[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Món này bên Hàn em chưa thấy, để em tìm xem có không, nếu có thì em hú cụ nhá, tks cụ

Vừa hết xong, cụ đợi 1 tuần nữa có thì em hú cụ nhá, tks
Loại này có đấy Cụ chủ ơi vì forte Em thấy nó cũng phun sương mù mà. Có lúc nào Cụ báo luôn nhé, xe Em đang gặp vấn đề về bộ này ( Không chỉnh được tia nước theo ý mình, chỉnh được hôm trước hôm sau nó phun cả vào mặt người đi đường ) không thay nhanh có ngày nó đánh bỏ bu mất ......

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Loại này có đấy Cụ chủ ơi vì forte Em thấy nó cũng phun sương mù mà. Có lúc nào Cụ báo luôn nhé, xe Em đang gặp vấn đề về bộ này ( Không chỉnh được tia nước theo ý mình, chỉnh được hôm trước hôm sau nó phun cả vào mặt người đi đường ) không thay nhanh có ngày nó đánh bỏ bu mất ......
Nếu có thì cụ nhập ngay về thay cho loại 3 tia, đảm bảo bán chạy luôn.

akaoko

Xe buýt
Chào Cụ Jing
Em lấy chỗ cụ cam hành trình BlackVue DR 400 II lắp vào carens nhà em đẹp lắm ạ. Còn video thì quay nét lắm hơn cái IONE nhiều. Đọc biển số ô tô ban đêm rất tốt. Ban ngày quay nét như Sony. GPS trời mưa bắt mất 20s. Còn ngày nắng tầm 2-5s. Bộ lấy điện hơi khác cụ Ma ở chỗ để công tắc off là không có điện còn lại các chức năng khác OK. Sạc cho IPhone và IPad cùng lúc OK.
Tks Cụ Jing nhé. Chúc cụ đắt hàng

Sent from my iPhone using Forum Runner

akaoko

Xe buýt
Nếu có thì cụ nhập ngay về thay cho loại 3 tia, đảm bảo bán chạy luôn.
Em dự là nếu thay phun sương thì phải thay luôn bơm mới đủ áp lực tạo sương ạ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

Hoặc là nhanh hỏng bơm, xong lại kéo đến em ăn vạ thì bỏ bu cụ nhể [-O<

Cảnh sát G.T

Xe điện
Chào Cụ Jing
Em lấy chỗ cụ cam hành trình BlackVue DR 400 II lắp vào carens nhà em đẹp lắm ạ. Còn video thì quay nét lắm hơn cái IONE nhiều. Đọc biển số ô tô ban đêm rất tốt. Ban ngày quay nét như Sony. GPS trời mưa bắt mất 20s. Còn ngày nắng tầm 2-5s. Bộ lấy điện hơi khác cụ Ma ở chỗ để công tắc off là không có điện còn lại các chức năng khác OK. Sạc cho IPhone và IPad cùng lúc OK.

Cụ còn được quay thử ban ngày! Em lắp xong trời đã tối, sáng hôm sau phải đi công tác, đến giờ vẫn chưa về được! Chưa biết được hình ảnh ban ngày ló ra sao nữa!

laodatma

Xe điện
Chào Cụ Jing

Em vừa ngó lại, bộ của e cũ hơi khác bộ của cụ (k có nút start đỏ). Cụ chuyển qua nấc volt nhé! :)

Thần Tài

Xe điện

Cái này không cụ nhé. Tạo sương chỉ do kết cấu của Đầu phun tia thôi.

akaoko

Xe buýt
Cái này không cụ nhé. Tạo sương chỉ do kết cấu của Đầu phun tia thôi.
Nếu chỗ nào có cái đầu Fun sương cụ chụp cái hình lên xem nó như nào. Cụ chịu khó chụp cái lỗ phun sương nhé.
Còn việc bơm có đủ áp lực hay không em chưa biết vì em thử lấy tay bịt đầu phun thấy áp lực yếu lém. Chiều nay đi làm về em thử lấy cái đầu Fun sương thường lắp vào ống xem sao. Cụ nào có thời gian thử hộ em nhé

akaoko

Xe buýt
Em vừa ngó lại, bộ của e cũ hơi khác bộ của cụ (k có nút start đỏ). Cụ chuyển qua nấc volt nhé! :)
Em lắp thử vào Bình 12v xong lấy đồng Hồ đo từng kiểu công tắc thì phát hiện ra nếu lắp mới thì chuyển qua nấc volt cho nó lành rồi nhấn nút đỏ (smart key) mới có điện.
Tks Cụ Ma hướng dẫn nhé. Vodka Cụ

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ chủ đã rịch cho em chưa?????

Hi cụ, bản tiếng Anh về gioa diện và chức năng giống hệt bản tiếng Hàn mà, cụ cứ căn đúng nút của tiếng Anh rồi áp dụng sang bản tiếng Hàn là chuẩn.
Hình 1 : Ô tích đầu tiền : tăt hoặc bật đèn LED, ở dưới là phần lực chọn mầu sắc cho cụ
Tiếp theo là tùy chỉnh hệ thống giọng nói, nếu không thích thì cụ không tích vào bất kể cái gì, là tự nó câm

Nói tomd lại là giao diện 2 bản giống nhau, khác chữ thôi, chắc cụ rất thông minh nên em dự là vọc ra ngay, nhể :D

akaoko

Xe buýt
Hi cụ, bản tiếng Anh về gioa diện và chức năng giống hệt bản tiếng Hàn mà, cụ cứ căn đúng nút của tiếng Anh rồi áp dụng sang bản tiếng Hàn là chuẩn.
Hình 1 : Ô tích đầu tiền : tăt hoặc bật đèn LED, ở dưới là phần lực chọn mầu sắc cho cụ
Tiếp theo là tùy chỉnh hệ thống giọng nói, nếu không thích thì cụ không tích vào bất kể cái gì, là tự nó câm

Nói tomd lại là giao diện 2 bản giống nhau, khác chữ thôi, chắc cụ rất thông minh nên em dự là vọc ra ngay, nhể :D
Cụ Jing nhầm rồi nhé. Bản tiếng anh không giống bản tiếng Hàn hoàn toàn đâu nhé. Tiếng anh chỗ chỉnh led có chỉnh màu và dành cho DR400 còn bản tiếng Hàn nó không có chỉnh màu và dành cho DR400 II nhé

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Jing nhầm rồi nhé. Bản tiếng anh không giống bản tiếng Hàn hoàn toàn đâu nhé. Tiếng anh chỗ chỉnh led có chỉnh màu và dành cho DR400 còn bản tiếng Hàn nó không có chỉnh màu và dành cho DR400 II nhé

Ah, thằng DR-400G này có có 2 phiên bản, thế là cụ CSGT sài nhầm phiên bản cũ dành cho model cũ roài, phiên bản mới là II cơ mà nhể

Cảnh sát G.T

Xe điện
Ah, thằng DR-400G này có có 2 phiên bản, thế là cụ CSGT sài nhầm phiên bản cũ dành cho model cũ roài, phiên bản mới là II cơ mà nhể
Trên trang web của blackvue em chỉ thấy bản đó là cao nhất!
Theo em, về nguyên tắc phần mềm cao hơn phải tự nhận tất cả những cái thuộc phần mềm thấp hơn! Thôi, em cứ để tiếng Hàn dùng cho đúng mốt!

akaoko

Xe buýt
Trên trang web của blackvue em chỉ thấy bản đó là cao nhất!
Theo em, về nguyên tắc phần mềm cao hơn phải tự nhận tất cả những cái thuộc phần mềm thấp hơn! Thôi, em cứ để tiếng Hàn dùng cho đúng mốt!
Cụ xem hình trong user manual kèm theo BlackVue DR400 II thì thấy ngay chỗ chỉnh led nó có 2 sơ đồ dành cho DR380 và DR400 II mà. Cái hình vẽ DR380 y chang phiên bản tiếng anh nên khi dùng cho DR400 II là bị lỗi ngay. Em thử mấy lần rồi ợ. Em cũng đang chờ hãng update firmware mới đây :)

tuýt tuýt

Xe hơi
Cụ jingyongle ơi, e thấy bên cụ có cái này hay quá, cái này có sẵn hay phải đặt vậy cụ, rảnh e qua cụ lắp cho e cái nhé!

http://shopkorea.info/index.php?main_page=product_info&cPath=19&products_id=182

http://shopkorea.info/index.php?main_page=product_info&cPath=19&products_id=296
Cụ jingyongle ơi, e tính mai hoặc ngày kia qua cụ lắp 2 cái mà hum trước e hỏi cụ (trên này ạ)
Cho e hỏi thêm cái là bên cụ có dây led trắng ko, xe e trước lắp 1 loạt dây led cho gầm ghế, giờ nó rơi rụng lả tả, chỗ sáng chỗ tịt, nếu bên cụ có thì nhờ cụ chạy lại cái đống dây điện đấy giúp e với.
À, với cả hình như bên cụ có cả cái đèn led soi biển, e bị tịt 1 cái rùi, e qua cụ lắp luôn cho e với nhé.
Tks cụ trước!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ jingyongle ơi, e tính mai hoặc ngày kia qua cụ lắp 2 cái mà hum trước e hỏi cụ (trên này ạ)
Cho e hỏi thêm cái là bên cụ có dây led trắng ko, xe e trước lắp 1 loạt dây led cho gầm ghế, giờ nó rơi rụng lả tả, chỗ sáng chỗ tịt, nếu bên cụ có thì nhờ cụ chạy lại cái đống dây điện đấy giúp e với.
À, với cả hình như bên cụ có cả cái đèn led soi biển, e bị tịt 1 cái rùi, e qua cụ lắp luôn cho e với nhé.
Tks cụ trước!
Vâng, mời cụ qua em lắp nhé, dây LED thì em không có, còn bóng đèn LED biển số thì nhiều lắm cụ ah, tks cụ

laodatma

Xe điện
Hơ hơ! thế mà bao lần qua chẳng thấy lão chém gì về mấy vụ có hàng đèn led nhể! :-? Cho mấy xu hình ảnh cái đê! :D
Vâng, mời cụ qua em lắp nhé, dây LED thì em không có, còn bóng đèn LED biển số thì nhiều lắm cụ ah, tks cụ

putin's mother

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.lamchame.com
Em đang nghiên cứu quả camera hành trình bên bác ,đánh dấu !