[Xe cộ] Nước hoa oto HIT HOT từ Korea (trang cuối), Máy lọc KK Philips GP6201 - Camera HT Blackvue, Vietmap, BHBB cho oto giá rẻ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Kính cụ Akaoko :
- Sorry cụ vì hàng về chậm
- Em đã cho em nó lên đường vào Huế rồi cụ nhá, mai cụ nhận được vui lòng báo lại em biết, tks cụ
- Hàng của cụ gồm : 1 bộ Camera hành trình DR-400G II, 1 bộ lấy nguồn từ ắc quy hãng lukas (giống y chang laodatma), 1 xạc Maha cho iphone, ipad, galaxy...
(vì cái vỏ của xạc với bộ lấy nguồn nó cồng kềnh, nên em đã vứt vỏ đi để đóng chung với Hộp cam hành trình, mong cụ vui vẻ cho em nhé)
- Tks cụ cái nữa nhể \:D/

laodatma

Xe điện
Giữ cho em đôi bóng gầm 3000k chân 881 để chiều em qua đổi nhóe, Tks! :-bd

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

akaoko

Xe buýt
Kính cụ Akaoko :
- Sorry cụ vì hàng về chậm
- Em đã cho em nó lên đường vào Huế rồi cụ nhá, mai cụ nhận được vui lòng báo lại em biết, tks cụ
- Hàng của cụ gồm : 1 bộ Camera hành trình DR-400G II, 1 bộ lấy nguồn từ ắc quy hãng lukas (giống y chang laodatma), 1 xạc Maha cho iphone, ipad, galaxy...
(vì cái vỏ của xạc với bộ lấy nguồn nó cồng kềnh, nên em đã vứt vỏ đi để đóng chung với Hộp cam hành trình, mong cụ vui vẻ cho em nhé)
- Tks cụ cái nữa nhể \:D/

http://www.upanh.com/anh__11__upanh/v/9vj8cr1v0wj.htm

http://www.upanh.com/anh__12__upanh/v/0vj29rar9ce.htm
Tks Cụ. Chúc Cụ buôn may bán đắt ạ

Sent from my iPhone using Forum Runner

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cập nhật : Hàng hót trong ngày 17-12, CỤ nào nhanh tay mời qua khuân trước :
Camera hành trình X-driven. Tình trạng
- Mới tầm 98%. Sử dụng khoảng 03 tháng. Còn máy, giá đỡ và dây nguồn
- Xuất xứ : Mua trong lo hàng của cụ Hartop bán năm 2010 giá lúc mua là 3.6tr
- Giá bán : 1.8tr (lỗ 50% - người bán cũng là OF uy tín, giá bán là giá mong muốn nên kính các cụ đã mấu thì đừng mặc cả nữa, tội nghiệp)
- Em đứng ra làm trung gian vụ lày, có thể BH và tư vấn cho người mua về cách SD cũng như chất lượng. Người bán cũng nói có thể hoàn tiền trong 01 tuần nếu có bất kể trục trặc gì xảy ra.
Hàng hót 1 thời luôn đới ah.

Hình em nó đơi, vẫn long con bà lanh lắm :

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Vâng, để cuối tuần em hốt mang về quê luôn cho tiện ạ :)
Cái camera 2nd hand đấy cấu hình thế nào đấy cụ?
Em này chỉ là chuẩn Vga thôi, cách đây 2 năm thì là số 1, nhưng giờ tuyền chơi HD< cái này hợp với cụ nào mới chơi, nghịch cho đỡ buồn, hàng này thì quá nổi tiếng rồi ah, để em tìm đường link rồi hầu cụ xem, bên Mẽo giờ nó vẫn bán tầm 200$ thì phải

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em này chỉ là chuẩn Vga thôi, cách đây 2 năm thì là số 1, nhưng giờ tuyền chơi HD< cái này hợp với cụ nào mới chơi, nghịch cho đỡ buồn, hàng này thì quá nổi tiếng rồi ah, để em tìm đường link rồi hầu cụ xem, bên Mẽo giờ nó vẫn bán tầm 200$ thì phải
Em vẫn còn bộ X.Driven mới đét đẹt! Trước mua cho ông anh, lắp vào xe được khoảng 1 tháng ông ấy bán xe! Em lại tháo ra và để từ đó đến giờ! Đang tính lắp để quay đằng sau! :D

Còn vụ cái Blackvue, em phải để giao diện Hàn Xẻng thì nó mới ghi hình được! Bác có thể chú giải cho em mấy cái này được không?? Em dốt tiếng Pháp nên chả hiểu giề!!!! :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Thì giao diện tiếng Hàn không khác gì tiếng anh mà, em đang dùng ipad, đêr sáng mai em dịch luôn lên cái hình bác đã chụp giao diện tiếng Hàn nhé, tks

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thì giao diện tiếng Hàn không khác gì tiếng anh mà, em đang dùng ipad, đêr sáng mai em dịch luôn lên cái hình bác đã chụp giao diện tiếng Hàn nhé, tks
OK! Bác dịch và chỉ cho em từng mục nhé! Em quan tâm nhất đến mục cài đặt ghi hình lúc có va chạm! Theo chế độ mặc định, đi vào đường xóc 1 tí nó cũng ghi lại, sốt ruột lắm ợ! Bác chỉ cho em luôn đặt ở mức nào là hợp lý! Cái nữa là: em muốn tắt cái đèn led xanh-đỏ-tím vàng đi (nó gây sự chú ý đối với những người ngồi trên xe và cả những người đi đường) và tắt cả tiếng cô em hàn xẻng nói lảm nhảm! :D Em chỉ muốn có tiếng bíp báo hiệu lúc bắt đầu hoặc lúc kết thúc ghi hình! (như cái Lukas 5900)

Lúc tối mới lắp xong, em mang ra test thử xem nó ra răng:

[youtube]v0lIWPkE840[/youtube]

[youtube]iK0CW5aXnos[/youtube]

Xem video thấy rất nét, nhìn rõ biển số xe chạy đằng trước nhưng đưa vào youtube nó nén hình của mình lại hay sao í ợ! Em thấy mờ hẳn!
Đây là ảnh em chụp lại từ cờ níp:

laodatma

Xe điện
Cụ Cảnh sát G.T cho em hỏi tý đèn xe của cụ là đèn halogen hay xeon đấy ạ? Em dùng Lukas5100 quay buổi tối trước đây đèn halogen nguyên bản thì còn thấy biển xe buổi tối nhưng từ hồi lên xê lông thì em nhìn biển số thì rõ hơn nhưng cam lại ghi hình kém hơn (biển số toàn bị lóa). Nhìn quả hình của cụ lại thấy "rung rinh" :)

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ Cảnh sát G.T cho em hỏi tý đèn xe của cụ là đèn halogen hay xeon đấy ạ? Em dùng Lukas5100 quay buổi tối trước đây đèn halogen nguyên bản thì còn thấy biển xe buổi tối nhưng từ hồi lên xê lông thì em nhìn biển số thì rõ hơn nhưng cam lại ghi hình kém hơn (biển số toàn bị lóa). Nhìn quả hình của cụ lại thấy "rung rinh" :)
Trước cái này em cũng dùng lukas5900! Cái đó tuy chuẩn HD (720p) nhưng tốc độ ghi hình có 25 hình/giây thì phải! Do đó, đứng lại (tất cả đều ở trạng thái tĩnh) thì còn nhìn thấy biển số, di chuyển thì rất khó nhìn, nhất là chạy tốc độ cao! Cái blackvue này tốc độ ghi hình 30 hình/giây, full HD (1080p) nên em thấy chất lượng hình ảnh cải thiện rõ rệt! (Quảng cáo cho cụ jungrinh tí :D) Cụ để ý cái xe bus, em chụp lại khi đang chạy tốc độ 48km/h.
Xe em Everest, đèn halogen thôi! Trước lắp cái lukas5900 không bao giờ nhìn rõ được như này!

laodatma

Xe điện
Trước cái này em cũng dùng lukas5900! Cái đó tuy chuẩn HD (720p) nhưng tốc độ ghi hình có 25 hình/giây thì phải! Do đó, đứng lại (tất cả đều ở trạng thái tĩnh) thì còn nhìn thấy biển số, di chuyển thì rất khó nhìn, nhất là chạy tốc độ cao! Cái blackvue này tốc độ ghi hình 30 hình/giây, full HD (1080p) nên em thấy chất lượng hình ảnh cải thiện rõ rệt! (Quảng cáo cho cụ jungrinh tí :D) Cụ để ý cái xe bus, em chụp lại khi đang chạy tốc độ 48km/h.
Xe em Everest, đèn halogen thôi! Trước lắp cái lukas5900 không bao giờ nhìn rõ được như này!
Đúng là núi cao lại có núi cao hơn, 1080p & 30fps thì hơn đứt đuôi con nòng nọc rồi còn gì! :) Kiểu này lại phải gom thóc mất thôi!

akaoko

Xe buýt
Cụ Jing ới. Em thấy cụ gì nói ở trên là để giao diện tiếng anh không thu được video là sao hả cụ?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ Jing ới. Em thấy cụ gì nói ở trên là để giao diện tiếng anh không thu được video là sao hả cụ?

Fimwere cho bản tiêng Anh chưa chuẩn, hay bị lỗi, không tuơng thích, nên là tạm thời cụ dùng giao diện mặc định đi đã, khi nào nhà sx nó cập nhật bản mới thì em sẽ ới cụ. Giao diện chuẩn như 3 hình trên, để lát em sẽ dịch ra rồi cho lên đây cho các cụ dễ SD.
Cụ chú ý là đầu tiên, cụ cắm thẻ nhớ vào máy, bất máy lên cho nó hoạt động, sau nó máy sẽ tự tạo ra 1 file trong thẻ nhớ để cụ cho vào máy tính cài đặt trình xem lại.
Mà cụ đã nhận được hàng chưa vậy ???

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
OK! Bác dịch và chỉ cho em từng mục nhé! Em quan tâm nhất đến mục cài đặt ghi hình lúc có va chạm! Theo chế độ mặc định, đi vào đường xóc 1 tí nó cũng ghi lại, sốt ruột lắm ợ! Bác chỉ cho em luôn đặt ở mức nào là hợp lý! Cái nữa là: em muốn tắt cái đèn led xanh-đỏ-tím vàng đi (nó gây sự chú ý đối với những người ngồi trên xe và cả những người đi đường) và tắt cả tiếng cô em hàn xẻng nói lảm nhảm! :D Em chỉ muốn có tiếng bíp báo hiệu lúc bắt đầu hoặc lúc kết thúc ghi hình! (như cái Lukas 5900)

Lúc tối mới lắp xong, em mang ra test thử xem nó ra răng:

[youtube]v0lIWPkE840[/youtube]

[youtube]iK0CW5aXnos[/youtube]

Xem video thấy rất nét, nhìn rõ biển số xe chạy đằng trước nhưng đưa vào youtube nó nén hình của mình lại hay sao í ợ! Em thấy mờ hẳn!
Đây là ảnh em chụp lại từ cờ níp:

Lên đến bản này chắc cụ thỏa văn mãn rồi nhể, đây là bản dành cho thị trường nội địa của Hàn, nên cực tốt luôn nhá, hơn hẳn bản XK (phân biệt : bản XK thì không in trên vỏ hộp giống như hôm em trao đổi với cụ và fimware cài phát tiếng Anh mặc định luôn)
Up lên You thì hình bị giảm chất lươngj là đuơng nhiên, muốn xem nét cần chọn chế độ xem Full HD trên you là okie mà cụ, tks cụ