Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Họ cầu kỳ và trang điểm khá kỹ.

Thực ra đơn giản cũng khá phức tạp vì dẫn tới phóng khoáng hoặc là lôi thôi. Ranh giới cũng mỏng.
E thích đơn giản và thoải mái. Mầu sắc quần áo chỉ là đen, trắng, xám, da.

Người miền Nam vậy và e cũng mâts khoảng 1g -cho vụ đó:))
Lý thả cái ảnh mụ béo ra nhá. Ảnh phục vụ buôn dưa lê nên cái nào thấy quần áo không thấy người thì để, thấy người thì có quần áo hay không cũng không dám để =))

Gianthienly

Xe container
Dạ mợ, lần đó em choáng vì sự cầu kỳ của họ. 1g là quá ngắn với các mợ Miền Nam. Mợ áo trắng sexi em kể đó, sống ở nc ngoài đi oto mà trong oto mợ ấy đội 1 cái mũ rộng vành tránh nắng đeo khẩu trang và mặc ngược 1 cái áo để che tay và cổ. Hihihi.
:) hôm nọ em thấy cái váy Lý khoe, chả đơn giản tý nào.

Cũng cần khoảng 1g đấy. Trang điểm và tóc tai mất khoảng 45’, còn lại là chỉnh đốn. Chứ ra chỗ đông người nên thận trọng. Tất cả các phụ nữ đều mất tối thiểu khoảng vậy. Vì quần áo và trang sức chuẩn bị sẵn trong đầu rồi. Trang điểm xong là khoác lên thôi.:))

Mà Mèo bảo cái váy nào nhỉ;;)

Kitcat

Xe container
Xanh lá đây này :P. Kiểu thế này. Em chỉ hợp với màu đen và xanh lá thôi.

Mợ Ma mèo điệu lắm nhá, toàn thích tím với xanh :D

Mợ mặc theo mệnh ạ, hihi em hợp mệnh màu đen và xanh mà. Em còn có 1 cái áo sơ mi xanh rất đơn giản, chuyên mặc để đi phỏng vấn xin việc, chưa lần nào mặc nó mà không xin đc việc nên em cứ cho là mình hợp xanh thật. Huhu.

Kitcat

Xe container
Cũng cần khoảng 1g đấy. Trang điểm và tóc tai mất khoảng 45’, còn lại là chỉnh đốn. Chứ ra chỗ đông người nên thận trọng. Tất cả các phụ nữ đều mất tối thiểu khoảng vậy. Vì quần áo và trang sức chuẩn bị sẵn trong đầu rồi. Trang điểm xong là khoác lên thôi.:))

Lâu rồi ạ, cái váy khoe hồi trời còn ấm bên tovo. Hôm ý em theo còm rót rượu nhìn thấy, váy liền áo, màu lạ tý.

LeTai1979

Xe cút kít
Mợ mặc theo mệnh ạ, hihi em hợp mệnh màu đen và xanh mà. Em còn có 1 cái áo sơ mi xanh rất đơn giản, chuyên mặc để đi phỏng vấn xin việc, chưa lần nào mặc nó mà không xin đc việc nên em cứ cho là mình hợp xanh thật. Huhu.
Hơ hơ, mợ cũng Mộc hả?

Em đi chơi mới xỏ màu khác thôi. Công nhận là hợp màu có nhiều cái ổn.

LeTai1979

Xe cút kít

Tóc Lý dài đúng không? Như tóc em chỉ vuốt mấy cái là xong. Còn trang điểm tầm 15-20p. Hôm nào vội khéo 10p cũng xong, nhưng mà ít thời gian hơn thì chắc không được :))

Lý cho em xem lại cái váy Mèo bảo nào?

Gianthienly

Xe container

Tóc Lý dài đúng không? Như tóc em chỉ vuốt mấy cái là xong. Còn trang điểm tầm 15-20p. Hôm nào vội khéo 10p cũng xong, nhưng mà ít thời gian hơn thì chắc không được :))

Lý cho em xem lại cái váy Mèo bảo nào?
Thực ra 1g cho những buổi cầu kỳ và trịnh trọng. Chứ bt thì ít thời gian thôi. Nhiều là 30’. :))
Khoảng 3 năm nay tóc e để ngắn hoặc lỡ.
Mà e chỉ đăng mỗi cái váy thôi mà Ma Mèo.

Nó là cái này:))

One-77

Xe cút kít

Thực ra 1g cho những buổi cầu kỳ và trịnh trọng. Chứ bt thì ít thời gian thôi. Nhiều là 30’. :))

:-o:-s:|:-o Lý xinh đây ư? Làm em vỡ mộng. Em cứ tưởng xinh hơn nhiều? Ghét thế không biết :(

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Hàng fake đấy.
Chứ e đây, e đây.
Duyên dáng:))
Gớm, được như trên đã ngon, quả trên trừ bàn thờ, bát nhang mang dáng dấp Nở chứ còn lại đầu màn, giàn thớt, khung sườn, gầm bệ hơi ngon đấy ;))

Kuu

Xe lăn
Theo ý em. Mợ nên mặc với áo trơn sáng mầu vừa người cho xinh. Và không cổ là ổn nhất.
Cái chân váy dễ thương nhưng nếu sơ mi hoặc cái gì đó nhiều bèo hay lớp tạo nên một tổng thể hơi nặng.

Khuôn mặt Mợ dễ thương và á đông. Mợ mặc nó với lụa be hoặc hồng tro 2 dây cách điệu chắc đẹp lắm.:D
Váy vàng nhạt 2 dây chắc là đẹp nhất Bác ạ@-):D

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net

Trác Mộ Thu

Xe điện
Em vào nhà NN lại tưởng vào thớt thời trang. :)

Trác Mộ Thu

Xe điện
Cụ mợ nhà NN tết dương lịch này có đi đâu chơi ko vậy. :D

LeTai1979

Xe cút kít
Em đi tìm đồ ăn đây, chúc các cụ mợ ngày cuối năm nhiều niềm vui, chuẩn bị đón năm mới tràn đầy hạnh phúc!

Kể mà thấy ảnh mợ chứ không phải mẫu nhỉ? Điệu quá cơ.

Khéo váy vóc son phấn loè loẹt mợ Lý phải lập chi hội khác ấy :P. Các cụ dưới có ý kiến này.

Em vào nhà NN lại tưởng vào thớt thời trang. :)

JAL

Xe tăng
Em đi tìm đồ ăn đây, chúc các cụ mợ ngày cuối năm nhiều niềm vui, chuẩn bị đón năm mới tràn đầy hạnh phúc!

Đây là bộ phim em yêu thích nhất

Kể mà thấy ảnh mợ chứ không phải mẫu nhỉ? Điệu quá cơ.

Khéo váy vóc son phấn loè loẹt mợ Lý phải lập chi hội khác ấy :P. Các cụ dưới có ý kiến này.
Em ý kiến như lão trên.
Báo cáo, hết

Trạng thái
Thớt đang đóng