[Funland] Ô tô tông thẳng, chèn qua 2 thiếu nữ khi bị bao vây tại cây xăng

Bò lốp

Xe lăn
Tóm tắt: cu Đăng chuyên chạy dịch vụ có nhận đc tin đi đón bạn của bạn ở địa chỉ…với giá…Đăng đến nơi đón được 2 người thì bị 9 nam thanh nữ tú tại địa bàn quây đòi đánh(chắc đánh 2 thằng được đón, và điên lên thì đánh thằng đón luôn). 2 thằng được đón dục Đăng lái xe chạy luôn, chạy đc vài km thi xăng gần cạn nên tạt vào cây xăng đổ xăng để té. Đổ xong thì 2 xe với 9 thành viên ưu tú trên 2 xe oto bắt kịp và áp sát, 9 thanh niên xăm trổ hùng hổ quây xe của Đăng, trong đó có 2 yêu nữ (được đồn đoán là cám chym của KoK) xung trận trèo lên nắp capo tay cầm theo vật giống gạch định choảng vào kính, drive Đăng hốt hoảng lùi xe 1 tí và sau là thốc ga bỏ chạy (lúc này có khoảng 5-7 tướng quân xăm trổ hung hãn vây quanh cửa xe), kết quả 2 yêu nữ nằm gọn dưới gầm và lăn vài vòng, 1 ra đi và 1 nhập viện, mấy con giời còn lại mặt tái mét hốt 2 nữ tướng đi viện…

HTlangtu

Xe điện
Tóm tắt: cu Đăng chuyên chạy dịch vụ có nhận đc tin đi đón bạn của bạn ở địa chỉ…với giá…Đăng đến nơi đón được 2 người thì bị 9 nam thanh nữ tú tại địa bàn quây đòi đánh(chắc đánh 2 thằng được đón, và điên lên thì đánh thằng đón luôn). 2 thằng được đón dục Đăng lái xe chạy luôn, chạy đc vài km thi xăng gần cạn nên tạt vào cây xăng đổ xăng để té. Đổ xong thì 2 xe với 9 thành viên ưu tú trên 2 xe oto bắt kịp và áp sát, 9 thanh niên xăm trổ hùng hổ quây xe của Đăng, trong đó có 2 yêu nữ (được đồn đoán là cám chym của KoK) xung trận trèo lên nắp capo tay cầm theo vật giống gạch định choảng vào kính, drive Đăng hốt hoảng lùi xe 1 tí và sau là thốc ga bỏ chạy (lúc này có khoảng 5-7 tướng quân xăm trổ hung hãn vây quanh cửa xe), kết quả 2 yêu nữ nằm gọn dưới gầm và lăn vài vòng, 1 ra đi và 1 nhập viện, mấy con giời còn lại mặt tái mét hốt 2 nữ tướng đi viện…
Ấu dề, như kịch bản phim.
Nhưng e chưa hiểu mâu thuẫn gì mà bọn kia dí mấy thằng trong xe khiếp thế nhỉ

Bò lốp

Xe lăn
Ấu dề, như kịch bản phim.
Nhưng e chưa hiểu mâu thuẫn gì mà bọn kia dí mấy thằng trong xe khiếp thế nhỉ
Chờ lời khai và xxx trả lời đi cụ, em nghĩ mâu thuẫn đến từ 2 thằng được Đăng đón (vd: đang hát thì mâu thuẫn, 2 thằng gọi xe bỏ về và bị các nam nữ thanh tú quây, hoặc 2 ẻm vịn kia có khúc mắc với 2 cu gọi xe)

fstorelaptop

Xe máy
Ghê quá, ở quê e bọn trẻ con cứ thấy xe biển lạ là nó ném đá , trẻ trâu giờ chắc đâu cũng kiểu thế,

HTlangtu

Xe điện
Chờ lời khai và xxx trả lời đi cụ, em nghĩ mâu thuẫn đến từ 2 thằng được Đăng đón (vd: đang hát thì mâu thuẫn, 2 thằng gọi xe bỏ về và bị các nam nữ thanh tú quây, hoặc 2 ẻm vịn kia có khúc mắc với 2 cu gọi xe)
Vâng cụ
2 e gái trẻ người non dạ, sa chân cái là trả giá đắt quá
Cu Đăng theo như cụ kể thì tai vạ từ trên trời rơi xuống rồi. Xác định Đen thì đèn nó cũng ...rơi thôi8-x8-x8-x
Nhưng theo cccm mình có luật sư giỏi, cãi cho e nó trắng án đc vụ này không ạ???
chứ E vẫn nghĩ đến án treo vì Đăng nó k thù hằn gì?
Sợ ra toà ngta hỏi là : sao a biết ngta sẽ giết cả a? Vì nếu a dừng xe có thể ngta sẽ chỉ giải quyết 2 cậu kia thôi.
Vì có thể nhóm kia khai là chỉ doạ để lái xe dừng lại thôi

New car 2023

Xe container
Vâng cụ
2 e gái trẻ người non dạ, sa chân cái là trả giá đắt quá
Cu Đăng theo như cụ kể thì tai vạ từ trên trời rơi xuống rồi. Xác định Đen thì đèn nó cũng ...rơi thôi8-x8-x8-x
Nhưng theo cccm mình có luật sư giỏi, cãi cho e nó trắng án đc vụ này không ạ???
chứ E vẫn nghĩ đến án treo vì Đăng nó k thù hằn gì?
Sợ ra toà ngta hỏi là : sao a biết ngta sẽ giết cả a? Vì nếu a dừng xe có thể ngta sẽ chỉ giải quyết 2 cậu kia thôi.
Vì có thể nhóm kia khai là chỉ doạ để lái xe dừng lại thôi
Không ai dám hỏi câu cắc cớ vậy đâu bác.
Vì cau trả lời sẽ là 1 câu hỏi ngược lại.

longtu210

Xe điện

Có khi nào 2 thằng đi cùng là đồng bọn úp sọt không nhỉ

longtu210

Xe điện
kinh nghiệm xương máu cho các cụ là rủi nếu xe các cụ bị ai đó nhảy lên nắp capo xe đòi quyết chiến với những người trong xe( có khi chính vợ cả nó nhảy lên) thì đừng thốc ga tháo chạy, cứ nhẹ nhàng lấy lái căn nhanh 3 gương ( kết hợp cam sau nếu có) lấy một khoảng trống phía sau, khi thấy đủ an toàn thì vào số lùi, đóng ga một phát vòng tua cỡ 4000, đồng thời giật lái một phát, thì của nợ trên capo nó sẽ rơi xuống ngay, và sẽ ko hề bị bánh xe nào trong bốn bánh chèn qua cả, cùng lắm là gãy vài cái răng thôi, an toàn cho cả 2.

Cụ lái giỏi thế

Lxe thanh niên trẻ trâu non và ít kinh nghiệm đã đành. Gõ phím mà cũng ko tỉnh nổi, vẫn nghĩ đạp ga lao xe đi bất chấp tai nạn chết người là hành vi đúng thì chịu rồi. Bảo ng VN bạo lực, húng từ cách nghĩ lại tự ái.
Còn suy nghĩ, còn viết ra đc thế thì sớm muộn quả sẽ đến thôi. Nhẹ thì tù tội, nặng thì án bòm. Bảo sao các lxe "tự vệ" chết người lúc về phường mặt cứ nghệt ra thảm hại trình bày hoàn cảnh và ra toà xin giảm án.
Giết ng khác thành công mà đc giảm án vì tự vệ nó ko sướng bằng đời tự do đâu cc ợ.
"Một ngày từ nghìn thu ở ngoài", luôn nhớ câu đó các achi nhé!
Thế để các cháu kia lôi khỏi xe và xiên cho vài nhát thì mới là đúng đắn hả cụ.
Phải em thì em cũng phải tìm đường sống cho mình đã rồi mới tính đến đường sống của kẻ thù của mình cụ nhé.
Cụ cũng nên nhìn lại mình và gõ bàn phím ít thôi.

kinh nghiệm xương máu cho các cụ là rủi nếu xe các cụ bị ai đó nhảy lên nắp capo xe đòi quyết chiến với những người trong xe( có khi chính vợ cả nó nhảy lên) thì đừng thốc ga tháo chạy, cứ nhẹ nhàng lấy lái căn nhanh 3 gương ( kết hợp cam sau nếu có) lấy một khoảng trống phía sau, khi thấy đủ an toàn thì vào số lùi, đóng ga một phát vòng tua cỡ 4000, đồng thời giật lái một phát, thì của nợ trên capo nó sẽ rơi xuống ngay, và sẽ ko hề bị bánh xe nào trong bốn bánh chèn qua cả, cùng lắm là gãy vài cái răng thôi, an toàn cho cả 2.
Lúc đã hoảng loạn lên vì sợ rồi thì em nghĩ không suy nghĩ và thực hiện được như cụ nói đâu ah.

New car 2023

Xe container
Thế để các cháu kia lôi khỏi xe và xiên cho vài nhát thì mới là đúng đắn hả cụ.
Phải em thì em cũng phải tìm đường sống cho mình đã rồi mới tính đến đường sống của kẻ thù của mình cụ nhé.
Cụ cũng nên nhìn lại mình và gõ bàn phím ít thôi.
"Thế để các cháu kia lôi khỏi xe và xiên cho vài nhát thì mới là đúng đắn hả cụ.": Hoàn toàn đúng đắn bác ạ.
Thanh niên thế hệ mới có định hướng tốt đẹp gì đó, thà làm nạn nhân chứ nhất định không làm thủ phạm, nhá.

nq19832005

Xe tăng
Tôi đọc 9 trang ở đây và rất nhiều vụ khác, chưa thấy 1 anh luật xư hay 1 anh áo vàng áo xanh nào giải ngố cho tôi: Ta làm gì khi có việc thế này?
Làm gì nữa cụ? Làm như anh taxi bỏ chạy là đúng rồi còn gì.
Còn đương nhiên là các anh ls và áo xanh vàng thì sẽ ko trả lời cụ thể, vì nó phụ thuộc vào tình tiết.

"Thế để các cháu kia lôi khỏi xe và xiên cho vài nhát thì mới là đúng đắn hả cụ.": Hoàn toàn đúng đắn bác ạ.
Thanh niên thế hệ mới có định hướng tốt đẹp gì đó, thà làm nạn nhân chứ nhất định không làm thủ phạm, nhá.
Vâng, giờ thì em thấm nhuần tư tưởng "Chết vinh còn hơn sống nhục rồi". Được 5-7 đứa nó xiên. Vinh quang quá còn gì nữa!

New car 2023

Xe container
Làm gì nữa cụ? Làm như anh taxi bỏ chạy là đúng rồi còn gì.
Còn đương nhiên là các anh ls và áo xanh vàng thì sẽ ko trả lời cụ thể, vì nó phụ thuộc vào tình tiết.
Vì tình tiết nó rõ rồi, nên họ mới hỏi các anh Xanh + Vàng:
Trong vụ cụ thể này, ở địa vị đồng chí Đăng lái xe, các anh sẽ làm gì?

Tương tự với các vụ cụ thể khác, bác ạ.
Và thường thì các ảnh trả lời rất dài rất hùng hồn rất chi tiết rất dõ dàng minh bạch rất nhiều thông định quyết, đến mức chả ai hiểu cái mẹ gì cả.
Cực kỳ xuất sắc.

xukthal.

Xe lăn
Làm như cụ dưới nhé ;))

nq19832005

Xe tăng
Vì tình tiết nó rõ rồi, nên họ mới hỏi các anh Xanh + Vàng:

Tương tự với các vụ cụ thể khác, bác ạ.
Và thường thì các ảnh trả lời rất dài rất hùng hồn rất chi tiết rất dõ dàng minh bạch rất nhiều thông định quyết, đến mức chả ai hiểu cái mẹ gì cả.
Cực kỳ xuất sắc.
hì hì, ý em là các anh ý là người thi hành luật, nên kể cả việc chúng ta thấy rõ mười mươi, nhưng chưa lên xong hồ sơ, toà chưa xử phân định từng tình tiết, hành vi, thì còn lâu các anh ý kết luận.

Kể cả việc đã đóng hồ sơ, đã xử : ví dụ một người đánh chết trộm vào nhà, thì các anh ý cũng sẽ nói chung chung. Thế mới là các anh xanh vàng.

Cũng cần khách quan là trong cuộc sống có những việc đúng, nhưng không khuyến khích vì kết quả của nó không cố định: đạp ga bỏ chạy có khi dẫn tới chết người, có khi chả sao cả, không đạp ga bỏ chạy 2 bên đánh nhau có khi cũng có người chết.