OF 1-Year: Offroad hoành tráng Tây Yên Tử, 60 thành viên trên 17 chiến mã

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Z4 nói:
Cảm ơn anh Land, One is never enough , cho two or more đi anh !!!!!!
Sao giờ bác mới nói, nếu sớm thì bác gửi lại cho em qua đưòng mail chứ giờ thì em e là Bánh mỳ thì mốc và xúc xích thì ỉu và thiu lâu rồi, sữa thì chúng em còn nhiều, bác giữ lại làm kỷ niệm đi ạ,

Nhân tiện, báo cáo với bác, quả xì đểu bác hôm qua là SungAK ,
hè hè, mấy cái đó bác l.t.k giữ làm kỷ niệm, còn súng ak là ông nào thế, thông tấn xã vịt cồ hả bác?

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Bá cáo các bác là sau 1 hồi đánh vật với đủ thể loại IDVD , Final cut , you tube nhằm upload video lên mạng đều vô vọng.
Em chính thức chào thua 8o| .
Em đã burn ra điã DVD ( chỉ xem đc trên máy tính thôi ), bác nào có mạng ngon up đc lên youtube thì em kính biêú , bác nào máu quá muốn xem trc thì cứ í ới em nhé :) .
@ Khọm's nạn nhân : mặc dù đã cố tình cứu chưã nhằm cắt bớt các cảnh HOT , but do trình độ có hạn nên mọi biện pháp đều vô vọng (h) :D

Raubac

Xe tăng
Em thích chuyến này hơn chuyến Đà Nẵng vừa rồi, mỗi tội kẹt công việc...hic..hic...:'(

TienDauMaMuaXe

Xe hơi
Dũng Khọm nói:
Bá cáo các bác là sau 1 hồi đánh vật với đủ thể loại IDVD , Final cut , you tube nhằm upload video lên mạng đều vô vọng.
Em chính thức chào thua 8o| .
Em đã burn ra điã DVD ( chỉ xem đc trên máy tính thôi ), bác nào có mạng ngon up đc lên youtube thì em kính biêú , bác nào máu quá muốn xem trc thì cứ í ới em nhé :) .
@ Khọm's nạn nhân : mặc dù đã cố tình cứu chưã nhằm cắt bớt các cảnh HOT , but do trình độ có hạn nên mọi biện pháp đều vô vọng (h) :D
HAHAHA. Toi bác Khọm rồi.heheee. :))

deplecu

Xe tải
Dũng Khọm nói:
Chỉ còn hy vọng là bác không thêm mắm thêm muối vào nữa ý chứ. :)) :)) :))

CuongGu

Xe máy
tran_thuat_lai nói:
Quả ảnh nài iem chụp được khi về đến đích . Dưng mờ iem chả nhận ra được đây là cô MC , Bác Z4 , Nhện hay là ai nữa ? các Bác chỉ dùm iem với ạ ? hic hic

Theo em thì đây là bác Z4, em so với cái ảnh này thì thấy giống lắm

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
hoankiem nói:
Chúc mừng các bác. Đúng như dự đoán, Mạch Hoạch thay cho Bãi Cháy.

Tiếc là em bận đột xuất không tham dự được.

Hôm qua chúng em cũng offline ở Hà nội chào mừng các bác. Ngồi cà phê cà pháo mà toàn hỏi xem đoàn offroad ở đâu đến đâu. Có bác nào gọi về cho bác nhựa thì phải.

Các bác cho ảnh lên nhanh nhé.

Giá mà bác HK cũng nhiệt tình với TTVNOL với tư cách Amind ATC như ở đây vởi OF nhỉ :P :P :P

Land

Xe tăng
Hay tin chị em nhà nhền nhện trong khi đi hội ý giữa rừng đã phát hiện ra có người theo dõi , anh em đành thúc thủ trước khung thành chờ quả penalty :))

Cuối cùng thì cũng chả lại được với 2 chị em nhà nhện.

Chỉnh sửa cuối:

deplecu

Xe tải
Đang lái xe trên đoạn đường này: 41 (36 lái chính và 5 lái phụ)
deplecu, Kia, chi_pheo1983, Dũng Khọm, vinhcon, QUOCBAO, TienDauMaMuaXe, 18banhxe, toanco_k32, hung303, otchoe, HUGO, Chaien, X5_2007, calibrationwater, hoangxthao, VAN, NoWD, bs51, tran_thuat_lai, Lexus 's fan, Tungld, quangdzung, MinhKhoi, truongluu, hon nhien, unik, sungak
Thế mà có ít ảnh quá.
Chả xì pam được mấy , các bác nhở...:D :D :D

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
ơ em có mấy cái ảnh cơ mừ sao chẳng thấy cái mẹc em đâu cả bác Z4 ơi bác có chụp cho em một cái mừ post lên đi bác

QUOCBAO

Xe buýt
Website
www.vnvista.com
Một tuổi đời mà OF của chúng ta đã làm nên sự nghiệp lớn !
Một tuổi đời cái không thể OF đã biến thánh cái có thể !
Hoan hô OF, hoan hô các chiến binh và kỵ mã của chúng ta
đã thắng trận trở về !

Em đang gấp rút làm cái BÌNH TÂY YÊN TỬ ĐẠI CÁO
để ăn mừng cùng toàn thể các bác...

(b) (b) (b) (b) (b)

Chỉnh sửa cuối:

Kia

Xe tải
chi_pheo1983 nói:
ơ em có mấy cái ảnh cơ mừ sao chẳng thấy cái mẹc em đâu cả bác Z4 ơi bác có chụp cho em một cái mừ post lên đi bác
Ảnh Bác ở máy Bác Nghĩa cơ mà

Khủng thật ... ko biết nói gì hơn ... chúc mừng các bác đi về an toàn, vui vẻ

Rất tiếc em không tham gia được, tình hình ảnh vẫn còn nữa chứ nhỉ ... ảnh hót đâu? Đại cảnh với đầy đủ xe cộ không có hả các bác?

deplecu

Xe tải
noza nói:
Khủng thật ... ko biết nói gì hơn ... chúc mừng các bác đi về an toàn, vui vẻ

Rất tiếc em không tham gia được, tình hình ảnh vẫn còn nữa chứ nhỉ ... ảnh hót đâu? Đại cảnh với đầy đủ xe cộ không có hả các bác?
Có Ảnh toàn cảnh OF trước lúc xuất trân, bác ạ. Em chờ mãi mà chưa thấy đâu :( :( :(

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Cảm giác đầu tiên : Thật tuyệt vời

Và tiếp theo : Tiếc hùi hụi

X5_2007

Xe hơi
Một chuyến đi quá tuyệt vời, em thấy rất tiếc khi mình không tham gia được :'( :'( :'(

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
@ Bác chuoiiday ơi, em thề với bác là em chuyên nói thật, bác có thể không biết em, nhưng những thông tin về bác có thế nào thì nó vẫn thế ấy, em không can thiệp, sửa đổi thậm chí có khi không nhắc gì đến đâu ạ.

Nói nhỏ với bác là chị Z4 cực phụ nữ, nên đẹp giai như bác có thể chả cần để ý lắm đến cái chị ấy nói đâu ạ.

Chị ấy là chị gái ruột của em, nên em nói thật với bác thế, bác cứ tin em.

Vợ Bộ đội

Xe tải
Z4 nói:
Gớm cho nhà các bác này, em phải nhịn đến giờ mới vào mạng mà ảnh chẳng đã mắt tý nào, với lại chẳng có ảnh xe nhà em, chán các bác thế.

ấn tưọng và dư âm của chuyến đi với em vẫn còn đến giờ, mặc dù đã mất 2 tiếng đồng hồ Body massage.

Tuy nhiên thật thú vị, đông người, kỷ luật và đoàn kết, thực sự là một cuối tuần ý nghĩa.

Cá nhân em, em xin cảm ơn bác Thêgiơixe đã có ý tưởng tổ chức chuyến đi, cảm ơn Bác Blacklac trưởng đoàn, nghiêm khắc và vui tính , cảm ơn bác Land, bác Offroad, bác Kar, bác Mèo là nguồn cảm hứng cho chúng em trong suốt chuyến đi,
và đặc biệt cảm ơn các bác đã chia sẻ, thông cảm với những thiếu sót của em trong việc chăm sóc chung tất cả mọi người.

Có cảm ơn thì cũng phải có chê trách : khiển trách ông Lambo, PVc, Bornfree đã không giữ lời hứa join anh em đoạn cuối hành trình,
phê bình hai bác Cường già ( chauchau và CuongVX)ngồi trong xe em mà làm em và Nhện thất vọng tràn trề, chẳng chịu chăm sóc gì chúng em cả, lão ấy bảo một già, một trẻ, có vị gì đâu mà chăm sóc cho phí công - bực cả mình ( mà thôi, chuyện này tế nhị em không nói nữa ra đâu)
Chuyến đi có thể nói là thành công nếu như không có một số điều nhỏ nhặt chưa đựoc chu đáo,
Em xin tự thú nhận và xin lỗi cả nhà về vấn đề hậu cần chưa đựoc chu đáo, đồ ăn thiếu, cà phê ít, đồ ăn có mà quên không mang ra dùng ( bơ, pho mat, dưa chuột, sữa), không đủ nước uống và nấu nướng.

Đoàn 62 người ( chính xác) nhưng thức ăn chuẩn bị cho có 50 người, may mà em cũng thoong manh mua 120 bánh mỳ, (chẳng còn dư tý nào).

Thôi các bác thông cảm cho em và Nhện, lần sau chắc chắn nếu tham gia chúng em sẽ có nhiều kinh nghiệm hơn.

Chốt lại là vô cùng lý thú các bác ạ, sau một tuần làm việc vất vả, căng thẳng, một chút thiên nhiên, chinh phục một số khó khăn nhất định cho ta cảm giác thành công, và điều này rất quan trọng cho một tuần, một tháng làm việc mới, với dư âm chiến thắng đang có, mọi việc khác trở nên đơn giản,
Các bác có nghĩ như em không ạ?

Nhân tiện em thông báo : chuyến đi vừa qua, tài chính còn lại là 3triệu, các bác cho em ý kiến chỉ đạo phương hướng giái quyết.

Sau chuyến đi, em đặc biệt cảm tình với bác Vợ bộ đội, rất hợp với dáng em, hi hi hi
P/s bác nào có ảnh (của em ấy) thì pm cho em, cho em xin với nhé, xin cảm ơn và hậu tạ
Đúng đáy bác ợ e thấy e với bác hơp nhau. Điểm 10 cho chất lượng rất giống cột đèn và máy nước...................:)) :)) :)) :)) :))