Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Chân váy dễ thương quá kết hợp với áo bó sáng mầu mỏng mảnh, cổ rộng, vai gầy.
Dễ thương muốn xỉu:D
Mỗi mợ khen, từ lần đầu em mặc đến giờ còn bị bảo là dứt điểm may bị lỗi, không bán cho em không bán được cho ai :D. Em không có áo sáng màu, toàn như con quạ, mỏng manh - không bó, cổ rộng - vai béo có được hông?

Em vẫn mặc nó với sơ mi, nhưng mà tìm mãi chưa thấy cái sơ mi lụa nào hợp cả. Có mỗi cái thì nó còn sai hơn cái váy. Em tính mặc với áo vest nhưng mà vest cũng sai sai chứ không có đúng đâu :D

P/s: Quả ảnh béo này em cũng chỉ treo được một tí tẹo thôi ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

Kitcat

Xe container
Mèo nhớ khá đúng đấy em.
Bọ ngựa đực có bộ phận sinh dục hoạt động độc lập với các bộ phận khác của cơ thể, kể cả não và hệ tuần hoàn duy trì sự sống. Khi đang ân ái thì con cái sẽ giết con đực, ăn dần từ đầu đến mít, trong lúc cơ quan sinh dục con đực vẫn tiếp tục thực hiện tròn vẹn chức năng của nó. Con đực chết trong sung sướng:))

Nói chung, kết cục giống đực luôn thiệt thòi.
Nghe đúng đúng sai sai ạ. :P
Thú thật là giờ em mới biết tường tận và chi tiết vụ trọng án của bọ ngựa. Quyết tâm và dũng cảm thật chớ.
Chân váy dễ thương quá kết hợp với áo bó sáng mầu mỏng mảnh, cổ rộng, vai gầy.
Dễ thương muốn xỉu:D
Có chuyên gia làm đẹp vào đây rồi mợ LeTai1979

One-77

Xe cút kít
Mỗi mợ khen, từ lần đầu em mặc đến giờ còn bị bảo là dứt điểm may bị lỗi, không bán cho em không bán được cho ai :D. Em không có áo sáng màu, toàn như con quạ, mỏng manh - không bó, cổ rộng - vai béo có được hông?

Em vẫn mặc nó với sơ mi, nhưng mà tìm mãi chưa thấy cái sơ mi lụa nào hợp cả. Có mỗi cái thì nó còn sai hơn cái váy. Em tính mặc với áo vest nhưng mà vest cũng sai sai chứ không có đúng đâu :D

P/s: Quả ảnh béo này em cũng chỉ treo được một tí tẹo thôi ạ :))
Em thấy thích thích cái cười nụ kiểu Moda Lida ;)

LeTai1979

Xe cút kít
Nghe đúng đúng sai sai ạ. :P
Thú thật là giờ em mới biết tường tận và chi tiết vụ trọng án của bọ ngựa. Quyết tâm và dũng cảm thật chớ.

Có chuyên gia làm đẹp vào đây rồi mợ LeTai1979
Đúng là phụ nữ mà tụ tập kiểu gì cũng họp chợ :))

Gianthienly

Xe container
Mỗi mợ khen, từ lần đầu em mặc đến giờ còn bị bảo là dứt điểm may bị lỗi, không bán cho em không bán được cho ai :D. Em không có áo sáng màu, toàn như con quạ, mỏng manh - không bó, cổ rộng - vai béo có được
Theo ý em. Mợ nên mặc với áo trơn sáng mầu vừa người cho xinh. Và không cổ là ổn nhất.
Cái chân váy dễ thương nhưng nếu sơ mi hoặc cái gì đó nhiều bèo hay lớp tạo nên một tổng thể hơi nặng.

Khuôn mặt Mợ dễ thương và á đông. Mợ mặc nó với lụa be hoặc hồng tro 2 dây cách điệu chắc đẹp lắm.:D

Chỉnh sửa cuối:

Kitcat

Xe container
Dưới thế kia trên mà là sơ mi trắng mỏng mảnh, không cài 1 hai khuy nhé và phải bó nhẹ. E thấy 1 chị chuyên mặc áo trắng secxi kiểu đó, nhìn chơi.
Hồi em ở trọ, chủ nhà ng Miền Nam. Trời, mỗi lần ăn cưới họ chuẩn bị đầu tóc quần áo trước cả tháng. Rồi mất nguyên ngày đi làm móng, trang điểm, thử hết bộ nọ bộ kia mới đi ra ngoài đc. Em nhìn muốn xỉu rồi. Tư vấn mí cái này có mợ Lý là chuyên gia.

LeTai1979

Xe cút kít
Em vừa sửa là cười nụ ạ ;)
Vâng, cười gì cũng được nhưng đừng quote ảnh giúp em :)). Em buôn dưa lê nên treo tư liệu thôi ạ.

Theo ý em. Mợ nên mặc với áo trơn sáng mầu vừa người cho xinh. Và không cổ là ổn nhất.
Cái chân váy dễ thương nhưng nếu sơ mi hoặc cái gì đó nhiều bèo hay lớp tạo nên một tổng thể hơi nặng.

Khuôn mặt Mợ dễ thương và á đông. Mợ mặc nó với lụa be hoặc hồng tro 2 dây cách điệu chắc đẹp lắm.:D
Đồ của em chỉ có màu đen thôi, gần đây mấy cái túi mới vẽ hoa í, còn đen xì xì. Có một số váy áo màu sắc nhưng hầu như em ít mặc lắm, cảm giác không thực sự thỏai mái nếu màu không phải màu đen. Để em kiếm cái áo nào nhẹ nhàng hơn, mà khó í.

LeTai1979

Xe cút kít
Dưới thế kia trên mà là sơ mi trắng mỏng mảnh, không cài 1 hai khuy nhé và phải bó nhẹ. E thấy 1 chị chuyên mặc áo trắng secxi kiểu đó, nhìn chơi.
Hồi em ở trọ, chủ nhà ng Miền Nam. Trời, mỗi lần ăn cưới họ chuẩn bị đầu tóc quần áo trước cả tháng. Rồi mất nguyên ngày đi làm móng, trang điểm, thử hết bộ nọ bộ kia mới đi ra ngoài đc. Em nhìn muốn xỉu rồi. Tư vấn mí cái này có mợ Lý là chuyên gia.
Mẫu thì phối thế này, nhưng em không thích cả hai cái áo, nhất là cái vai lệch. Đi làm mặc không được :P. Em mặc nhì nhằng như này đi làm ấy, nên mới bảo đồng bóng mờ.

Kitcat

Xe container
Áo của mẫu hem hợp thật, dưới lòe xòe trên ko nên lại lòe xòe như cái bên phải. Mợ mặc còn ổn hơn ạ hihi, tý chã túng về lại hét lên thấy biến thành chợ thời trang LeTai1979

LeTai1979

Xe cút kít
Áo của mẫu hem hợp thật, dưới lòe xòe trên ko nên lại lòe xòe như cái bên phải. Mợ mặc còn ổn hơn ạ hihi, tý chã túng về lại hét lên thấy biến thành chợ thời trang LeTai1979
Phụ nữ có cái khác đàn ông là sau khi nhìn tủ một vòng lại hét lên là không có gì để mặc :))

Đông các mợ khó kiềm chế họp chợ. Thôi nức nở gì mà chả là nức nở :))

LeTai1979

Xe cút kít
Ma Mèo màu tím thẫm cũng đẹp, em cũng thích thêu lắm. Xưa cũng toàn váy thêu. Mà từ hồi mặc kiểu con quạ mới thôi í.

Kitcat

Xe container
Ma Mèo màu tím thẫm cũng đẹp, em cũng thích thêu lắm. Xưa cũng toàn váy thêu. Mà từ hồi mặc kiểu con quạ mới thôi í.
Mợ thử mua váy chất mềm hơn. Cảm giác váy bay bay theo từng bước chân cũng khác váy chất dày dặn. :)
Phụ nữ thay đổi gu theo thời gian. Hôm nọ em đọc 1 cụ nhờ tư vấn vì vợ mặc xì tin quá cứ buồn cười. Thực ra chả cần làm gì, vài năm sau nàng tự chán và lại thay style.
Mợ thích màu đen huyền bí lâu chưa ạ? Em đoán mợ dáng người tròn lẳn, trông ko béo đâu mà lo.

Gianthienly

Xe container
Họ cầu kỳ và trang điểm khá kỹ.

Thực ra đơn giản cũng khá phức tạp vì dẫn tới phóng khoáng hoặc là lôi thôi. Ranh giới cũng mỏng.
E thích đơn giản và thoải mái. Mầu sắc quần áo chỉ là đen, trắng, xám, da.

Người miền Nam vậy và e cũng mâts khoảng 1g -cho vụ đó:))

LeTai1979

Xe cút kít
Mợ thử mua váy chất mềm hơn. Cảm giác váy bay bay theo từng bước chân cũng khác váy chất dày dặn. :)
Phụ nữ thay đổi gu theo thời gian. Hôm nọ em đọc 1 cụ nhờ tư vấn vì vợ mặc xì tin quá cứ buồn cười. Thực ra chả cần làm gì, vài năm sau nàng tự chán và lại thay style.
Mợ thích màu đen huyền bí lâu chưa ạ? Em đoán mợ dáng người tròn lẳn, trông ko béo đâu mà lo.
Em béo lắm ấy, như khúc giò, nguyên cây giò, nhìn hình chiếu thẳng hình chiếu cạnh gì như nhau. Váy mềm, váy xoè, ngắn, dài, năm ba bảy lớp, thắt nơ, lả tả gì em cũng thử rồi, vì màu đen thôi thì chỉ khác nhau ở chi tiết :P. Dạo này mới mê đắm cái em nặng chịch ấy, chứ váy ren mà xoè bồng bềnh nhẹ nhàng hơn.

Chắc giờ đến già em thích màu đen. Nếu không thì ưu tiên màu xanh lá :D

Kitcat

Xe container
Họ cầu kỳ và trang điểm khá kỹ.

Thực ra đơn giản cũng khá phức tạp vì dẫn tới phóng khoáng hoặc là lôi thôi. Ranh giới cũng mỏng.
E thích đơn giản và thoải mái. Mầu sắc quần áo chỉ là đen, trắng, xám, da.

Người miền Nam vậy và e cũng mâts khoảng 1g -cho vụ đó:))
Dạ mợ, lần đó em choáng vì sự cầu kỳ của họ. 1g là quá ngắn với các mợ Miền Nam. Mợ áo trắng sexi em kể đó, sống ở nc ngoài đi oto mà trong oto mợ ấy đội 1 cái mũ rộng vành giống mũ đội ở biển tránh nắng đeo khẩu trang và mặc ngược 1 cái áo để che tay và cổ. Hihihi.
:) hôm nọ em thấy cái váy Lý khoe, chả đơn giản tý nào.

Kitcat

Xe container
Em béo lắm ấy, như khúc giò, nguyên cây giò, nhìn hình chiếu thẳng hình chiếu cạnh gì như nhau. Váy mềm, váy xoè, ngắn, dài, năm ba bảy lớp, thắt nơ, lả tả gì em cũng thử rồi, vì màu đen thôi thì chỉ khác nhau ở chi tiết :P. Dạo này mới mê đắm cái em nặng chịch ấy, chứ váy ren mà xoè bồng bềnh nhẹ nhàng hơn.

Chắc giờ đến già em thích màu đen. Nếu không thì ưu tiên màu xanh lá :D
Màu xanh như váy của scarlet nhìn cũng thích nhỉ. Thêm đôi khuyên tai tiệp màu, đọc xong ám ảnh thích từ hồi bé ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng