[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
OKie luôn ạ, nếu cụ mấu thì đi xe qua luôn để cafe xong thì em lắp nhá, em cũng đang mong gặp cụ để bóng bàn mấy việc đơi ;))
À cụ rủ cả cụ Đ đi luôn nhá, cụ ý hứa tặng em cái giề mà mất tích cả ngày hôm lay, chán [-O<

Thần Tài

Xe điện
Đã lắp Lukas 5900 + UV filter, trời mù, mưa nhưng chất lượng hình tốt, mõi tội file size lớn: 3 phút = 107 đến 108MB. Đang hì hụi convert cho nhỏ đi mới up lên Youtube được.

[video=youtube;vwUlAMdL8Lg]http://www.youtube.com/watch?v=vwUlAMdL8Lg[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Accent1110

Xe tăng
Hehe, quên mất cụ ơi, cụ thông cảm nhé, 1- Giấy BH thì khỏi lo đi cụ, em bán hàng trên mạng 5 năm nay rồi, không để xảy ra bất kể chuyện gì, đã nói là làm, bán hàng thì cũng phải có tý luơng tâm, nên đã hứa BH 1 năm là 1 năm. 2- HDSD : Đơn giản thôi ạ : Cắm vào tẩu thuốc lấy nguồn, (chú ý nên để máy nổ đề phòng xịt ắc quy vì dòng của cái bơm tuơng đối lớn, tầm 5A thì phải), rồi cắm vào lốp định bơm, rồi bơm thôi ạ, tks cụ nhá, cụ cứ dùng đê, riêng cụ trong tuần đầu, mà chán thì em hoàn lại tiền 100% nhá [-O<
Sáng e nay nổ máy, cắm bơm, bật công tắc bơm nhưng máy không chạy :D

Lúc nào rảnh cụ cho người qua ngó hộ e phát nhé.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Sáng e nay nổ máy, cắm bơm, bật công tắc bơm nhưng máy không chạy :D

Lúc nào rảnh cụ cho người qua ngó hộ e phát nhé.
Keke, cụ xem lại nguồn hộ em phát xem dư lào, xem là có cắm chặt chưa, nếu không được thì cụ cho em đ/c để em cầm cái khác qua nhá, tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Đã lắp Lukas 5900 + UV filter, trời mù, mưa nhưng chất lượng hình tốt, mõi tội file size lớn: 3 phút = 107 đến 108MB. Đang hì hụi convert cho nhỏ đi mới up lên Youtube được.

[video=youtube;vwUlAMdL8Lg]http://www.youtube.com/watch?v=vwUlAMdL8Lg[/video]
Hình xem trên youtube không giật thế là ngon dưng em cảm giác không nét, cụ thử để độ phân giải lên hết cỡ xem dư lào, vì em để thử thì thấy file không nặng hơn so với BT

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vâng, cụ chú ý là cắm trực tiếp vào tẩu thuốc nhá, không qua bất kỳ ổ chia tẩu nào khác, vì ổ chia tẩu thiết kế cầu chì 1-2A là cùng, nên không chịu được nhiệt cho bơm, còn cầu chì của ô tô chỗ tẩu thường khoảng 10A, nên là vô tư ạ, tks cụ, có gì cụ lại hú em nhá

Thần Tài

Xe điện
Hình xem trên youtube không giật thế là ngon dưng em cảm giác không nét, cụ thử để độ phân giải lên hết cỡ xem dư lào, vì em để thử thì thấy file không nặng hơn so với BT
Thật ra cái nét hay không nét cũng phải so sánh trong cùng thời điểm chứ hôm nay mưa và trời rất mù (Hair Phòng độ ẩm 98%) nên ảnh khó mà trong được.
Mấy nhận xét đầu tiên về 5900:
- Hình thức do sơn bóng nên có vẻ trông lởm hơn 3700. Rãnh khía ở đế không sắc nét nên khi xoay điều chỉnh góc ngang không có độ nảy, không sướng bằng 3700.
- Chỉ sử dụng 1 bản Firmware HF05 (3700 dùng 2 bản riêng biệt J21 và JE21, bản JE21 mới dùng được nút Event) có đầy đủ tính năng như bản JE21 của 3700. Ngoài ra có thêm 2 phần thiết lập khác:
1. SD card capacity config: thiết lập tỷ lệ dung lượng thẻ sử dụng cho lưu file Alway và Event
2. If you use CPL filter cho Brightness Configuration: 1-2 cho ban ngày và 5 cho tối (Do lắp CPL sẽ bị giảm 1-2 khẩu của ống kính dẫn đến độ sáng vào ống kính giảm.
- Có vẻ độ nhậy mặc định của G-Sensor thiết lập chuẩn hơn nên nếu với 3700 cần giảm 1 mức so với mặc định thì 5900 không cần thay đổi khi đi qua nắp hố ga, đường tàu vẫn không bị kích hoạt Event.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Sáng mai em lên cụ lắp 1 phát camera hành trình, cụ chuẩn bị cho em nhé vì em sợ xxx lắm

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

international

Xe buýt
Lắp mấy cái này em ngại nhất là cái dây nguồn lòng thòng. Bên bác có cách nào xử lý ko ạ? Để cái dây lòng thòng xuống dưới như thế mất hết cả cảm tình. Ngoài ra em có một ý đó là sao ko có loại camera gắn vào mặt sau gương hậu trong xe nhỉ? Chứ gắn lên kính thì hơi cản trở tầm nhìn và nhìn cũng ko đẹp lắm.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Lắp mấy cái này em ngại nhất là cái dây nguồn lòng thòng. Bên bác có cách nào xử lý ko ạ? Để cái dây lòng thòng xuống dưới như thế mất hết cả cảm tình. Ngoài ra em có một ý đó là sao ko có loại camera gắn vào mặt sau gương hậu trong xe nhỉ? Chứ gắn lên kính thì hơi cản trở tầm nhìn và nhìn cũng ko đẹp lắm.
Hi, chắc cụ chưa xem xe lắp xdriven của Hàn rồi. Đảm bảo vớ cụ 100% luôn . Nếu cụ cần mời qua e xem thực tế . tks

botom

Xe tăng
Okie. Để tối e về thử lại phát. Có gì e alo cho cụ sau.
Hôm trước em cũng bị như cụ. bình thường dùng bơm điẹn ngon lành, tự nhiên hôm đấy cắm vào chẳng chạy. Loay hoay 1 hồi, mới phát hiện ra ông con mở nắp chai nước, tiện tay dúi cái nylon bọc nắp chai vào lỗ cắm. 1 mẩu nhỏ thôi, nhưng cũng đủ để cản tiếp xúc của giắc cắm. Phải nhìn kỹ mới thấy. Cụ thử xem có bị như em không? :)

Chimpanzeevn

Xe tải
Hi, chắc cụ chưa xem xe lắp xdriven của Hàn rồi. Đảm bảo vớ cụ 100% luôn . Nếu cụ cần mời qua e xem thực tế . tks
Sao cụ không chụp ảnh thực tế luôn để cả nhà cùng hiểu. Em cũng đang lăn tăn không hiểu đường nguồn cắm từ xdriver vào tẩu thuốc lá thì nó đi như thế nào mà gọn nhỉ?

international

Xe buýt
OK, để em thu xếp thời gian qua chỗ bác 1 chuyến xem sao. Ko có cái món này cũng lo lo, lại bị thằng điên 2 bánh vượt đèn đỏ đâm vào như ở Cửa Nam thì bỏ ***.

Chỉnh sửa cuối:

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Chính xác luôn, mời cụ qua luôn và ngay nhá X_X
Hôm em lên cụ lắp cái camera, lắp xong chạy tốt, nhưng em chả biết cụ lắp model nào cho em (cụ giới thiệu loằng ngoằng quá em chả so sánh được), cụ TL em nhé

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Cụ có muốn mở rộng địa bàn kinh doanh không ợ, em có cái cửa hàng ở Giải Phóng, muốn hợp tác với cụ dư này ạ.
Đây là ảnh cửa hàng. Em chả biết photoshop nên dung paint hơi xấu ạ.

Em tính sẽ biến cửa hàng thành cái chợ giời mini ạ, sẽ có nhiều lựa chọn cho khách hàng ạ.
Mỗi gian hàng chiều ngang theo yêu cầu, bên trên treo biển quảng cáo của gian hàng đó, bên ngoài cũng treo biển quảng cáo, ưu tiên người thuê trước. Ở giữa là khu vực thi công nội thất. Cái gác xép làm văn phòng rộng hơn 20m có thể kê được 8 bàn làm việc ạ. Đằng sau có khu VS đầy đủ ạ.
Cửa hàng nhà em rộng 7m, sâu 14m, khu vực thi công dự tính được 2 xe, ngoài ra em có ông anh có gara ngay bên kia đường rộng thênh thang nếu có nhiều xe thi công cùng một lúc.
Giá thuê chỉ 2 triệu 1 gian hàng thôi cụ ợ. Miễn phí 3 tháng đầu cho cụ ạ.
Nếu không bán được hàng thì em miễn phí nửa năm ạ. Coi như là cụ chỉ mất công ạ.
Có gì cụ pm em ná
Số cầm tay em ạ: 0903240384

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hôm em lên cụ lắp cái camera, lắp xong chạy tốt, nhưng em chả biết cụ lắp model nào cho em (cụ giới thiệu loằng ngoằng quá em chả so sánh được), cụ TL em nhé
Úi, model của cụ là LK-3700G, gần như chuẩn và hợp lý nhất rồi đới ạ, cụ đọc thêm mấy bài về cách SD của model này ở trong thớt của em nhá, tks cụ

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Úi, model của cụ là LK-3700G, gần như Chu-ẩn và hợp lý nhất rồi đới ạ, cụ đọc thêm mấy bài về cách SD của model này ở trong thớt của em nhá, tks cụ
ok bác, em ði lang thang suót nên không chú y. gần như chuẩn thôi hä bác?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn