Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

URAL CCCP

Xe ba gác
hihi, những gốc hoa họa mi sau khi bẻ lứa đầu, nó vẫn chồi lên cành mới chị ạ, nhưng cành không được đẹp như chính vụ thôi ạ.
Hihi, hồng vàng hôm em mua là 30k/50 bông. Hồng đà lạt tầm 1k/bông. Vì đây là chợ hoa nên em mua đc rẻ hơn, các chị buôn hoa thì mua còn rẻ nữa cơ ạ

Ảnh nài đẹp, em còi nên chỉ ưng những ai có da có thịt:))

Lại có vụ bikini hả các thánh. Nhưng bikni thì chụp phải có tâm, gần chứ xa cả ki lô mét up lên lại phải đi mua thuốc nhỏ mắt.

Up thì ít ra cũng phải có tâm như con dâu em 557728 trong phòng tập gym. Mà phải công thừa nhận đến thời điểm này thì Lật Đật vẫn là người có Body đẹp nhất trong các mợ up lên đây ;)

Kitcat

Xe container
Đến mai là tròn 10 ngày Kuu không lên. Trộm vía, hay Kuu đi trả thù dân tộc bị Cô mê xích mất roài8->
Công nhận ạ, Kuu là người đi vắng được hỏi han nhiều nhất, người đã hứa có phóng sự ảnh và có thể cả clip vậy mà nói lặn là lặn mất tăm @@
Hihi. Em nhờ nhà em thương mợ ạ =))
Vì đó là em :)
hihi, những gốc hoa họa mi sau khi bẻ lứa đầu, nó vẫn chồi lên cành mới chị ạ, nhưng cành không được đẹp như chính vụ thôi ạ.
Hihi, hồng vàng hôm em mua là 30k/50 bông. Hồng đà lạt tầm 1k/bông. Vì đây là chợ hoa nên em mua đc rẻ hơn, các chị buôn hoa thì mua còn rẻ nữa cơ ạ

Xinh tươi :)
Hoa rẻ nhỉ, dưng vẫn đắt hơn rau nuống. Ngày xưa có thời hoa hồng rẻ hơn rau muống cơ.
Em bị thích hoa hồng kiểu này, nhanh tàn nhưng mùi thơm, tàn xong vặt cánh thả vào bát thuỷ tinh cũng bày được thêm gần tuần nữa. Nước hoa đổ đi cũng thơm nhím nè

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lại có vụ bikini hả các thánh. Nhưng bikni thì chụp phải có tâm, gần chứ xa cả ki lô mét up lên lại phải đi mua thuốc nhỏ mắt.

Up thì ít ra cũng phải có tâm như con dâu em 557728 trong phòng tập gym. Mà phải công thừa nhận đến thời điểm này thì Lật Đật vẫn là người có Body đẹp nhất trong các mợ up lên đây ;)
Xa cũng chẳng có đâu mà lão lo :))

URAL CCCP

Xe ba gác

Sang hè rồi, thới tiết thì oi nóng, chui vào NN mà mát mẻ tý. Thì ngồi kaicom cũng đỡ nhọc hơn lão nhể;))

URAL CCCP

Xe ba gác

Kitcat

Xe container
haha nghe mấy lão mát dượi chém gió mà tin thì bán lúa giống, ảo nhưng vẫn sân si lắm. Phải chém về chịch xoạc, gái đẹp thứ nhất để ... tự sướng thứ 2 để chứng tỏ ngầm là mình vẫn còn ngon, có gu thẩm mỹ, tiêu chuẩn hơn người. Thực tế thì lại phũ phàng hơn nhiều, ngoài đời có khi nói không lên lời, ái không ướt dép là mừng, gấu cá sấu nhất xóm nhưng nạt phát là im re :))

Đọc còm của sư Mèo cũng nhầm nhọt như Màu, ở đây đang xét diễn biến tâm lý của cùng 1 người đàn ông và 1 người đàn bà lúc trẻ trâu và khi có tuổi chứ không so sánh kiểu ông nọ bà kia.

Đàn ông còn trẻ yêu dễ hơn khi già và ai cũng biết đàn ông yêu bằng mắt do đó tiêu chuẩn đẹp rất quan trọng, cứ thấy đẹp là bập vào -> Tiêu chuẩn này giảm dần theo thời gian vì khi yêu khó hơn người ta sẽ cân nhắc thêm nhiều cái khác. Cái đẹp ở đây cũng phải nói rõ hơn là tuỳ gu, tuỳ người nên mới có chuyện Thị Nở đẹp trong mắt Chí Phèo -> Nói luôn kẻo lại bị nói là dối lòng, Thị Nở trong mắt sư quá xấu :))

Khi đã thành vc thì sao tránh khỏi mâu thuẫn và khi ấy đàn bà sẽ tìm ra lý do đơn giản và nhẹ tội nhất để đổ thừa đó là vì "già và xấu" nhưng 99% không phải là lý do chính đáng vì vk già thì ck cũng già theo (chưa kể càng già thì tiêu chuẩn của đàn ông càng giảm), khi già xấu thì đẹp cũng ... không phải là đẹp, khi trẻ đàn ông chọn có nghĩa là tiêu chuẩn đẹp đã được xét đến và nằm trong ngưỡng. Đàn bà nào càng tin vào lý do trên thì quan hệ càng bế tắc vì không khắc phục được cái mà đàn ông thật sự đang cần có khi gây đổ vỡ nhanh -> Sư thấy nhiều trường hợp gia đình tan nát chỉ vì lời tư véo trời ơi của bạn tám "lão ấy dối lòng nói không thích nhưng thích bỏ bà, mày cứ làm cho nó thành 2 trái dừa khô thế nào lại chả mê tít" :))
Em nói chuyện cho vui thôi, chứ mỗi người một cách lựa chọn. Hihi, nếu các mợ thích tự nhiên thì cũng được mà. Các cụ thì nói làm gì, như dưa hấu, xanh vỏ đỏ lòng nhắm =))

Nhưng công nhận, thâm niên lượn OF, trường hợp nào mà gấu đẹp thì các cụ xót thương: “Gấu đẹp thế kia cơ mà, con kia có bằng đâu, chả hiểu mắt mũi kiểu gì?”; Gấu mà xấu thì ôi thôi, coi như cái sự nó thế cũng là hợp nhẽ rồi :))
Vâng, em công nhận, kiểu suy nghĩ ọp lâu dần coi thành mặc định đúng. Nhẽ nào lấy nhau giai mặc định cứ muốn gái 18 mãi, còn gấu xấu thì hợp nhẽ xấu, không có quà.
Suy nghĩ của em nó không hợp với ọp, nói ra bị ném đá. Vợ chồng lấy nhau vì tình ở với nhau vì nghĩa, em lại cho chữ thương quan trọng hơn chữ yêu, nên có không cảm được chữ tội nghiệp nhất cho người đàn bà bị chồng ở với mình vì nghĩa. Em lại cho là yêu có mãnh liệt tới thế nào, khi lấy nhau rồi thì ở với nhau đều vì nghĩa, vì thói quen, vì sự an toàn.
Tình yêu nó đi liền với cái nảy mình thon thót lo mất, lo giữ, còn tình nghĩa là khi tin nhau rồi, cùng chung lưng đấu cật làm ăn, lo những việc khác.
Thế mới nói cặp đôi nào lấy nhau tăng cân là cặp đôi hạnh phúc, vì cơ thể phát tín hiệu không cần lo lắng nữa, lúc ấy cần lo xây tổ, đẻ con, du lịch...
Em lại cho người đàn bà thật bất hạnh khi phải lo chỉnh sửa mặt mũi, hình thể để giữ đàn ông. Đàn ông cũng thất bại khi để người phụ nữ cảm giác không an toàn, phải chỉnh sửa để giữ mình. (Đàn bà làm đẹp vì họ thích thế, làm đẹp để cho mình, hay làm phẫu thuật vì thích trên cơ đàn bà khác thì lại hiểu được, và là câu chuyện khác ạ.)
Vợ chồng lo cho nhau miếng ăn giấc ngủ, muốn nhau sống thọ để cùng chia sẻ tuổi già, ai lại nỡ để vợ phẫu thuật, uống thuốc nọ kia để giữ xinh? Như bố em, vợ nhuộm tóc, cụ bảo đừng nhuộm, hại sức khoẻ (chuyện của gần 20 năm trước rồi).
Vợ chồng tìm hiểu nhau về chiều sâu, cùng chăm con cái, chia sẻ sở thích, rèn luyện cơ thể để sex chất lượng hơn không được sao?
Trên cafe thấy các cụ nói rất nhiều về hứng khi có cái lạ, phụ nữ quên mất thế mạnh của mình là "quen".
Đàn ông khi chưa vợ thì note số gái qua tay, có vợ rồi, tìm tòi cách làm nhau lên đỉnh - đàn ông nếu có suy nghĩ như vậy chắc là sẽ dễ có gia đình hạnh phúc hơn :).
Em nói 1 gia đình hạnh phúc đúng nghĩa, không phải loại ra ngoài à ơi gái, về nhà vẫn giữ gia đình nha.

Chỉnh sửa cuối:

tellme

Xe tăng
Chúc các cụ các mợ có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ, hạnh phúc :D

URAL CCCP

Xe ba gác
Vâng, em công nhận, kiểu suy nghĩ ọp lâu dần coi thành mặc định đúng. Nhẽ nào lấy nhau giai mặc định cứ muốn gái 18 mãi, còn gấu xấu thì hợp nhẽ xấu, không có quà.
Suy nghĩ của em nó không hợp với ọp, nói ra bị ném đá. Vợ chồng lấy nhau vì tình ở với nhau vì nghĩa, em lại cho chữ thương quan trọng hơn chữ yêu, nên có không cảm được chữ tội nghiệp nhất cho người đàn bà bị chồng ở với mình vì nghĩa. Em lại cho là yêu có mãnh liệt tới thế nào, khi lấy nhau rồi thì ở với nhau đều vì nghĩa, vì thói quen, vì sự an toàn.
Tình yêu nó đi liền với cái nảy mình thon thót lo mất, lo giữ, còn tình nghĩa là khi tin nhau rồi, cùng chung lưng đấu cật làm ăn, lo những việc khác.
Thế mới nói cặp đôi nào lấy nhau tăng cân là cặp đôi hạnh phúc, vì cơ thể phát tín hiệu không cần lo lắng nữa, lúc ấy cần lo xây tổ, đẻ con, du lịch...
Em lại cho người đàn bà thật bất hạnh khi phải lo chỉnh sửa mặt mũi, hình thể để giữ đàn ông. Đàn ông cũng thất bại khi để người phụ nữ cảm giác không an toàn, phải chỉnh sửa để giữ mình.
Vợ chồng lo cho nhau miếng ăn giấc ngủ, muốn nhau sống thọ để cùng chia sẻ tuổi già, ai lại nỡ để vợ phẫu thuật, uống thuốc nọ kia để giữ xinh? Như bố em, vợ nhuộm tóc, cụ bảo đừng nhuộm, hại sức khoẻ (chuyện của gần 20 năm trước rồi).
Vợ chồng tìm hiểu nhau về chiều sâu, cùng chăm con cái, chia sẻ sở thích, rèn luyện cơ thể để sex chất lượng hơn không được sao?
Trên cafe thấy các cụ nói rất nhiều về hứng khi có cái lạ, phụ nữ quên mất thế mạnh của mình là "quen".
Đàn ông khi chưa vợ thì note số gái qua tay, có vợ rồi, tìm tòi cách làm nhau lên đỉnh - đàn ông nếu có suy nghĩ như vậy chắc là sẽ dễ có gia đình hạnh phúc hơn :).
Em nói 1 gia đình hạnh phúc đúng nghĩa, không phải loại ra ngoài à ơi gái, về nhà vẫn giữ gia đình nha.
Gớm, Mều cày sâu, cồng dài thía:))

Kitcat

Xe container
Gớm, Mều cày sâu, cồng dài thía:))
Hihi, em cồng 1 lần rồi thôi mừ, hem thích nói qua nói lại, đã là quan điểm thì chia sẻ thôi, chứ làm sao thay đổi được quan điểm cuả người khác :P
Cụ Jil xong việc ở quê chưa ạ?

Kitcat

Xe container
Mỗi người một quan điểm, em là người thực tế, ơn đền oán trả, em nợ ai cái gì, ai nợ em cái gì dù là ân hay oán, nói cách nào cũng không thể về 0 được. Đặc biệt, em bắt đầu sự nghiệp là dân kinh doanh, dù sau này có cày cuốc học hỏi thêm bất cứ nghề gì, kiến thức gì, thì cái khởi đầu ấy luôn chảy trong máu em. Vì thế, em quản trị rủi ro cũng mang nặng quan điểm kinh doanh: “Không cho trứng vào một giỏ” và luôn sẵn sàng đón suy thoái kể cả trên đỉnh thời kỳ phát triển rực rỡ. Dĩ nhiên, đối tác an toàn, uy tín sẽ nhận được từ em sự yêu quý, lòng tôn trọng, khâm phục,... cộng chiết khấu, khuyến mại, nói chung chả thiếu thứ gì dành cho khách hàng thân thiết. Nhưng nếu trở mặt, nói chung, sản phẩm nào trên thị trường cũng đều có sản phẩm thay thế; và mặc dù sống vô cùng tình cảm và lãng mạn, em khẳng định bất cứ con người nào cũng sẽ có người khác ngồi được vào vị trí của họ, dù giỏi đến đâu, tốt đến đâu, quan trọng đến đâu.

Lan man, nhỉ? Em đánh giá người yêu thương em qua sự hy sinh. Thay vì bảo em là hại lắm đấy, thì người ấy gật đầu và đáp ứng cái gì ít có hại nhất cho em. Tiền bỏ vào con người là thứ tiền chả bao giờ lãng phí, chỉ cần vui là được. Vậy nên, người yêu em là người không từ chối em cái gì cả, không phản đối em bao giờ cả, không bao giờ rời khỏi em. Thế còn không tình nghĩa thì thế nào tình nghĩa nữa? Ăn quả khế trả cục vàng, đầu tiên là cứ phải có khế đã.
Thực ra thì người ta bảo mợ là hại lắm đấy, còn mợ muốn làm thì gật đầu và để mợ làm là đúng gu mợ rồi phải không ạ?
Tất nhiên là vậy rồi, vậy mới nói đàn bà làm đẹp là để cho mình, để mình cảm giác an toàn, để mình thấy tự tin, để mình có nhiều cơ hội.... Đàn bà mà đàn ông bảo thôi hại lắm em mà dừng thì có thể là vì đàn ông thật.
Đồng ý làm gì miễn vui là được, có người thì thích bỏ sức vào tập để có cơ, có người thì thích bỏ tiền để có eo. Và có 1 lớp người khác tập những cơ chuyên dụng để enjoy sex với nhau... tiền và công sức đầu tư vào chỗ nào là tuỳ mỗi người ạ.

URAL CCCP

Xe ba gác

Hihi, em cồng 1 lần rồi thôi mừ, hem thích nói qua nói lại, đã là quan điểm thì chia sẻ thôi, chứ làm sao thay đổi được quan điểm cuả người khác :P
Cụ Jil xong việc ở quê chưa ạ?
Chắc khoảng tháng nữa mới hòm hòm. Hôm nay SN gái rượu, phải ra để chở bánh, kẹo lên Trường tổ chức SN ở lớp ( gái rượu thích tổ chức ở lớp hơn ở nhà):D

Trạng thái
Thớt đang đóng