[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

Lexus430sc

Xe điện
Dạo này có gì hót không cụ? :D

Cụ xem có phần settup Lukas cho LK-5100 gửi cho em với, trên thẻ nhớ của em có mất đâu rồi í (có khi bị quét virus nó thịt mất).

Gửi link download vào email cho em nhé: mrleehung@gmail.com

Many thanks,

akaoko

Xe buýt
Cụ Jing ới. Em chuyển tiền lấy 1 cái nhiệt kế và 1 cái ẩm kế cho cụ rồi nhé. Còn đèn led em hỏi cụ không trả lời em? Cụ chuyển hàng theo địa chỉ trước cho em nhé. Tks Cụ

Sent from my iPhone using Forum Runner

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Jing ới. Em chuyển tiền lấy 1 cái nhiệt kế và 1 cái ẩm kế cho cụ rồi nhé. Còn đèn led em hỏi cụ không trả lời em? Cụ chuyển hàng theo địa chỉ trước cho em nhé. Tks Cụ

E nhận được xèng rồi, đèn led trần ưm tưởng là cụ đã lắp rồi nên không giả nhời nữa ợ, nếu cụ chưa lắp thì là 700k cụ nhóe. Tks cụ

akaoko

Xe buýt
E nhận được xèng rồi, đèn led trần ưm tưởng là cụ đã lắp rồi nên không giả nhời nữa ợ, nếu cụ chưa lắp thì là 700k cụ nhóe. Tks cụ
Năm mới led tăng giá thêm 100k nữa hả cụ? :)

Luckizz

Xe đạp
@ Cụ chủ: nhà mình còn cái thảm trải taplo cho kia carens không để e ra khuân một cái. Nhân tiện em cũng đang tìm mỏi con mắt cái tấm che khoang hành lý "security cover" cho carens, nếu có cụ PM ngay và luôn cho e cả cái rổ rá nhé.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
@ Cụ chủ: nhà mình còn cái thảm trải taplo cho kia carens không để e ra khuân một cái. Nhân tiện em cũng đang tìm mỏi con mắt cái tấm che khoang hành lý "security cover" cho carens, nếu có cụ PM ngay và luôn cho e cả cái rổ rá nhé.
H cụ, thảm taplo sẵn hàng luôn ah, còn món tấm che khoang hành lý, mua bên Hnf cũng rẻ thôi dưng vì nó nặng nên nếu chuyển = air về thì lại thành đắt, nên em kh uyên cụ không nên mua, tự nghiên cứu vật liệu, tự làm thôi cụ ợ.
Mời cụ qua em làm cái thảm taplo, tks cụ

Năm mới led tăng giá thêm 100k nữa hả cụ? :)

Ò nhệ, em quên cụ là khách hàng duột, thế mai lại cho em xin thêm 600k nữa nhóe :x
Bao gồm : 4 bóng đèn trần + 2 bóng đèn biển số, hế hế, thứ 2 tuần sau em chuyển luôn thể.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

akaoko

Xe buýt
Ò nhệ, em quên cụ là khách hàng duột, thế mai lại cho em xin thêm 600k nữa nhóe :x
Bao gồm : 4 bóng đèn trần + 2 bóng đèn biển số, hế hế, thứ 2 tuần sau em chuyển luôn thể.
OK con dê. Mai chuyển tiếp 600k nữa nhoé. Có hàng cụ gửi cho em luôn. Đèn thì em cũng có rồi nhưng muốn thay đèn Hàn của cụ xem thử nó như nào :)

Lexus430sc

Xe điện
Dạo này có gì hót không cụ? :D

Cụ xem có phần settup Lukas cho LK-5100 gửi cho em với, trên thẻ nhớ của em có mất đâu rồi í (có khi bị quét virus nó thịt mất).

Gửi link download vào email cho em nhé: mrleehung@gmail.com

Many thanks,
Lờ cồng của em à? Quác lại phát xem thế nào? :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

akaoko

Xe buýt
Em chuyển thêm xẻng rồi đấy. Cụ chuyển hàng nhanh cho em nhé

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em chuyển thêm xẻng rồi đấy. Cụ chuyển hàng nhanh cho em nhé

Dồi ah, đèn LED thì sẵn rồi, em chỉ đợi chủ nhật về nốt bộ đồng hồ là cho nó bay vào với cụ thôi ợ, tks cụ

akaoko

Xe buýt
Dồi ah, đèn LED thì sẵn rồi, em chỉ đợi chủ nhật về nốt bộ đồng hồ là cho nó bay vào với cụ thôi ợ, tks cụ
Em quên. Cụ gửi cho em ít băng dán 3m hai mặt để em dán chúng lên xe nhé. Tks cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Em quên. Cụ gửi cho em ít băng dán 3m hai mặt để em dán chúng lên xe nhé. Tks cụ

Ô kiae, để mai êm đóng sẵn không lại quên ;))

Muonxenhodoxang

Xe đạp
Cụ Kim ơi em có cái Blakvue DR400G HDII hàng xách tay xài được khoảng mấy tháng rồi, thời gian đầu xài ngon, hình mượt nhưng bay giờ thì mờ và tối quá... cụ bắt bệnh giùm em với? có người bảo để quay suốt ngày ngoài nắng cháy mất sensor rồi. Liệu có giải pháp nào sửa chữa được không cụ? Mua mới thấy xót quá:-s

Đa tạ cụ,

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Kim ơi em có cái Blakvue DR400G HDII hàng xách tay xài được khoảng mấy tháng rồi, thời gian đầu xài ngon, hình mượt nhưng bay giờ thì mờ và tối quá... cụ bắt bệnh giùm em với? có người bảo để quay suốt ngày ngoài nắng cháy mất sensor rồi. Liệu có giải pháp nào sửa chữa được không cụ? Mua mới thấy xót quá:-s

Đa tạ cụ,
Cụ rảnh cầm uqa em xem thử nhéo, nếu KT được thì tốt, không thì em sẽ nhờ gửi sang HQ bảo hành cho cụ (nếu máy của cụ mua là máy bán tại HQ thì BH cũng đơn giản, còn nếu mua tại nước nào thì BH tại nước đó cụ ah

Thần Tài

Xe điện
Cụ rảnh cầm uqa em xem thử nhéo, nếu KT được thì tốt, không thì em sẽ nhờ gửi sang HQ bảo hành cho cụ (nếu máy của cụ mua là máy bán tại HQ thì BH cũng đơn giản, còn nếu mua tại nước nào thì BH tại nước đó cụ ah
Thế máy của em mua ở VN thì bảo hành ở đâu :))

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Thế máy của em mua ở VN thì bảo hành ở đâu :))
Đấy, hơn nhau ở chỗ đấy đấy lão ah, em đã từng phải gửi 2 em LK5100 đi Hàn xẻng dồi đới $-)
Trên mỗi máy nó có số seri như ĐT ý, dựa trên số này, nó sẽ biết là nhà phân phối ở đâu, thường bên Hàn thì nếu mua tại Seoul thì chế độ BH cực ngon, ngon dư lào thì em ứ nói đâu,dưng có 2 cụ được biết dồi đới

Chỉnh sửa cuối: