[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Tuanpm

Xe hơi
Cho tôi đăng ký dán phim hàn quốc xe 4c nhé

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

cucku

Xe hơi
Cụ này khinh khách hàng hay sao mà chả trả lời em?

Muonxenhodoxang

Xe đạp
Cụ rảnh cầm uqa em xem thử nhéo, nếu KT được thì tốt, không thì em sẽ nhờ gửi sang HQ bảo hành cho cụ (nếu máy của cụ mua là máy bán tại HQ thì BH cũng đơn giản, còn nếu mua tại nước nào thì BH tại nước đó cụ ah
Cụ Kim ơi máy của em mua tại HQ ạ, do em ở xa quá không mang trực tiếp tới cửa hàng của cụ được mai em đóng gói gửi ra cụ kiểm tra giùm em với nhé. Đa tạ cụ!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Kim ơi máy của em mua tại HQ ạ, do em ở xa quá không mang trực tiếp tới cửa hàng của cụ được mai em đóng gói gửi ra cụ kiểm tra giùm em với nhé. Đa tạ cụ!
Vâng, vậy mai cụ gửi cho em xem dư lào, nếu cần thì em sẽ chuyển sang HQ bảo hành giùm cụ nếu còn hạn BH,
@ các cụ : Đã có bộ đồng hồ + nhiệt kế + ẩm kế, mời các cụ qua lấy sớm vì số lượng có hạn. CỤ nào đã gạch rồi vui lòng báo em để em giữ lại.
Mai em sẽ gửi cho cụ akora trong Huế trước, phiền cụ cho em xin lại cái Đ/c với, vì mất béng rồi ợ, tks cụ

akaoko

Xe buýt
Vâng, vậy mai cụ gửi cho em xem dư lào, nếu cần thì em sẽ chuyển sang HQ bảo hành giùm cụ nếu còn hạn BH,
@ các cụ : Đã có bộ đồng hồ + nhiệt kế + ẩm kế, mời các cụ qua lấy sớm vì số lượng có hạn. CỤ nào đã gạch rồi vui lòng báo em để em giữ lại.
Mai em sẽ gửi cho cụ akora trong Huế trước, phiền cụ cho em xin lại cái Đ/c với, vì mất béng rồi ợ, tks cụ
Em pm địa chỉ lại rồi đấy. Cụ nhớ cho em thêm mấy miếng băng keo 2 mặt nhé
Tks cụ

Sent from my iPhone using Forum Runner

HAICON

Xe điện
Chính xác chân gì cũng có luôn cụ nhóe, yên văn tâm di, mỗi tội hơi đắt, cá nhân em oánh giá thì thấy phí tiền :-??
Ông lày đc mỗi tội tư vấn chuẫn/ vốt phát.
Em vốt nhưng mod ko cho. :))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Ông lày đc mỗi tội tư vấn chuẫn/ vốt phát.
Em vốt nhưng mod ko cho. :))
CỤ chưa ra Hn rán phim ợ ??? Đang thèm ăn nem chua tóa, rượu hoặc bia thì nhà em lúc nào cũng sẵn dồi 8->

Em xin giá tình thương mến thương em này với cụ ơi!
Cụ này khinh khách hàng hay sao mà chả trả lời em?

Oạch, sorry cụ, hôm nay em lượn cả ngày, ol = Đt nên lúc đọc, lúc không, giờ mới thấy bài của cụ
Giá em đề rõ ràng trên Web rồi cụ ơi : 5.9tr cho bản HQ, chuẩn nhất, ngon nhất luôn.
Nói chugn là nếu cụ thích thì nhích thoai, em bán hàng ít khi phải PM, còn khi đã là khách hàng thân thiết rồi thì cứ chơi cái gì là em auto cái đó.
Cái chính là vẫn muốn mua hàng hịn nhất phục vụ OF cho khỏi phải lo bảo hành

HAICON

Xe điện
Jingyongle nói:
CỤ chưa ra Hn rán phim ợ ??? Đang thèm ăn nem chua tóa, rượu hoặc bia thì nhà em lúc nào cũng sẵn dồi
Chưa cụ ạ. Em ra toàn đi xe với cơ quan. Để em bố trí time sẽ ới cụ nhóe :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hàng mới ra lò, nhanh tay kẻo nguội :

@ cụ tla : Có đèn LED sau rồi nhé, qua em nghịch sớm nhể

fantasy0178

Xe tăng
Hôm nọ qua cửa hàng cụ chủ, định mua mỗi cái bơm điện mà thấy cái gì cũng muốn khuân tí nữa thì không đủ xiền, thay đc mấy cái bóng led mà nhìn xe ghẻ của em oai hơn hẳn

blackpaint

Xe container
Đấy, hơn nhau ở chỗ đấy đấy lão ah, em đã từng phải gửi 2 em LK5100 đi Hàn xẻng dồi đới $-)
Trên mỗi máy nó có số seri như ĐT ý, dựa trên số này, nó sẽ biết là nhà phân phối ở đâu, thường bên Hàn thì nếu mua tại Seoul thì chế độ BH cực ngon, ngon dư lào thì em ứ nói đâu,dưng có 2 cụ được biết dồi đới
Em là người thứ 3 cụ nhể? Cam của em chết nguồn, sang đó bảo hành được em mới luôn, cám ơn cụ nhoé, dịch vụ quá tốt.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Dạ cảm ơn cụ, bữa nào ra Hà nội em sẽ ghé thăm và làm phiền cụ.
HI bác, em đã nhân được cái DR400 của bác rồi nhé, để em ngâm cứu xem bệnh tình em nó ra sao rồi sẽ báo bác liền...

Tình trạng em nó đây, test thử thì máy chạy trong nhà cũng cực nóng, híc híc

[video=youtube;6JDgLj1oYwA]http://www.youtube.com/watch?v=6JDgLj1oYwA&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hàng mới ra lò, nhanh tay kẻo nguội :

@ cụ tla : Có đèn LED sau rồi nhé, qua em nghịch sớm nhể
Bên cụ có con Cam hành trình nào ngon bổ rẻ k cụ?có con nào tầm 2 củ rưỡi mà lại ngon k?

Muonxenhodoxang

Xe đạp
HI bác, em đã nhân được cái DR400 của bác rồi nhé, để em ngâm cứu xem bệnh tình em nó ra sao rồi sẽ báo bác liền...

Tình trạng em nó đây, test thử thì máy chạy trong nhà cũng cực nóng, híc híc

[video=youtube;6JDgLj1oYwA]http://www.youtube.com/watch?v=6JDgLj1oYwA&feature=youtu.be[/video]
Dạ cảm ơn cụ nhiều, nhờ cụ tìm và trị bệnh giúp em nó ạ.

Thần Tài

Xe điện
Bên cụ có con Cam hành trình nào ngon bổ rẻ k cụ?có con nào tầm 2 củ rưỡi mà lại ngon k?
Em xin phép trả lời giúp cụ Jing trên quan điểm người dùng đã dùng qua nhiều Cam khác nhau. Khái niệm Ngon - Bổ - Rẻ theo em nó chỉ là để nói cho vui thôi, không tồn tại một cách hiện thực. Các yếu tố Tính năng, Chất lượng, Hình thức, Độ bền, Độ ổn định, Thương hiệu, Chế độ Bảo hành, Hậu mãi..... luôn kéo theo Giá đi kèm. Vì vậy đầu tiên cần xác định Nhu cầu của mình, từ Nhu cầu sẽ xác định được cần cái gì và phải chi bao nhiêu tiền.
Vì vậy cụ cứ Alo cho cụ Jing thì cụ ấy mới tư vấn rõ được. Tuy nhiên theo em thì 2500k chưa thể ngon được, còn nếu chỉ để ghi lại sự kiện trên đường không yêu cầu cao về chất lượng cũng như các yếu tố khác thì chỉ cần vài trăm K cũng đủ.