OF 1-Year: Offroad hoành tráng Tây Yên Tử, 60 thành viên trên 17 chiến mã

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em cũng quay được 1 số video clip, đã biên soạn được 1 ít và đang upload lên mạng để các bác vào xem.

Xem tại đây+o(

Các bác xem tạm bản thu gọn, bản đẹp hơn đã upload lên Soapbox nhưng các bác phải login bằng passport để xem (search for "Tay Yen Tu").

Bản lớn (26MB):
otofun.com - Tay Yen Tu Offroad

Chỉnh sửa cuối:

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
BlackLAC nói:
@Dũngkhọm: giải nghệ đê, ảnh ọt thế này mang tiếng quá
:D đã bẩu là ảnh từ video ra mà 30 hình trên giây nó phải khác chớ
định thôi nhưng bờ lờ bẩu thế lại up tip :P
Giữa rừng gặp cướp

xe nào qua đây thì bước qua xác bà nhá

cướp này có vẻ nặng đô đây

MC Diệp

đố vui có thưởng , các bác có thấy con ruồi nào to tướng vo ve quanh đây hông

Ma 1

Ma 2

Z4 sang tiền đây , chì làm cho 1 xị đặc chủng

Step 1 :

Step 2 :

Step 3 :

Done

@all : tối đó có bác nào uống rượu nhà Z4 về lên cơn vật 0 :D

romeovn

Xe hơi
Ảnh đây

Mấy hôm chết mạng, giờ mới thò mặt lên up mấy cái ảnh cho bà con xem

MC háo hức

Nothing's Impossible !!

Đứa nào dám thì cứ đi, anh em mình làm mấy bi đã !

Offroad cái nỗi gì, chị đây ngày nào chả off

Vượt ngầm

Vượt ngầm tiếp

Lại vượt

Offroad chuyên nghiệp - 365/365

Hết ngầm đến dốc

Lên nào !

Thoát rồi !!!

Update liên tục......
Còn nhiều lắm nhưng em phải đi đã, tối về xin hầu các bác tiếp

Chỉnh sửa cuối:
Dạ em xin pot dăm tấm cho nó khí thế, chủ đề chủ yếu là đánh chén vì em khoái nhất môn này.

Tụm năm tụm ba, nhìn bác nào đang chiến mà vẫn giữ khư khư con L kìa

Chiến kiểu đứng (bác Sơn là-và nhà mình sạch khiếp :( :( )

Ngồi cũng ăn tốt

Có bác lẻn ra chỗ riêng đánh lẻ cho nó hiệu quả

Em xin góp thêm ợ tấm phong cảnh ạ , lúc dừng lại ăn trưa em bắn được 1 phát vì toàn lái nên dọc đường chả được phát nào

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Trước giờ xuất phát

Vụ này em phải tập trung chuyên môn nên chẳng chụp được gì, chuyển sang thể loại chân dung các offroader tí cho đỡ phí công mang máy
(Bác nào sử dụng lại vào bất cứ mục đích gì đều nợ em 5 chai ken)

Có bác nào còn thuốc cho em xin điếu

Lại mơ ước rồi

Ảnh dự thi

1. Dấm đài

2. Hoàng hôn

3. Chân dung offoader

Lúc dừng chân chờ các bác đi sau em bắt gặp hai chị em nhà nọ đang trông nhau, con bé chị năm nay 8 tuổi buổi chiều không phải đi học trông thằng em 3-5 tuổi gì đó

Giao lưu hết 2 hộp sữa tươi Vinamilk thằng cu tươi tắn hẳn lên (ảnh hơi bị out nét, ngoài ra vướng mất cái tay của con chị..... chán thật)

Ngoài ra em còn gặp hai mẹ con đang bế nhau, cả nhà có 2 đứa chồng hôm nay đi rừng kiếm tre về bán (kinh tế chính của cả nhà ngoài vài mẫu ruộng). Bà mẹ rất vui vẻ khi được hỏi chuyện, mỗi tội thằng cu thấy người lạ mặt cứ đăm đăm, em... pó tay (ảnh lại bị chém bên phải tại tay nghề non quá)

Trong các thể loại ảnh em thích nhất đời thường thế mà bắn toàn ra ảnh Bình Thường buồn hết cả người.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ảnh cuối của BL hay phết, nhưng mà sửa lại cái chữ ký đi, cũ quá rồi.

kar

Xe điện
Các bác ơi lên hết ảnh đi để em xin mấy cái viết bài cái nhỉ? Mải chạy quá chả chụp dc cái nào ra hồn cả

cuongvx

Xe buýt
Website
newscenter.vov.vn
Z4 nói:
phê bình hai bác Cường già ( chauchau và CuongVX)ngồi trong xe em mà làm em và Nhện thất vọng tràn trề, chẳng chịu chăm sóc gì chúng em cả, lão ấy bảo một già, một trẻ, có vị gì đâu mà chăm sóc cho phí công - bực cả mình
Anh xin nhường cô lên chức chủ tịch hội chua ngoa của anh đó. Đề nghị anh chauchau sửa sai đi nhé...

Land

Xe tăng
Đông gần bằng hôm offroad rồi

Đang lái xe trên đoạn đường này: 51 (42 lái chính và 9 lái phụ)

Land, hanhlexus, nghiabui911, shumi, binhbean, trieuth, cuongvx, Dũng Khọm, Simba, bolsai, kar, TienDauMaMuaXe, hoankiem, thegioixe, Drifter, pokekie, Best, TranMinhKhoa, Nhat Huy, excon, Xe lu, Big Daddy, Rail_thin, romeovn, thanh3e, NARVA, quangdzung, sidecar_travel, 25ltk, beer, phanvili, th.do, bbiully, Kia, myprogram, novsf

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Anh xin nhường cô lên chức chủ tịch hội chua ngoa của anh đó. Đề nghị anh chauchau sửa sai đi nhé...
Xin anh, nói ra nghe ghê thế, anh chẳng vật vã cả chuyến đi vì không đựoc đi cung Huyền trang còn gì, cứ để ngưòi ta phải nói thẳng nói thật ra thế !!!!

Ảnh các bác chụp đẹp quá, emvẫn khiếu nại quả ảnh đánh bài, cái này là do em bị hoàn cảnh xô đẩy chứ không phải là chủ mưu .......

mấy cái ảnh chân rung đẹp bác ạ .

nhenden

Xe tải
Bẩm các bác, em định post cái bản tổng kết chi phí, nhưng mà mạng lởm khởm quá, nên em khất các bác vài hôm vậy! Tình hình là còn 3tr đang nóng bỏng tay em ( chưa trừ tiền vé đường bộ - em sẽ gửi lại cho bác Nakio và Vợ bộ đội sau - cảm ơn 2 bác nhiều ), các bác cho ý kiến chỉ đạo xem giải quyết thế nào, theo em thì ý kiến đóng góp cho server cũng hợp lý ( dạo này ai cũng khốn khổ vì OF chậm quá ).
Cảm ơn thì các bác nói nhiều rồi nên em chả đạo văn các bác nữa, còn em, em gửi nhời xin lỗi các bác vì những sơ xuất của hậu cần, mong các bác đánh chữ đại xá để lần sau chị em chúng em rút kinh nghiệm!
@BlackLac: cái ảnh cuối hay nhở! Bác có mua thêm nước trên đường đi không để em gửi tiền!

binhbean

Xe buýt
Hí hí,
Các bác đi tuyệt nhỉ, em thì đi Bắc Kạn lên không offroad được với các bác.
Bác nào đang cầm đĩa DVD thế, nếu nội dung không quá 650MB thì gửi cho em, em edit rồi tặng mỗi bác một đĩa CD, thỉnh thoảng lôi ra xem kỷ niệm... (l) (l)

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
nhenden nói:
Bẩm các bác, em định post cái bản tổng kết chi phí, nhưng mà mạng lởm khởm quá, nên em khất các bác vài hôm vậy! Tình hình là còn 3tr đang nóng bỏng tay em ( chưa trừ tiền vé đường bộ - em sẽ gửi lại cho bác Nakio và Vợ bộ đội sau - cảm ơn 2 bác nhiều ), các bác cho ý kiến chỉ đạo xem giải quyết thế nào, theo em thì ý kiến đóng góp cho server cũng hợp lý ( dạo này ai cũng khốn khổ vì OF chậm quá ).
Cảm ơn thì các bác nói nhiều rồi nên em chả đạo văn các bác nữa, còn em, em gửi nhời xin lỗi các bác vì những sơ xuất của hậu cần, mong các bác đánh chữ đại xá để lần sau chị em chúng em rút kinh nghiệm!
@BlackLac: cái ảnh cuối hay nhở! Bác có mua thêm nước trên đường đi không để em gửi tiền!
cái y tưởng đóng góp cho server là của em đầu tiên đấy vote cho em đi hi hi
à mà bác nhện đen ơi hum nọ bác vợ bộ đội em thấy mua thêm rất nhiều thứ và chia xe cho ae cũng rất là nhiều đấy bác làm việc với bác ấy đi nhé hi hi

eskimot09

Xe hơi
Chúc mừng chuyến đi của các bác. Em vừa từ SG ra đêm qua ko thể tham gia được, gato với các bác quá, nhất là nhìn cái mặt vênh váo của thằng cha Kar bên người đẹp VTC tức X chịu được grrr...

@Dungkhom: bác xem lại tay nghề thế lào chứ không em vứt Ca chuyển sang dùng PS cho đỡ buồn bây chừ hehe

@BlackLac: lấy vợ xong tay chân mềm thế bác, chân dung out hơi nhiều nhể :) Các cao thủ shooter găm hàng hay sao mà ít ảnh thía???

@Z4: cám ơn bác đã nhắc nhở, em đáng bị vote - thật, không tham gia được gì cả híc

-UFO-

Xe máy
kar nói:
Các bác ơi lên hết ảnh đi để em xin mấy cái viết bài cái nhỉ? Mải chạy quá chả chụp dc cái nào ra hồn cả
Mải tác nghiệp với Mờ cờ thì kiếm đâu ra ảnh:))