E khinh( thái độ khinh e là 1). E va vào đuôi xe bác ý làm vỡ cái đèn nhỏ phía dưới cụm đèn xi nhan ý ah. Bác nhìn e đi trở gas chắc biết thừa tiền bạc ko có. E nhận là mình sai va vào ngta mình đền. nhưng 1 nỗi/ bác ấy bắt e đưa đi sửa xe. vào sửa CHƯA có đồ . Bác ấy bắt e đưa tiền bác ấy đi sửa sau? tưởng bác ấy có lòng tốt lấy e 1 phần nào vì e cũng khó khăn. ai ngờ Bác bảo 3 triệu hum nào sửa xong thiếu tao gọi ( khinh 2. vì thái độ / mà e cũng chẳng bít cái nhựa đèn đấy bn tìn nữa ) . e cũng đành đưa tiền. Xl ngta, đi về' nhưng trong lòng thì khinh.................:-s Coi như e đen e chịu/ nhưng ít ra cũng có tí tình người. hết bố tháng lương e đi trở gas các Bác ah. Về nhà không giám kêu ka gì. Sợ mọi người lại nói............ ngta cần lúc khó khăn chứ đến khi giàu có thì cũng chẳng thèm nói.
Đi oto thật nhưng để e trở gas khinh........
Xin chia buồn cùng Cụ chủ. Mời Cụ sang đây chém nhé http://www.otofun.net/threads/407759-phu-tho-nha-so-37-chao-mung-ngay-quoc-khanh-chao-don-cac-thanh-vien-moi

cuongmotor

Đi bộ
vui thế, hôm nay em mới biết, khi nào có off các pác pm nhé