Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

URAL CCCP

Xe ba gác
Thực ra các mợ trong NN em vẫn coi là phụ nữ Trung Đông mà, có mợ chưa bao giờ dám up ảnh mình lên, có mợ up xong lại xóa. Riêng vụ này em không ý kiến và luôn tôn trọng các mợ ý, vào NN thấy còm ảnh của chính chủ xóa đi thì những còm quote em cũng xóa. Có thể các mợ ý không ngại thành viên chơi trong này, nhưng ngại người ở chỗ khác vào cóp ảnh rồi lúc nào đó đi up linh tinh.
À nhưng một số phụ nữ Trung Đông bịt mặt thôi, còn ở dưới thoáng cực ;)
Trong ni chỉ có gái Huế là dũng cảm nhất;))

Huế và Em

Xe điện
Thực ra các mợ trong NN em vẫn coi là phụ nữ Trung Đông mà, có mợ chưa bao giờ dám up ảnh mình lên, có mợ up xong lại xóa. Riêng vụ này em không ý kiến và luôn tôn trọng các mợ ý, vào NN thấy còm ảnh của chính chủ xóa đi thì những còm quote em cũng xóa. Có thể các mợ ý không ngại thành viên chơi trong này, nhưng ngại người ở chỗ khác vào cóp ảnh rồi lúc nào đó đi up linh tinh.
À nhưng một số phụ nữ Trung Đông bịt mặt thôi, còn ở dưới thoáng cực ;)
Chã nói điêu...~X( . Chã toàn tự tay up ảnh em lên có hỏi đâu. Mừ em xấu với hiền quá mừ... nên em kệ :))
Trong ni chỉ có gái Huế là dũng cảm nhất;))
Liều ăn nhiều Zin ợ :-j

Không phải dám hay ko, e ko thích trêu kiểu ấy thôi. Anh nghe rõ chưa hở
Ơ mà trêu kiểu gì, anh đọc lại chả hiểu hai ông ý trêu em kiểu gì, thật :((

Chã nói điêu... . Chã toàn tự tay up ảnh em lên có hỏi đâu. Mừ em xấu với hiền quá mừ... nên em kệ :))

Liều ăn nhiều Zin ợ :-j
Trước khi nói thì cậu đi gội đầu đi cho tỉnh táo, nói cho chuẩn. Chứ đầu bẩn vừa nói vừa gã đầu thế này~X( không chuẩn đâu ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ơ mà trêu kiểu gì, anh đọc lại chả hiểu hai ông ý trêu em kiểu gì, thật :((

Trước khi nói thì cậu đi gội đầu đi cho tỉnh táo, nói cho chuẩn. Chứ đầu bẩn vừa nói vừa gã đầu thế này~X( không chuẩn đâu ;)
Thế là bị trêu cũng nhận vơ như em à? :))

Trạng thái
Thớt đang đóng